Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.882.735.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.644.856.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.882.735.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.644.856.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu " Thuê dịch vụ Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm(LIS), phần mềm quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR)" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Thuê dịch vụ Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LiS), Phần mềm Quản lý hình ảnh và lưu trữ( RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (ERM)" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Mắt Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 5 gói thầu.
28/07/2026 10:11
Bệnh viện Mắt Hà Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Mắt Hà Nam.
28/07/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NT SOLUTIONS
26/01/2026 17:14
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2025 11:01
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
13/11/2025 17:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
13/11/2025 17:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco cho 18 tháng tại Bệnh viện Mắt Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 3 gói thầu.
13/11/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT THIÊN LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY TNHH Y TẾ HÙNG VĨ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
21/07/2025 18:32
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 với 13 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:04
Bệnh viện Mắt Hà Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 10:51
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM
27/05/2025 15:33
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
27/05/2025 15:28
Bệnh viện Mắt Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 với 3 gói thầu.
27/05/2025 15:12
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NOVOPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM A&B, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ NINH BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI FAMED, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CP DƯỢC DUY TIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - PHÁP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH
25/04/2025 08:34
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH CHÂU Á
24/04/2025 16:21
Bệnh viện Mắt Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói 1: Thuốc Generic với 16 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 14:31
Bệnh viện Mắt Hà Nam đăng tải TBMT Gói 1: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu " Thuê dịch vụ Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm(LIS), phần mềm quản lý chuẩn đoán hình ảnh và lưu trữ (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR)" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Thuê dịch vụ Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LiS), Phần mềm Quản lý hình ảnh và lưu trữ( RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (ERM)" của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Mắt Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 5 gói thầu.
28/07/2026 10:11
Bệnh viện Mắt Hà Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Mắt Hà Nam.
28/07/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NT SOLUTIONS
26/01/2026 17:14
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2025 11:01
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
13/11/2025 17:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
13/11/2025 17:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sử dụng trong phẫu thuật Phaco cho 18 tháng tại Bệnh viện Mắt Hà Nam của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam với 3 gói thầu.
13/11/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam là chủ đầu tư của 50 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 87 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ cuối cùng lại là thứ cấm kị. Bị quên lãng, bị kìm chế, bị đè nén. Chúng ta trò chuyện với chính mình hoặc với người xa lạ. Ngôn ngữ không tài nào vượt qua nổi rào cản thời gian. Chỉ có đau khổ mới đủ sức vượt qua mọi thứ vĩnh hằng. "
An Ni Bảo Bối
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh