Thông báo mời thầu

Chi phí thuê mướn

Tìm thấy: 16:16 28/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chương trình nghệ thuật + thiết bị âm thanh - Ánh sáng -Truss Layer sự kiện - Màn hình led - Sân khấu -Decor phục vụ các hoạt động kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng huyện Quế Sơn (26/3/1975-26/3/2025)
Tên gói thầu
Chi phí thuê mướn
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chương trình nghệ thuật + thiết bị âm thanh - Ánh sáng -Truss Layer sự kiện - Màn hình led - Sân khấu -Decor phục vụ các hoạt động kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng huyện Quế Sơn (26/3/1975-26/3/2025)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500066902_2502281601
Ngày phê duyệt
28/02/2025 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND huyện Quế Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 28/02/2025
đến
09:00 07/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2025 (05/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 20A, Thôn Phước Trung - Xã Cẩm Kim - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 20A, Thôn Phước Trung - Xã Cẩm Kim - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cáp mạng WhirlWind
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
2
Controler
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
3
Controler Marani
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
4
Controler Xilica
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
5
Tủ 3 pha
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
6
Kỹ thuật
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
7
Thuê ánh sáng
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
8
Trên Sân Khấu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
9
Beam LightSky công suất 230W
116
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
10
Beam Spot LightSky công suất 500W
12
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
11
Par Led 18x20W China
120
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
12
Strobe Led 1000W tiêu chuẩn Quốc Tế
24
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
13
Profile 1000W tiêu chuẩn Quốc Tế
4
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
14
Parcal Led 1000W tiêu chuẩn Quốc Tế
8
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
15
Blinder 4x200W China
20
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
16
Đèn mặt
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
17
Par COB 4x100W China
16
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
18
Daylight 1000W chuẩn Châu Âu
12
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
19
FOLOW 400W chuẩn Châu Âu
2
Cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20
Máy tạo khói công suất 3000W China
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
21
Quạt công nghiệp quạt khói Nhật
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
22
Mixer
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
23
Bàn điều khiển ánh sáng Grand MA2 Lighting China
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
24
Bàn điều khiển ánh sáng Grand MA2 Lighting Backup China
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
25
Acnet 8out China
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
26
Bộ chia và nâng tín hiệu 2in 8out China
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
27
Tủ điện 3 Pha hệ thống 250A.
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
28
Kỹ thuật hệ thống ánh sáng và vận hành
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
29
THUÊ TRUSS LAYER
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
30
Giàn Center
528
m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
31
Giàn đối trọng Center
352
m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
32
Đài loa và Led live
640
m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
33
Giàn Đèn Mặt
128
m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
34
THUÊ NHÀ BẠT
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
35
Khu Kỹ Thuật
32
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
36
Khu Nhà thay trang phục Diễn Viên
36
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
37
THUÊ MÀN HÌNH LED
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
38
MHL Trung tâm
41
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
39
MHL hình lá Cờ
27
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
40
MHL hình đồi Núi
36
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
41
MHL Live
36
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
42
Thuê sân khấu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
43
Sân Khấu Chính
220
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
44
Sân Khấu Phụ phía trước
32
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
45
Thảm trải màu đen mới
314
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
46
Bậc tam cấp
30
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
47
TRANG TRÍ SÂN KHẤU
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
48
Viền màn hình led chính
52.1
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
49
Biểu tượng ngọn lửa 2 bên màn hình led chính
12.9
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
50
Viền màn hình cánh gà 2 bên trên sân khấu
36.7
m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
10 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thuê mướn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thuê mướn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây