Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Định Trung như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 187 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 162 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 149 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,56%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 5,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.140.316.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.109.628.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Định Trung như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,56%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 5,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.140.316.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.109.628.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 07:31
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 1 gói thầu.
10/08/2022 20:12
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa khu Chùa Hà - Địa Chất, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
10/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2022 10:20
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự án xây dựng công trình: Nhà văn hóa thôn Chùa, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 8 gói thầu.
08/07/2022 13:56
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Chùa, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
08/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông và rãnh thoát nước làng Dẫu, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 4 gói thầu.
20/06/2022 13:51
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông và rãnh thoát nước làng Dẫu, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
20/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 14:44
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng Khu đất đấu giá QSD đất làng Gẩy xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 7 gói thầu.
22/04/2022 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Định Trung đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xóm Trám, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên. với 1 gói thầu.
15/11/2017 14:47
UBND xã Định Trung công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Hương Giang
23/05/2017 16:38
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 74 ngày 25/04/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/04/2017 06:27
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Hạ tầng khu dân cư tự xây xóm Trám xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 239 ngày 15/12/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/12/2015 13:03
UBND xã Định Trung đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư tự xây xóm Trám xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên. với 1 gói thầu.
08/12/2015 07:58
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2015 08:52
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Xây lắp công trình (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2015 08:52
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học Trường mầm non Định Trung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/03/2015 09:08
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Trường mầm non xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2013 09:37
UBND xã Định Trung đăng tải TBMT Chợ xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2013 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 07:31
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 1 gói thầu.
10/08/2022 20:12
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa khu Chùa Hà - Địa Chất, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
10/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2022 10:20
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự án xây dựng công trình: Nhà văn hóa thôn Chùa, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 8 gói thầu.
08/07/2022 13:56
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Chùa, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
08/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông và rãnh thoát nước làng Dẫu, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 4 gói thầu.
20/06/2022 13:51
UBND xã Định Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông và rãnh thoát nước làng Dẫu, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên.
20/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 14:44
Bên mời thầu UBND xã Định Trung đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng Khu đất đấu giá QSD đất làng Gẩy xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Định Trung với 7 gói thầu.
22/04/2022 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung là chủ đầu tư của 39 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 39 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh