Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.767.068.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.741.701.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.767.068.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.741.701.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC TÂN
27/02/2025 10:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÂN THỦY
10/12/2024 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÂN THỦY
10/12/2024 16:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 6B (đoạn trung tâm xã đi thôn 6B và đường GT ĐH.07.1.1 từ xã Ea Păl đi xã Ea Pal, đoạn qua thôn 6B xã Ea Păl) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 6B (đoạn trung tâm xã đi thôn 6B và đường GT ĐH.07.1.1 từ xã Ea Păl đi xã Ea Pal, đoạn qua thôn 6B xã Ea Păl).
27/11/2024 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 21:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 5 gói thầu.
20/11/2024 20:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 5 gói thầu.
18/11/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 6B (đoạn trung tâm xã đi thôn 6B và đường GT ĐH.07.1.1 từ xã Ea Păl đi xã Ea Pal, đoạn qua thôn 6B xã Ea Păl) với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl với 5 gói thầu.
20/11/2024 20:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl với 5 gói thầu.
18/11/2024 10:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIẾN VÀNG
28/05/2024 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL công bố kết quả gói thầu Tư vấn bên mời thầu, lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar
28/05/2024 15:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải KHLCNT Xây dựng cơ sở hạ tầng, nhà hiệu bộ và 02 phòng Trường mầm non Hoa Phượng xã Ea Pal với 4 gói thầu.
25/04/2024 09:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VẬN TẢI THUẬN HẢI, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VU GIA
25/12/2019 14:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2019 08:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/12/2019 14:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải KHLCNT Hợp tác xã Nông nghiệp 714 xã Ea Păl, huyện Ea Kar với 6 gói thầu.
04/12/2019 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC TÂN
27/02/2025 10:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÂN THỦY
10/12/2024 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÂN THỦY
10/12/2024 16:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 6B (đoạn trung tâm xã đi thôn 6B và đường GT ĐH.07.1.1 từ xã Ea Păl đi xã Ea Pal, đoạn qua thôn 6B xã Ea Păl) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 6B (đoạn trung tâm xã đi thôn 6B và đường GT ĐH.07.1.1 từ xã Ea Păl đi xã Ea Pal, đoạn qua thôn 6B xã Ea Păl).
27/11/2024 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 21:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 5 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 5 gói thầu.
20/11/2024 20:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí) công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 xã Ea Păl của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL với 5 gói thầu.
18/11/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA PAL là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bác sĩ tạo nên tường ngăn giữa mình và bệnh nhân; y tá phá vỡ chúng. "
Jodi Picoult
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026