Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 13:57 11/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng Bia chiến thắng Nông Sơn Trung Phước
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nông Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
495/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/06/2024 13:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND THỊ TRẤN TRUNG PHƯỚC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:55 11/06/2024
đến
08:00 20/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2024 (18/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần PVB Thành Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 1, Thị Trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam.
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tân Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 1, Thị trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam
3 CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, Thôn An Thành 2 - Xã Bình An - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
4 UBND thị trấn Trung Phước Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Trung Phước, huyện Nông Sơn, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, Thôn An Thành 2 - Xã Bình An - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
6 UBND thị trấn Trung Phước Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Trung Phước, huyện Nông Sơn, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3(Giấy chứng nhận đăng ký, kiểm định)
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 16T(Giấy chứng nhận đăng ký, kiểm định)
1
3
Ô tô ≥ 10T(Giấy chứng nhận đăng ký, kiểm định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. BIA CHIẾN THẮNG VÀ SÂN BIA
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
33.708
m2
3
Tháo dở chữ " BIA CHIẾN THẮNG NÔNG SƠN TRUNG PHƯỚC "
2
công
4
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
33.708
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
33.708
m2
6
Vệ sinh, kẻ chữ lại trên mặt bia
3.2
m2
7
Phun phủ bóng 2k Plus toàn bộ bia
40.468
m2
8
GCLD chữ Inox mạ đồng đỏ " BIA CHIẾN THẮNG NÔNG SƠN TRUNG PHƯỚC "
30
chữ
9
GCLD ngôi sao Inox mạ đồng
2
cái
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.252
100m2
11
Phá dỡ nền gạch đất nung
13.72
m2
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.324
m3
13
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.267
1m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.264
m3
15
Ván khuôn gỗ móng băng, móng bè, bệ máy
0.3552
100m2
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.552
m3
17
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0448
100m2
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0338
tấn
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.448
m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0267
100m3
21
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.046
100m3
22
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
0.965
m3
23
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.155
m3
24
Xây móng bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm, dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
1.0116
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 8,5x13x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.9165
m3
26
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.072
m3
27
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0077
tấn
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0034
100m2
29
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
1
1 cấu kiện
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
128.015
m2
31
Lát đá Granite màu đen, vữa XM M75, XM PCB40
30.3225
m2
32
Lát đá Granite màu đỏ, vữa XM M75, XM PCB40
6.2325
m2
33
Ốp đá Granite màu đen, vữa XM M75, XM PCB40
13.3875
m2
34
Ốp đá Granite màu đỏ, vữa XM M75, XM PCB40
4.12
m2
35
Ốp đá Granite trắng sứ, vữa XM M75, XM PCB40
0.84
m2
36
Ốp đá Phước tường KT: 100x200, vữa XM M75, XM PCB40
13.845
m2
37
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
56.86
m2
38
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
1.2
m
39
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
24.9
m
40
II. NỀN SÂN
41
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
2.405
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
3.0159
100m3
43
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
3.0159
100m3/1km
44
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
5.425
m3
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
10.85
m3
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
29.4
m3
47
Lát gạch Terrazzo 400x400x30, vữa XM M75, PCB40
570.5
m2
48
Lát đá hoa cương - Tiết diện đá <0,5m2, vữa XM M75, XM PCB40
179.7
m2
49
Trồng cây Hoàng Hậu ( Đường kính gốc 8 -10 cm)
0.17
100cây
50
Trồng cây Tắc ó, Huỳnh Anh, Ngọc Anh ( Đường kính 25cm, cao 20-25cm )
1
100cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây