Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 23:57 04/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương điều tiết nước và thoát lũ từ trạm bơm Bắc Thắng đến kênh La Man, phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mương điều tiết nước và thoát lũ từ trạm bơm Bắc Thắng đến kênh La Man, phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500060268_2503042339
Ngày phê duyệt
04/03/2025 23:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Thiện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:55 04/03/2025
đến
09:00 11/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2025 (09/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Bảo Ân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn lập E-HSMT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
3 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định E-HSMT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
4 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn đánh giá E-HSDT Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
5 Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Theo QĐ chỉ định của Chủ đầu tư
6 Phòng kinh tế thị xã Hoàng Mai Tư vấn thẩm định Phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu: <=1,2m3): (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Hóa đơn VAT+ Đăng ký, đăng kiểm máy)
1
2
Máy đào (Dung tích gầu <=0,7m3):(Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Hóa đơn VAT+ Đăng ký, đăng kiểm thiết bị)
2
3
Ô tô >=7 Tấn: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê(Giấy đăng ký + Đăng kiểm xe còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn vữa, bê tông: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
5
Máy thủy binh: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy bơm nước: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
7
Máy đầm cóc:(Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
3
8
Máy cắt sắt: (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
9
Máy lu rung: (Khối lượng bản thân >10T) (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê(Hóa đơn VAT + Đăng ký, đăng kiểm)
2
10
Phòng thí nghiệm (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê (Đăng ký kinh doanh, giấy chứng nhận phòng LAS còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
107.4938
100m
2
Bê tông móng M250, đá 1x2, PCB40
9.3812
m3
3
Bê tông thân cột M250, đá 1x2, PCB40
2.88
m3
4
Ván khuôn móng dài
0.2521
100m2
5
Ván khuôn móng cột
0.288
100m2
6
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
1.794
m3
7
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
9.4875
100m
8
Máy đóng mở V1, 2.2 quay tay
6
cái
9
Gia công các kết cấu thép khung van
2.6808
tấn
10
Lắp đặt kết cấu thép khung van
2.6808
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
74.7282
1m2
12
TUYẾN MƯƠNG THUỶ LỢI B=3.5M
13
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4.6969
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
4.6969
100m3
15
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
4.6969
100m3/1km
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3702
100m3
17
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
7.0335
100m3
18
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
8.3661
100m3
19
Đất đắp
836.6135
m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km ( 0,2Km L5 +0,8 KmL4)
101.2302
10m³/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (1,2 Km L4+5,0 KmL3+2,8Km L1)
101.2302
10m³/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 4,82km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (4,32Km L1+0,5Km L4)
101.2302
10m³/1km
23
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
28.6831
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
28.6831
100m3
25
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
28.6831
100m3/1km
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3618
100m3
27
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 16T, dung trọng ≤1,8T/m3
6.8734
100m3
28
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
8.1757
100m3
29
Đất đắp
817.5696
m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km ( 0,2Km L5 +0,8 KmL4)
98.9259
10m³/1km
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (1,2 Km L4+5,0 KmL3+2,8Km L1)
98.9259
10m³/1km
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 4,82km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (4,32Km L1+0,5Km L4)
98.9259
10m³/1km
33
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
269.61
m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
2.6961
100m3
35
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
2.6961
100m3/1km
36
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
25.08
m3
37
Bê tông móng mương, M250, đá 1x2, PCB40
357.39
m3
38
Bê tông thành mương, M250, đá 1x2, PCB40
376.2
m3
39
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
19.605
tấn
40
Ván khuôn móng dài
1.881
100m2
41
Ván khuôn thép thành mương
5.016
100m2
42
Bê tông thanh giằng M250, đá 1x2, PCB40
26.46
m3
43
Gia công, lắp đặt cốt thép thanh giằng, ĐK ≤10mm
3.1147
tấn
44
Gia công, lắp đặt cốt thép thanh giằng, ĐK ≤108mm
13.2779
tấn
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.851
100m2
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
252
1cấu kiện
47
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
63.954
m2
48
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.78
m3
49
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0736
tấn
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.024
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây