Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.628.599.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.091.773.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.628.599.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.091.773.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục công tác năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
10/08/2026 16:05
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT May trang phục công tác năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm y tế xã Nội Bài năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HOA ANH ĐÀO
30/06/2026 09:10
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm y tế xã Nội Bài năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:07
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN
22/06/2026 11:26
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
19/06/2026 17:36
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/06/2026 15:36
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/06/2026 15:09
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc năm 2026 của Trạm y tế xã Nội Bài của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 2 gói thầu.
05/06/2026 10:32
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Làm băng rôn, pano phục vụ hoạt động tập huấn truyền thông, tuyên truyền năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI LAN ANH
20/04/2026 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRẠM Y TẾ NỘI BÀI công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN
22/06/2026 11:26
TRẠM Y TẾ NỘI BÀI công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
19/06/2026 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục công tác năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
10/08/2026 16:05
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT May trang phục công tác năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm y tế xã Nội Bài năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HOA ANH ĐÀO
30/06/2026 09:10
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm y tế xã Nội Bài năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:07
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN
22/06/2026 11:26
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
19/06/2026 17:36
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/06/2026 15:36
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/06/2026 15:09
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc năm 2026 của Trạm y tế xã Nội Bài của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI với 2 gói thầu.
05/06/2026 10:32
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Làm băng rôn, pano phục vụ hoạt động tập huấn truyền thông, tuyên truyền năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI LAN ANH
20/04/2026 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ NỘI BÀI là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có bản năng nào như bản năng của trái tim. "
Lord Byron
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info