Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.660.014.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.505.740.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.660.014.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.505.740.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường tại xóm Mẫu Đơn, xóm Ngũ Lộc và xóm 12, xã Hưng Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 5 gói thầu.
30/06/2022 16:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường tại xóm Mẫu Đơn, xóm Ngũ Lộc và xóm 12, xã Hưng Lộc.
30/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2022 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường Trần Thánh Tông, xã Hưng Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 4 gói thầu.
13/05/2022 09:53
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường Trần Thánh Tông, xã Hưng Lộc.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2020 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông vào trang trại gà thôn Phú Nhi, xã Hưng Lộc, huyện Hậu Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 3 gói thầu.
31/08/2020 09:56
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông vào trang trại gà thôn Phú Nhi, xã Hưng Lộc, huyện Hậu Lộc.
28/08/2020 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02- Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại HTM
26/03/2019 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02- Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại HTM
26/03/2019 15:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Xây dựng bồn hoa giáp hàng rào dọc đường Trần Trùng Quang xã Hưng Lộc, TP Vinh với 3 gói thầu.
15/03/2019 08:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo khuôn viên trụ sở làm việc Công an phường Hồng Sơn, TP Vinh với 3 gói thầu.
09/03/2019 10:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải TBMT Gói thầu số 02- Phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 08:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02 Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng tổng hợp Thanh Nhàn
22/01/2019 07:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Mương thoát nước xóm Mỹ Hạ xã Hưng Lộc với 5 gói thầu.
21/01/2019 09:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Mương thoát nước dọc đường Ngô Đức Kế tại khối 10 phường Hồng Sơn, TP Vinh với 2 gói thầu.
28/12/2018 13:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Quân Hoàn Thiện
28/12/2018 13:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Mương thoát nước sinh hoạt nội khối 10 phường Hồng Sơn, TP Vinh với 2 gói thầu.
28/12/2018 13:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đăng tải KHLCNT Mương thoát nước dọc đường Ngô Đức Kế tại khối 10 phường Hồng Sơn, TP Vinh với 2 gói thầu.
28/12/2018 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường tại xóm Mẫu Đơn, xóm Ngũ Lộc và xóm 12, xã Hưng Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 5 gói thầu.
30/06/2022 16:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường tại xóm Mẫu Đơn, xóm Ngũ Lộc và xóm 12, xã Hưng Lộc.
30/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2022 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường Trần Thánh Tông, xã Hưng Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 4 gói thầu.
13/05/2022 09:53
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường Trần Thánh Tông, xã Hưng Lộc.
13/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2020 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông vào trang trại gà thôn Phú Nhi, xã Hưng Lộc, huyện Hậu Lộc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC với 3 gói thầu.
31/08/2020 09:56
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông vào trang trại gà thôn Phú Nhi, xã Hưng Lộc, huyện Hậu Lộc.
28/08/2020 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02- Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại HTM
26/03/2019 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LỘC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal