Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.021.857.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.897.411.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.021.857.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.897.411.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện như sau:
- Là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
17/04/2025 20:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG
17/04/2025 20:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂN THỊNH PHÁT
17/04/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện với 3 gói thầu.
17/04/2025 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
17/04/2025 20:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện với 1 gói thầu.
17/04/2025 20:05
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường, mương thoát nước từ nhà ông Hoàng Minh Kim đến nhà ông Nguyễn Bá Trường khối Thịnh Mỹ, Phường Quỳnh Thiện.
17/04/2025 19:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
24/03/2025 23:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
17/04/2025 20:28
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG
17/04/2025 20:23
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂN THỊNH PHÁT
17/04/2025 20:20
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 3 gói thầu.
17/04/2025 20:18
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
17/04/2025 20:08
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình với 1 gói thầu.
17/04/2025 20:05
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
24/03/2025 23:40
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:37
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:28
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình với 1 gói thầu.
24/03/2025 23:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
17/04/2025 20:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG
17/04/2025 20:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂN THỊNH PHÁT
17/04/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện với 3 gói thầu.
17/04/2025 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
17/04/2025 20:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện với 1 gói thầu.
17/04/2025 20:05
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường, mương thoát nước từ nhà ông Hoàng Minh Kim đến nhà ông Nguyễn Bá Trường khối Thịnh Mỹ, Phường Quỳnh Thiện.
17/04/2025 19:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
24/03/2025 23:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
24/03/2025 23:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 106 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải 16 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện đã đăng tải 85 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Có thứ thậm chí còn đáng giá cho nền văn minh hơn sự uyên thâm, và đó là tính cách. "
Henry Louis Mencken