Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:05 02/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trung tâm văn hóa thể thao xã Trung Mỹ, huyện Bình Xuyên
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 11/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/04/2024 09:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Trung Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 02/04/2024
đến
14:00 11/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 11/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/04/2024 (09/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Trí Đức Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại VHH Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Xe tải có cẩu (hoặc cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Máy nén khí Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Máy tời Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
15
Máy bơm nước Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
16
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
17
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
18
Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
19
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
20
Thiết bị nấu, phun tưới nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
21
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
22
Máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÈ ĐÁ
2
Đào móng, đất cấp I
3.8414
100m3
3
Đào móng, đất cấp II
3.8414
100m3
4
Vận chuyển đất thừa đổ bỏ
71.141
10m³/1km
5
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
231.625
100m
6
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,85
0.5686
100m3
7
Đắp đất móng kè, độ chặt Y/C K = 0,95
3.0865
100m3
8
Mua đất đắp nền (loại đất đầm đến độ chặt K=0.95)
410.8132
m3
9
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100
306.64
m3
10
Xây tường thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
422.57
m3
11
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
25.27
m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.141
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5664
tấn
14
Ván khuôn móng
0.56
100m2
15
Bê tông móng, M250, đá 1x2
11.2
m3
16
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤18mm
0.1296
tấn
17
Ván khuôn cột
0.1679
100m2
18
Bê tông cột, M250, đá 1x2
0.9583
m3
19
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0553
tấn
20
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.2331
tấn
21
Ván khuôn giằng
0.2025
100m2
22
Bê tông giằng móng, M250, đá 1x2
1.4714
m3
23
Bê tông giằng thu hồi, M200, đá 1x2
0.3529
m3
24
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
0.7899
tấn
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái
0.6432
100m2
26
Bê tông sàn mái, M250, đá 1x2
7.1908
m3
27
Ván khuôn lanh tô
0.0513
100m2
28
Lắp dựng cốt thép lanh, ĐK ≤10mm
0.0188
tấn
29
Bê tông lanh tô, M250, đá 1x2
0.2684
m3
30
Gia công + lắp dựng xà gồ thép
0.1232
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.552
1m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2653
100m2
33
Úp nóc bằng tôn khổ 400mm dày 0,45mm
16.872
m
34
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
17.6309
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75
1.2901
m3
36
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
0.7999
m3
37
Xây tam cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
0.9673
m3
38
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
7.4774
m2
39
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75
6.688
m2
40
Trát tường trong, dày 1,5cm, vữa XM M75
23.6184
m2
41
Trát trần, vữa XM M75
27.714
m2
42
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.0204
m2
43
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, vữa XM M75
72.9698
m2
44
Trát sê nô, vữa XM M75
40.4288
m2
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
113.3986
m2
46
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
29.54
m
47
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
37.946
m2
48
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
37.946
m2
49
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75
45.584
m2
50
Lát đá qua cửa, vữa XM M75
0.44
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây