Thông báo mời thầu

Xây lắp + dự phòng

Tìm thấy: 21:00 17/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Đại Nam xã Đại Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp + dự phòng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân tỉnh, ngân sách huyện, ngân sách xã và nguồn vốn dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
741/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/08/2024 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đại Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:58 17/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư và Xây Dựng An Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 63 Nguyễn Đăng Tuân, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
2 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Trường Phát QB Tư vấn lập E-HSMT Phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Hưng Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84 đường Hữu Nghị, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Trường Phát QB Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Hưng Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84 đường Hữu Nghị, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
7 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng Gia Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ dân phố 7, phường Nam Lý, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5m3 (Có Giấy Chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực )
1
2
Máy đào ≥0,3m3
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
4
Máy đầm dùi ≥1,5 KW
1
5
Máy đầm bàn ≥1kW
1
6
Máy đầm cóc ≥70kg
1
7
Máy cắt uốn 5 Kw
1
8
Máy hàn 23Kw
1
9
Máy khoan
1
10
Máy phát điện
1
11
Máy bơm nước
1
12
Máy Thủy Bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY LẮP
2
PHẦN MÓNG:
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
86.5886
m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
8.2033
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
19.8097
m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
33.92
m2
7
Bê tông cổ cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.965
m3
8
Ván khuôn cổ cột - Cột vuông, chữ nhật
45.9904
m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
0.069
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
0.2753
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.6537
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.3744
tấn
13
Lót lớp cát hạt thô tưới nước đầm chặt
1.3388
m3
14
Xây móng bằng đá hộc-chiều dày ≤60cm, vữa XM M75
55.3629
m3
15
Bê tông xà dầm, giằng móng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7.5451
m3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
68.592
m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
0.1075
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5851
tấn
19
Xây gạch chèn móng bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB40
1.2791
m3
20
Lấp đất hoàn trả hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
28.8629
m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.5773
100 m3
22
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.5773
100m3/4km
23
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
255.4428
m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
24.088
m3
25
KẾT CẤU PHẦN THÂN:
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6.7782
m3
27
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
111.648
m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
0.2148
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6703
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.7159
tấn
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
23.9679
m3
32
Ván khuôn gỗ xà dầm
268.56
m2
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
0.4152
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.5424
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.8195
tấn
36
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
25.6762
m3
37
Ván khuôn gỗ sàn mái
256.7627
m2
38
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
2.4918
tấn
39
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK =10mm, chiều cao ≤28m
0.6947
tấn
40
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.0332
m3
41
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô, mái hắt, ô văng
22.8892
m2
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
0.1039
tấn
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK =10mm, chiều cao ≤6m
0.1147
tấn
44
PHẦN XÂY
45
Xây tường thẳng ngoài bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm câu gạch đặc- Chiều dày 22 cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
44.2701
m3
46
Xây tường thẳng trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.894
m3
47
Xây tường lan can, bồn hoa thẳng ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.1205
m3
48
Xây tường lan can, bồn hoa thẳng ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.4426
m3
49
Xây bậc cấp bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
16.2051
m3
50
Xây cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.4026
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây