Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 488.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 486.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 488.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 486.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà đa năng và các công trình phụ trợ trường trung học cơ sở xã Chân Lý.
10/08/2023 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2022 20:44
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2022 16:41
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 21:24
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà lớp học 9 phòng trường Tiểu học khu Tân Lý xã Chân Lý của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 6 gói thầu.
14/09/2022 19:04
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học 9 phòng trường Tiểu học khu Tân Lý xã Chân Lý .
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2022 08:01
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 5 gói thầu.
16/07/2022 20:23
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 5 gói thầu.
04/07/2022 16:59
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã.
30/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ CHÂN LÝ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH
20/05/2020 16:47
UBND XÃ CHÂN LÝ công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
22/04/2020 16:57
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 16:37
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị để nâng cấp nhà văn hóa xã Chân Lý, huyện Lý Nhân với 3 gói thầu.
14/04/2020 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà đa năng và các công trình phụ trợ trường trung học cơ sở xã Chân Lý.
10/08/2023 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2022 20:44
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2022 16:41
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 21:24
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà lớp học 9 phòng trường Tiểu học khu Tân Lý xã Chân Lý của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 6 gói thầu.
14/09/2022 19:04
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học 9 phòng trường Tiểu học khu Tân Lý xã Chân Lý .
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2022 08:01
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 5 gói thầu.
16/07/2022 20:23
Bên mời thầu UBND XÃ CHÂN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã của chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ với 5 gói thầu.
04/07/2022 16:59
UBND XÃ CHÂN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa các kênh tiêu xã Chân Lý, tuyến từ HTX Hồng Lý đến đường trục xã.
30/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CHÂN LÝ là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng giả vờ an ủi tôi, bạn à. Bởi tôi cũng có thể giả vờ không để bạn thất vọng.Don’t pretend to comfort me, my friend. I might also pretend to not let you down. "
Toba Beta
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026