Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 542 nhà thầu.
- Đã công bố 554 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 50 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 944 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1347 gói thầu, trong đó có 394 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 686 gói (với 729 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 766 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 195 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 724 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 639 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,86%, Xây lắp 38,55%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 4,94%, Hỗn hợp 0,55%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.324.774.942.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.051.814.192.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 542 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,86%, Xây lắp 38,55%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 4,94%, Hỗn hợp 0,55%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.324.774.942.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.051.814.192.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,74%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 57 gói thầu, trong đó trúng 57 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 80.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 86.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (57)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (57)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 368 gói thầu với 30 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00077597
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng Đường dây và trạm biến áp (cơ- điện)
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Công nghiệp năng lượng Đường dây và trạm biến áp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính xách tay của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
14/07/2025 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Dụng cụ an toàn – đo lường thi công của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG KHOA
04/07/2025 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025 bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EMAAR ENERGY
23/06/2025 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trụ điện của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
20/06/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mối nối của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN HOÀNG VIỆT
20/06/2025 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ kiện lưới điện của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN SÀI GÒN
19/06/2025 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn máy biến áp năm 2025 bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ TƯỜNG THỊNH
14/07/2025 16:46
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói 2: Dụng cụ an toàn – đo lường thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG KHOA
04/07/2025 15:10
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025 bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:42
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:36
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EMAAR ENERGY
23/06/2025 16:21
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin với 5 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:45
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Trụ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG LY TÂM THỦ ĐỨC
20/06/2025 10:37
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mối nối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN HOÀNG VIỆT
20/06/2025 10:28
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phụ kiện lưới điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN SÀI GÒN
19/06/2025 17:01
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn máy biến áp năm 2025 bổ sung với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính xách tay của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
14/07/2025 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Dụng cụ an toàn – đo lường thi công của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG KHOA
04/07/2025 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025 bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn MBA năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
25/06/2025 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EMAAR ENERGY
23/06/2025 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trụ điện của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
20/06/2025 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mối nối của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN HOÀNG VIỆT
20/06/2025 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ kiện lưới điện của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN SÀI GÒN
19/06/2025 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn máy biến áp năm 2025 bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 554 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 944 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 944 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 729 TBMT, trong đó tự mời thầu 715 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 766 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 542 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi hiện thực không phù hợp với lý luận, hãy ném lý luận đi. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh