Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:54 07/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Công trình Bảo dưỡng cây xanh khu làm việc Huyện ủy - Ủy ban nhân dân huyện Ba Tri
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế năm 2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ba Tri, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 14/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2991/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/11/2024 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Ba Tri
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 07/11/2024
đến
15:30 14/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 14/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2024 (13/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Cảnh quan VANDA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P.903, tầng 9, Tòa nhà Diamon Plaza, 34 Lê Duẩn, phường Bến Nghé, quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần TVXD Tín Long MeKong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 14/13 đường Phó Cơ Điều, khóm 2, phường 8, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
3 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn lập E-HSMT số 03,Cách mạng tháng 8, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
4 Phòng - Kế Tài chính hoạch huyện Ba Tri Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Ba Tri, huyện Ba Tri, tỉnh Bến Tre
5 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn đánh giá E-HSDT số 03,Cách mạng tháng 8, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
6 Phòng - Kế Tài chính hoạch huyện Ba Tri Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Ba Tri, huyện Ba Tri, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
KHU LÀM VIỆC HUYỆN ỦY
Theo quy định tại Chương V
2
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
1773.36
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
3
Phát thảm cỏ thuần chủng bằng máy
29.56
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
4
Làm cỏ tạp
29.56
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
5
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ
44.33
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
6
Bón phân thảm cỏ
29.56
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
7
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.13
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
8
Tưới nước giếng khoan cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
31.2
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
9
Duy trì cây bóng mát loại 2
15
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
10
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.21
100chậu/năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
11
Tưới nước giếng khoan cây cảnh trồng chậu bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
50.4
100chậu/lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
12
Duy trì bồn cảnh lá mầu không hàng rào
2.19
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
13
Tưới nước giếng khoan bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
527.28
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
14
KHU ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
2708.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
16
Phát thảm cỏ thuần chủng bằng máy
45.14
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
17
Làm cỏ tạp
45.14
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
18
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ
67.71
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
19
Bón phân thảm cỏ
45.14
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
20
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.19
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
21
Tưới nước giếng khoan cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
45.6
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
22
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.44
100chậu/năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
23
Tưới nước giếng khoan cây cảnh trồng chậu bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
105.6
100chậu/lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
24
Duy trì cây bóng mát loại 2
23
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
25
Duy trì bồn cảnh lá mầu không hàng rào
3.35
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360
26
Tưới nước giếng khoan bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm chạy điện 1,5kW
803.04
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Khu làm việc Huyện ủy - Uỷ ban nhân dân huyện Ba Tri
360

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre như sau:

  • Có quan hệ với 152 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,69 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,39%, Xây lắp 43,18%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 17,43%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.620.735.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 248.671.529.173 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 108

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây