Thông báo mời thầu

Cải tạo sửa chữa

Tìm thấy: 11:58 20/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa các phòng họp, khu vệ sinh và phòng làm việc của lãnh đạo Đại học và các Ban còn lại tại nhà C1
Tên gói thầu
Cải tạo sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện dự án Cải tạo sửa chữa các phòng họp, khu vệ sinh và phòng làm việc của lãnh đạo Đại học và các Ban còn lại tại nhà C1
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Đại học Bách khoa Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4301/QĐ-ĐHBK
Ngày phê duyệt
20/04/2026 11:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Bách khoa Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:56 20/04/2026
đến
09:00 24/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2026 (22/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thiết kế Kiến trúc và xây dựng MIE Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Nguyễn Trãi, Xã Hồng Vân, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng số 1 Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 49, ngõ 117, phố Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội
3 Công ty TNHH CCI Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
5 Công ty TNHH CCI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1
2
Máy cắt gạch đá Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
4
Máy đầm bê tông-Đầm dùi Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
5
Máy đầm bê tông-Đầm bàn Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
6
Máy hàn nhiệt Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
7
Máy hàn điện Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
8
Máy khoan bê tông Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
10
Máy trộn vữa ≥ 150l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO KHU LÀM VIỆC
2
PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
843.702
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ
1774.126
m
5
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
209.527
m2
6
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
61
cái
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
8
Phá bỏ bệ đá chậu rửa
1
công
9
Tháo Quạt trần
102
cái
10
Tháo dỡ các loại đèn panel vuông
167
bộ
11
Tháo dỡ các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
249
bộ
12
Tháo dỡ các loại đèn dowlight
44
bộ
13
Nhân công tháo dỡ hệ thống cấp điện hiện trạng tủ điện, ổ cắm, công tắc, dây điện...xếp vào nhà để tạm
8
Công
14
Bốc, vận chuyển bằng thủ công toàn bộ thiết bị (Bàn ghế, tủ, điều hoà, ...) về kho (Bốc xếp vận chuyển nội thất từ tầng 2,3 nhà C1 xuống tầng 1 cho xe vận chuyển đi và Xếp vào vị trí kho)
32
công
15
Vận chuyển toàn bộ thiết bị (Bàn ghế, điều hoà, tủ ...) bằng ô tô thùng 5T về kho
3
ca
16
Tháo dỡ rèm hiện trạng, vận chuyển tập kết về kho
1467.88
m2
17
Tháo dỡ trần thạch cao cũ
670.759
m2
18
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
118.665
m3
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
43.463
m3
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
10.554
m3
21
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.593
m3
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
987.531
m2
23
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
374.474
m2
24
Phá dỡ nền gạch Ceramic các loại
1841.805
m2
25
Phá dỡ nền gạch Ceramic các loại
517.621
m2
26
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
81.651
m3
27
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ
3.272
100m3
28
XÂY TƯỜNG NGĂN PHÒNG
29
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
74.755
m3
30
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
6.786
m3
31
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
8.317
m3
32
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
1.352
m3
33
Đổ bê tông lót móng đá 4x6, mác 100 PCB30
0.977
m3
34
Đổ bê tông dầm đá 1x2, mác 250, PCB30
2.635
m3
35
Đổ bê tông giằng móng đá 1x2, mác 250, PCB30
0.153
m3
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép D8mm
0.08
tấn
37
Khoan lỗ cấy thép bằng máy khoan
48
lỗ khoan
38
Bơm keo Ramset G5 cấy thép dầm
3
hộp
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép D18mm
0.057
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép D16mm
0.29
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép D14mm
0.065
tấn
42
Ván khuôn gỗ dầm
0.293
100m2
43
LANH TÔ CỬA
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô cửa đường kính cốt thép D14mm
0.069
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô cửa đường kính cốt thép D6mm
0.008
tấn
46
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.086
100m2
47
CHỐNG THẤM TƯỜNG TẦNG 1
48
Đào xúc đất rãnh xung quanh chân tường bằng thủ công, đất cấp III
21.761
m3
49
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ
0.217
100m3
50
Đắp cát rãnh xung quanh chân tường bằng thủ công
21.761
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây