Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 13:34 08/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung điện chiếu sáng đường Hồ Chí Minh (Quốc lộ 14 cũ đoạn qua xã Nhân Cơ)
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bổ sung điện chiếu sáng đường Hồ Chí Minh (Quốc lộ 14 cũ đoạn qua xã Nhân Cơ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nhân Cơ, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
120/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
08/07/2026 13:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Nhân Cơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:33 08/07/2026
đến
15:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kỹ thuật trắc địa và xây dựng DNC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 23 Thổ Hoàng 1, Xã Đắk Sắk, Tỉnh Lâm Đồng.
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Tư vấn lập E-HSMT Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5, Xã Nhân Cơ, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5, Xã Nhân Cơ, tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gầu: 0,4 - 0,6 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
2
Xe nâng thang hoặc ô tô gắn cẩu có giỏ nâng chiều cao nâng ≥ 12m Tài liệu chứng minh: - Đối với ô tô tải gắn cẩu có giỏ nâng: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Tài liệu chứng minh chiều cao nâng. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
3
3
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
4
4
Máy đầm dùi – công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
5
Máy hàn – công suất ≥ 23 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
6
Máy khoan – công suất ≥ 0,62 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
7
Máy đầm bàn – công suất ≥ 1 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Đào móng trụ đèn bằng thủ công
236.601
1m3
3
Đắp đất hoàn trả
79.121
m3
4
Bê tông lót móng trụ đèn đá 4x6 M100
20.574
m3
5
Bê tông móng M200, đá 1x2
136.91
m3
6
Ván khuôn móng trụ đèn
7.8232
100m2
7
Gia công khung thép móng mạ kẽm M16x240x240x700
1.796
tấn
8
Lắp đặt ống nhựa PVC trong móng trụ đèn; Đường kính 60mm
4.572
100m
9
Làm tiếp địa cho cột điện, cọc tiếp địa L63*6, dài 2,5m, mạ kẽm
254
1 bộ
10
Dây đồng trần 25mm2
762
m
11
Làm đầu cho tiếp địa
254
1 đầu cáp
12
Đóng cọc tiếp địa dài L = 2,5m xuống đất; Cấp đất III
25.4
10 cọc
13
Đào mương cáp bằng máy kết hợp thủ công bằng máy đào 0,4m3
29.3296
100m3
14
Đắp đất hoàn trả mương cáp bằng máy kết hợp nhân công
15.398
100m3
15
Cát lót mương cáp, độ chặt K>0,95
9.5321
100m3
16
Lát gạch thẻ đánh dấu, không chít mạch; Gạch thẻ 40x80x180 (1m10 viên)
1055.86
m2
17
Ống nhựa xoắn HDPE Ø65/50 luồn Cáp trong mương cáp
7322.4
m
18
Bê tông bảo vệ mương cáp đá 1x2 M200 dày 10cm
437.84
m3
19
Rải giấy dầu lớp cách ly
43.7844
100m2
20
Lắp đặt ống thép qua đường D90 dày 2cm
0.35
100m
21
Đào mương cáp bằng máy kết hợp thủ công bằng máy đào 0,4m3
0.189
100m3
22
Đắp đất hoàn trả mương cáp bằng máy kết hợp nhân công
0.0266
100m3
23
Móng cấp phối đá dăm loại 1 dày 20 hoàn trả đường cũ
4.38
m3
24
Tưới nhựa thấm bám mặt đường bằng thủ công TCN 0,5kg/m2
0.2188
10m2
25
Hoàn trả mặt đường cũ bằng BTNC C19 dày 7cm
0.2188
10m2
26
PHẦN LẮP ĐẶT
27
Rải cáp ngầm (Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC - 0,6/1kV - 3x25+1x16)
88.432
100m
28
Lắp dựng cột đèn chiếu sáng H=10m
254
1 cột
29
Lắp cần đèn chiếu sáng cao 2m, vươn 1,5m
254
1 cần đèn
30
Lắp bộ đèn cao áp LED công suất 150W/220V ánh sáng trắng, IP67
254
bộ
31
Làm đầu cáp ngầm cho cáp tiết diện (3*35+1*16)mm²
254
1 đầu cáp
32
Luồn cáp ngầm cửa cột
254
1 đầu cáp
33
Lắp bảng điện cửa cột
254
bảng
34
Lắp cửa cột
254
cửa
35
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
29.21
100m
36
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
3
1 tủ
37
Lắp đặt domino 4P-40A
254
cái
38
Sơn số thứ tự cột
25.4
10 cột
39
Lắp đặt các automat 6A
254
cái
40
Lắp giá đỡ tủ
3
1 bộ
41
Mốc báo hiệu cáp ngầm
884
cái
42
Thí nghiệm
43
Thí nghiệm cáp lực, điện áp =< 1 (kV)
3
01 phân đoạn
44
Thí nghiệm aptomat và khởi động từ < 300A, dòng điện < 50 (A)
254
01 cái
45
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu thép
254
01 vị trí

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây