Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.591.611.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.254.853.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.591.611.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.254.853.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI BÌNH
12/07/2024 16:38
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRUNG VIỆT
12/07/2024 16:33
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2024 08:17
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2024 13:55
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng Bia chiến thắng Nông Sơn Trung Phước.
11/06/2024 10:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua lúa giống của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG TRUNG ƯƠNG QUẢNG NAM
24/12/2022 08:15
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/06/2022 11:03
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải KHLCNT Di tích Dinh Bà Thu Bồn; hạng mục: đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với 4 gói thầu.
06/06/2022 17:25
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di tích Dinh Bà Thu Bồn; hạng mục: đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ..
06/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2021 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Trung Phước công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI BÌNH
12/07/2024 16:38
UBND thị trấn Trung Phước công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRUNG VIỆT
12/07/2024 16:33
UBND thị trấn Trung Phước công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
24/06/2024 09:10
UBND thị trấn Trung Phước công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 6 nhà thầu tham gia.
20/06/2024 08:31
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2024 08:17
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2024 13:55
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/12/2019 08:42
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo Kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Kiên cố hóa mặt đường tuyến ĐH4.NS với 2 gói thầu.
19/12/2019 12:17
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải TBMT Xây lắp công trình (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 190 ngày 09/10/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
09/10/2017 07:40
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải TBMT Xây lắp công trình (dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2015 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI BÌNH
12/07/2024 16:38
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRUNG VIỆT
12/07/2024 16:33
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2024 08:17
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2024 13:55
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng Bia chiến thắng Nông Sơn Trung Phước.
11/06/2024 10:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua lúa giống của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG TRUNG ƯƠNG QUẢNG NAM
24/12/2022 08:15
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/06/2022 11:03
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải KHLCNT Di tích Dinh Bà Thu Bồn; hạng mục: đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với 4 gói thầu.
06/06/2022 17:25
UBND thị trấn Trung Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di tích Dinh Bà Thu Bồn; hạng mục: đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ..
06/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Trung Phước đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2021 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trung Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Không nên xét nét người khác, rằng mọi người đều có quyền hưởng hạnh phúc dù họ tốt hay xấu, vì suy cho cùng việc họ trở nên tốt hay xấu chính là tùy thuộc vào việc họ được người chung quanh giúp đỡ hay chỉ gây cho họ những thương tổn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh