Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 16:27 16/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rông tuyến đường TX15 (Từ ngã 4 Bùi Thái Sơn đến ngã 3 Nguyễn Phương) xã Đức Quang
Tên gói thầu
01.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoach lưa chọn nhà thầu các gói thầu thuôc dư án: Nâng cấp, mở rông tuyến đường TX15 (Từ ngã 4 Bùi Thái Sơn đến ngã 3 Nguyễn Phương) xã Đức Quang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
17:00 25/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/01/2026 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 16/01/2026
đến
17:00 25/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 25/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/01/2026 (25/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hưng Land Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tại nhà ông Trần văn Khuê, tổ dân phố 5, Phường Nam Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại Đức Bảo Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 58 đường Phan Đình Phùng, Phường Nam Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
3 Phòng Kinh tế xã Đức Quang Tư vấn thẩm định giá Thôn Hạ Tứ, Xã Đức Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
5 Cổ phần xây dựng và dịch vụ An Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12, Ngõ 58, Đường Đội Cung, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
7 Cổ phần xây dựng và dịch vụ An Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12, Ngõ 58, Đường Đội Cung, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
2
Vét hữu cơ, vét bùn, đánh cấp bằng máy đào <=1,25m3, máy ủi <=110CV, đất C1
28.7844
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T - Cấp đất I
28.7844
100m3
4
Đào khuôn đường bằng máy đào <=1,25m3, đất C2
2.3856
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T - Cấp đất II
2.3856
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.1289
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
78.4495
100m3
8
Tiền mua đất K95
10637.7468
m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - đường loại 5
1063.7747
10m³/1km
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt K≥0.95
11.9075
100m3
11
Trải bạt xác rắn khuôn đường trước lúc đổ bê tông mặt đường
87.4806
100m2
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1574.6499
m3
13
Vật liệu làm khe co mặt đường
1398
m
14
Vật liệu làm khe giãn mặt đường
276
m
15
Vật liệu làm khe dọc
1388.03
m
16
Cắt khe co và khe dọc đường bê tông
27.8603
100m
17
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.4034
100m2
18
Trồng vầng cỏ mái taluy nền đường
56.171
100m2
19
Vận chuyển vầng cỏ tiếp 300m
56.171
100m2
20
Cắt khe đường bê tông cũ
0.6249
100m
21
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
23.1889
m3
22
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 10T
0.2319
100m3
23
TẤM ĐAN TRÊN MƯƠNG
24
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
15.915
m3
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.7683
100m2
26
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan ĐK ≤10mm
0.546
tấn
27
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan ĐK ≤18mm
0.69
tấn
28
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu (Bổ sung TT08/2025)
150
1cấu kiện
29
CỐNG QUA ĐƯỜNG:
30
Đào móng bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
3.2653
100m3
31
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6175
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T - Cấp đất II
1.6479
100m3
33
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
34.4928
m3
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
76.4712
m3
35
Bê tông thân cống, tường cánh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
72.2337
m3
36
Bê tông mũ cống, M250, đá 1x2, PCB40
8.536
m3
37
Lắp dựng cốt thép xà mũ, ĐK <=10mm
0.3827
tấn
38
Lắp dựng cốt thép chốt neo, ĐK ≤18mm
0.0604
tấn
39
Ván khuôn thép, khung xương
5.6043
100m2
40
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
11.6382
m3
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.6229
100m2
42
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan Fi ≤10mm
0.7769
tấn
43
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan Fi ≤18mm
0.6995
tấn
44
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu
54
1cấu kiện
45
Nhựa bi tum lấp lỗ chốt neo
205.756
m3
46
Bê tông phủ tấm đan SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
3.0345
m3
47
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
0.7536
m3
48
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cốn, ĐK ≤10mm
0.0446
tấn
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống đúc sẵn
0.1507
100m2
50
Lắp dựng ống cống đúc sẵn bằng máy
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây