Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 233 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 154 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 146 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,43%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.297.230.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 209.016.259.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,43%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.297.230.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 209.016.259.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Trung Mỹ nhiệm kỳ 2021-2026 đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH 88
27/05/2025 15:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Trung Mỹ nhiệm kỳ 2021-2026 đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN QUỐC TẾ VĨNH PHÚC
04/04/2025 09:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
04/04/2025 09:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QTV
12/02/2025 10:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 12:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa xã và các hạng mục phụ trợ để phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Trung Mỹ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 5 gói thầu.
14/01/2025 15:20
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa xã và các hạng mục phụ trợ để phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Trung Mỹ.
14/01/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa gói thầu: Mua sách pháp luật nhà văn hóa các thôn Trung Mầu, Gia Khau, Mỹ Khê, Thanh Lanh xã Trung Mỹ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN HOÁ VÀ TRUYỀN THÔNG TRÍ VIỆT
23/12/2024 19:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Trung Mỹ nhiệm kỳ 2021-2026 đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH 88
27/05/2025 15:38
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:14
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN QUỐC TẾ VĨNH PHÚC
04/04/2025 09:52
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đăng tải KHLCNT Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
04/04/2025 09:37
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QTV
12/02/2025 10:25
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 12:01
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa xã và các hạng mục phụ trợ để phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Trung Mỹ với 5 gói thầu.
14/01/2025 15:20
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ công bố kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa gói thầu: Mua sách pháp luật nhà văn hóa các thôn Trung Mầu, Gia Khau, Mỹ Khê, Thanh Lanh xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN HOÁ VÀ TRUYỀN THÔNG TRÍ VIỆT
23/12/2024 19:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Trung Mỹ nhiệm kỳ 2021-2026 đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH 88
27/05/2025 15:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Trung Mỹ nhiệm kỳ 2021-2026 đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN QUỐC TẾ VĨNH PHÚC
04/04/2025 09:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khám, chăm sóc sức khoẻ định kỳ 6 tháng đầu năm 2025 cho đại biểu HĐND xã khóa XVIII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 1 gói thầu.
04/04/2025 09:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QTV
12/02/2025 10:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 12:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa xã và các hạng mục phụ trợ để phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Trung Mỹ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ với 5 gói thầu.
14/01/2025 15:20
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa xã và các hạng mục phụ trợ để phục vụ Đại hội Đảng bộ xã Trung Mỹ.
14/01/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa gói thầu: Mua sách pháp luật nhà văn hóa các thôn Trung Mầu, Gia Khau, Mỹ Khê, Thanh Lanh xã Trung Mỹ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN HOÁ VÀ TRUYỀN THÔNG TRÍ VIỆT
23/12/2024 19:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải 64 KHLCNT, trong đó có 233 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải 70 TBMT trong 61 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 44 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ đã đăng tải 87 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ có quan hệ với 59 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Một chút ghen tuông tốt cho mối quan hệ… luôn luôn tốt khi biết rằng có ai đó sợ sẽ đánh mất bạn… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.