Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 00:16 05/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương điều tiết nước và thoát lũ từ trạm bơm Bắc Thắng đến kênh La Man, phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mương điều tiết nước và thoát lũ từ trạm bơm Bắc Thắng đến kênh La Man, phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500060268_2503050009
Ngày phê duyệt
05/03/2025 00:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:15 05/03/2025
đến
09:00 11/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2025 (09/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Bảo Ân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn lập E-HSMT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
3 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định E-HSMT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
4 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn đánh giá E-HSDT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
5 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
6 Phòng kinh tế thị xã Hoàng Mai Tư vấn thẩm định Phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu: <=1,2m3): (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Hóa đơn VAT+ Đăng ký, đăng kiểm máy)
1
2
Máy đào (Dung tích gầu <=0,7m3):(Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Hóa đơn VAT+ Đăng ký, đăng kiểm thiết bị)
2
3
Ô tô >=7 Tấn: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê(Giấy đăng ký + Đăng kiểm xe còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn vữa, bê tông: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
5
Máy thủy binh: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy bơm nước: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
7
Máy đầm cóc:(Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
8
Máy cắt sắt: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
9
Máy lu rung: (Khối lượng bản thân >10T) (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê(Hóa đơn VAT + Đăng ký, đăng kiểm)
2
10
Phòng thí nghiệm (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Đăng ký kinh doanh, giấy chứng nhận phòng LAS còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN KÈ H=4.0m, B=4.5M
2
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
11.7178
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
11.7178
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
11.7178
100m3/1km
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2832
100m3
6
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 16T, dung trọng ≤1,8T/m3
5.3805
100m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
6.3999
100m3
8
Đất đắp
639.9905
m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km ( 0,2Km L5 +0,8 KmL4)
77.4388
10m³/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (1,2 Km L4+5,0 KmL3+2,8Km L1)
77.4388
10m³/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 4,82km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (4,32Km L1+0,5Km L4)
77.4388
10m³/1km
12
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
18.3
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.183
100m3
14
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.183
100m3/1km
15
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M50, PCB40
552.512
m3
16
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
184.7462
m3
17
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
28.3162
m3
18
Trát tường ngoài dày 2.0cm, vữa XM M75, PCB40
759.704
m2
19
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.87
100m
20
Đá dăm 4x6 tầng lọc ngược
17.266
m3
21
Vải địa kỹ thuật bọc đá dăm
2.7626
100m2
22
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
11.3265
100m
23
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
101.9385
100m
24
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 20 CV
20
ca
25
Bê tông móng M250, đá 1x2, PCB40
5.52
m3
26
Bê tông thân cột M250, đá 1x2, PCB40
7.526
m3
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0574
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.1122
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.8306
tấn
30
Ván khuôn móng dài
0.1264
100m2
31
Ván khuôn móng cột
0.7375
100m2
32
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.852
m3
33
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
4.3125
100m
34
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.63
1m3
35
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.1197
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.126
100m3
37
Máy đóng mở V3, 4.5 quay tay
3
cái
38
Gia công các kết cấu thép khung van
2.5573
tấn
39
Lắp đặt kết cấu thép khung van
2.5573
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
44.0647
1m2
41
TUYẾN KÈ H=3.5m, B=2.5M
42
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
3.1352
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
3.1352
100m3
44
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
3.1352
100m3/1km
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3265
100m3
46
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6.2031
100m3
47
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
7.3784
100m3
48
Đất đắp
737.8394
m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km ( 0,2Km L5 +0,8 KmL4)
89.2786
10m³/1km
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (1,2 Km L4+5,0 KmL3+2,8Km L1)
89.2786
10m³/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây