Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản trị III như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.231.210.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.729.817.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản trị III như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.231.210.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.729.817.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
04/03/2025 15:38
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:05
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
21/05/2024 10:04
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2024 20:02
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/04/2024 10:41
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng phục vụ lãnh đạo Quốc hội, lãnh đạo Văn phòng Quốc hội tại Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
12/04/2024 10:36
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
12/04/2024 10:33
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 17:18
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 16:39
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Mua quà tặng phục vụ lãnh đạo Quốc hội, lãnh đạo Văn phòng Quốc hội tại Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản trị III công bố kết quả gói thầu Gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/03/2025 15:38
Cục Quản trị III đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:05
Cục Quản trị III công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
21/05/2024 10:04
Cục Quản trị III công bố KQMT gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
26/04/2024 09:40
Cục Quản trị III đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2024 20:02
Cục Quản trị III công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/04/2024 10:41
Cục Quản trị III công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng phục vụ lãnh đạo Quốc hội, lãnh đạo Văn phòng Quốc hội tại Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
12/04/2024 10:36
Cục Quản trị III công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
12/04/2024 10:33
Cục Quản trị III công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
15/03/2024 09:39
Cục Quản trị III công bố KQMT gói thầu Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
15/03/2024 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
04/03/2025 15:38
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mái che chỗ đậu xe mái của Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:05
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
21/05/2024 10:04
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị, hội thảo tại khu vực miền Trung và Tây Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2024 20:02
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/04/2024 10:41
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng phục vụ lãnh đạo Quốc hội, lãnh đạo Văn phòng Quốc hội tại Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
12/04/2024 10:36
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
12/04/2024 10:33
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô của Cục Quản trị III, Văn phòng Quốc hội năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 17:18
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Mua bảo hiểm vật chất cho xe ô tô tại Cục Quản trị III năm 2024 của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 16:39
Bên mời thầu Cục Quản trị III đã đăng tải TBMT Mua quà tặng phục vụ lãnh đạo Quốc hội, lãnh đạo Văn phòng Quốc hội tại Cục Quản trị III của chủ đầu tư Cục Quản trị III với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2024 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản trị III là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản trị III là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản trị III là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản trị III có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản trị III là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có giáo dục không nhất thiết phải là người có nhiều kiến thức chung hay kiến thức chuyên môn. Người có giáo dục là người đã định hình lối tư duy rằng anh ta có thể đạt được bất cứ điều gì mình muốn, hoặc bằng được như thế, mà không xâm phạm quyền lợi của người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026