Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 248 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 143 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 222 gói thầu, trong đó có 143 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 134 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 270 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 210 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.157.785.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.733.611.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 248 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.157.785.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.733.611.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Fortuner ,BKS 29M-002.46 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TỔNG HỢP PHÚ HƯNG
28/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm và sinh phẩm chẩn đoán của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
28/08/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Fortuner ,BKS 29M-002.46 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh làm sạch Bệnh viện năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT LÀM SẠCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ
18/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và truyền hình ảnh PACS của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ bệnh viện từ ngày 17/8/2026 đến ngày 17/9/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐẠI AN
14/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, máy photocopy và linh kiện máy tính, máy in, máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THT VIỆT NHẬT
12/08/2026 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT VIỆT , Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC THỐNG NHẤT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TND VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN HÀ LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC TÂY DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HOÀNG MAI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KIM TINH, CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO TOÀN PHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH EVD DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - UK PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AMPHARCO U.S.A, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ - HOÁ CHẤT HÀ NỘI
29/07/2025 16:13
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐẠI AN
17/07/2025 15:20
Bệnh viện Phổi hà Nội đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS-LIS); Quản lý hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) với 3 gói thầu.
07/07/2025 12:05
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện năm 2025-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 08:33
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
01/07/2025 12:48
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E- HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIẢI PHÁP TRÍ TUỆ NHÂN TẠO
01/07/2025 09:53
Bệnh viện Phổi hà Nội đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS-LIS); Quản lý hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:42
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
27/06/2025 11:46
Bệnh viện Phổi hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 11:15
Bệnh viện Phổi hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic với 33 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Fortuner ,BKS 29M-002.46 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TỔNG HỢP PHÚ HƯNG
28/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm và sinh phẩm chẩn đoán của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
28/08/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Fortuner ,BKS 29M-002.46 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ Bệnh viện Phổi Hà Nội năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh làm sạch Bệnh viện năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT LÀM SẠCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ
18/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và truyền hình ảnh PACS của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ bệnh viện từ ngày 17/8/2026 đến ngày 17/9/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐẠI AN
14/08/2026 08:37
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, máy photocopy và linh kiện máy tính, máy in, máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THT VIỆT NHẬT
12/08/2026 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội đã đăng tải 134 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội là chủ đầu tư của 143 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 98 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội là chủ đầu tư của 75 TBMT, trong đó tự mời thầu 47 TBMT, đơn vị khác mời thầu 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội là chủ đầu tư của 270 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 248 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một trí óc bảo thủ là một trí óc đang chết dần. "
Edna Ferber
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh