Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:20 19/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Tòa Án Nhân Dân Tỉnh Hậu Giang
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Tp Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 29/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
04/QĐ-TAT
Ngày phê duyệt
18/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH HẬU GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:19 19/07/2023
đến
10:30 29/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 29/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/07/2023 (26/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO CHÂU Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 5M 31/13 Đường An Hạ, Ấp 5, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, TP.HCM.
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO CHÂU Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 5M 31/13 Đường An Hạ, Ấp 5, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, TP.HCM.
3 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng H.M Tư vấn lập E-HSMT 18/155B Xa Lộ Hà Nội, Tổ 8, Khu phố 6, Phường Linh Trung, TP.Thủ Đức.
4 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng H.M Tư vấn đánh giá E-HSDT 18/155B Xa Lộ Hà Nội, Tổ 8, Khu phố 6, Phường Linh Trung, TP.Thủ Đức.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải tự đổ : >=10 tấn (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe và đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc ̣ kiểm đinh ̣ kỹ thuât ̣ theo đúng quy đinh ̣ và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực.Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.)
1
2
Cần cẩu hoặc cần trục > 16 tấn (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã đươc ̣ kiểm đinh ̣ kỹ thuât ̣ theo đúng quy đinh ̣ và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực.Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.)
1
3
Máy trộn bê tông: >= 250 lít (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: hoá đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.)
1
4
Đầm dùi: >= 1.5kw (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: hoá đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ LÀM VIỆC CHÍNH
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
4192.9385
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
3859.51
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
887.6385
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
3305.3
m2
6
Bả bằng bột bả vào trần
3886.91
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14988.95
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3305.3
m2
9
Vệ sinh mái nhà sân thượng để chống thấm
407.01
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
407.01
m2
11
Lắp đặt các loại đèn led ốp trần nổi
28
bộ
12
Tháo dỡ, thay mới bóng đèn Led L=0.6m
18
bộ
13
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
2
cái
14
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
1
cái
15
Tháo dỡ trần thạch cao bị hư hỏng
27.4
m2
16
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
27.4
m2
17
Phá dỡ bậc tam cấp đá granite
3.25
m3
18
Xây gạch đất sét nung 4x8x18, xây bậc tam cấp, vữa XM mác 75
5.22
m3
19
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
83.22
m2
20
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ bằng thủ công
949.72
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
949.72
m2
22
Sơn PU cửa đi, cửa sổ ngoài nhà
949.72
m2
23
Lắp dựng cửa vào khuôn
949.72
m2 cấu kiện
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công để thay khuôn bao bị mục
27.3
m2
25
Cung cấp khuôn bao cửa đi, cửa sổ
27.3
m
26
Lắp dựng khuôn cửa đơn
27.3
m2 cấu kiện
27
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=50 m
34.8
100m2
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
38.8691
100m2
29
Phá dỡ bê tông lan can cầu thang, lục bình
23.11
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lan can
0.58
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lan can, đường kính cốt thép <= 10mm
1.95
tấn
32
Đổ bê tông lan can, đá 1x2, mác 250, PCB40
9.76
m3
33
Thi công đá mài lan can
83.22
m2
34
Cung cấp trụ lục bình 70 cm
104
Cấu kiện
35
Cung cấp trụ lục bình 80 cm
210
Cấu kiện
36
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trụ lục bình bê tông đúc sẵn
314
1 cấu kiện
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
26.36
m3
38
HÀNG RÀO
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1131.84
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
196.48
m2
41
Tháo dỡ đá hoa cương cổng trụ cửa cổng
28.8
m2
42
Bả bằng bột bả vào cột, tường rào
1131.84
m2
43
Sơn cột, tường hàng rào ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1131.84
m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
196.48
m2
45
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào cột cổng
28.8
m2
46
SÂN NỀN
47
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
63.8
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
63.8
m3
49
Thi công bù cát dày 15cm, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4976
100m3
50
Thi công lớp bê tông nền đá 1x2 dày 10cm mác 250
25.52
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây