Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.261.510.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.023.983.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.261.510.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.023.983.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG PHƯƠNG
28/05/2025 12:22
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất hội trường, UBND xã và các trường học trên địa bàn của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:36
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất hội trường, UBND xã và các trường tiểu học trên địa bàn.
15/05/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 20:38
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 5 gói thầu.
08/05/2025 09:25
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch.
08/05/2025 09:09
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
24/04/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:57
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính xã Đại Trạch của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
11/09/2024 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất hội trường, UBND xã và các trường học trên địa bàn với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:36
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch với 5 gói thầu.
08/05/2025 09:25
UBND xã Đại Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
24/04/2025 16:00
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:57
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống hồ sơ địa chính và Cơ sở dữ liệu quản lý đất đai xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 4 gói thầu.
19/08/2024 10:53
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Đại Nam xã Đại Trạch với 5 gói thầu.
15/08/2024 15:21
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Đại Nam xã Đại Trạch với 5 gói thầu.
06/08/2024 22:12
UBND xã Đại Trạch đăng tải KHLCNT Nhà lớp học kết hợp phòng chức năng Trường mầm non Đại Phương xã Đại Trạch với 8 gói thầu.
21/06/2024 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG PHƯƠNG
28/05/2025 12:22
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất hội trường, UBND xã và các trường học trên địa bàn của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:36
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất hội trường, UBND xã và các trường tiểu học trên địa bàn.
15/05/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 20:38
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 5 gói thầu.
08/05/2025 09:25
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch.
08/05/2025 09:09
UBND xã Đại Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng chức năng và Thiết bị Trường TH số 1 Đại Trạch.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
24/04/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đại Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:57
Bên mời thầu UBND xã Đại Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính xã Đại Trạch của chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
11/09/2024 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đại Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đã hứa cái gì thì hãy thực hiện. "
Pêriandrơ Corinphơxki
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?