Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:37 23/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đoạn kè khu vực thôn Tà Gụ
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đoạn kè khu vực thôn Tà Gụ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1266/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/07/2026 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 23/07/2026
đến
09:00 01/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
175.650.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi lăm triệu sáu trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2026 (29/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phát triển Đầu tư Xây dựng Sài Gòn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 163/15/7G, Đường Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, TP. HCM
2 Công ty TNHH Xây dựng và Tư vấn Thái Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 07 Phan Chu Trinh, Tổ dân phố Đông Môn 2, Xã Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH XD-TVXD Tân Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT 25 Nhà Vuông 2, Thôn Tây 1, xã Diên Điền, Tỉnh Khánh Hoà
4 Công ty TNHH XD-TVXD Tân Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 25 Nhà Vuông 2, Thôn Tây 1, xã Diên Điền, Tỉnh Khánh Hoà

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 6T
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,50 m3
2
3
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3
1
4
Búa đóng cọc cừ
1
5
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 10 T
1
6
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 16 T
1
7
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 8,5 T
1
8
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 10 T
4
10
Ô tô tưới nước ≥ 5 m3
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
2
12
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW
2
13
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng, bản đáy
0.4747
100m2
2
Ván khuôn thép tường
1.3669
100m2
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.8499
tấn
4
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
1.9892
tấn
5
Quét nhựa bitum nóng vào thân cống
57.6
m2
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.4604
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7691
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.5913
100m3
9
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
1.5913
100m3
10
GIA CỐ CỪ LARSEN THÉP SPIII
11
Đóng cừ larsen III trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T; Chiều dài cọc 4m - Cấp đất II - Phần ngập đất (cừ đóng vĩnh viễn)
31.5
100m
12
Đóng cừ larsen III trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T; Chiều dài cọc 4m - Cấp đất II - Phần không ngập đất (NC, MTC x 0,75) (cừ đóng vĩnh viễn)
2.1
100m
13
Bê tông dầm mũ cừ, M250, đá 1x2
168
m3
14
Ván khuôn thép dầm mũ
3.5426
100m2
15
Lắp dựng cốt thép dầm mũ, ĐK ≤18mm
11.8321
tấn
16
KÈ ĐOẠN 2
17
ĐÀO ĐẮP
18
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,85
10.855
100m3
19
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
59.6045
100m3
20
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
6.0222
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
6.0222
100m3
22
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
6.0222
100m3
23
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 16T, dung trọng <=1,8 T/m3
3.9348
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
51.144
100m3
25
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
51.144
100m3
26
ĐÊ QUÂY
27
Đắp đường thi công độ chặt K>=0,85 (tận dụng đất đào để đắp)
3.7516
100m3
28
Phá dỡ đê quây
3.7516
100m3
29
Vận chuyển đất sau phá dỡ đê quây bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m
3.7516
100m3
30
KÈ MÁI
31
Đá 2x4 tầng lọc
110.1834
m3
32
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
214.9175
m3
33
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
8.75
m3
34
Đổ đá hộc
23.3856
100m3
35
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
13.1339
100m2
36
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
534
rọ
37
ĐƯỜNG TRÊN KÈ
38
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.4782
100m3
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250 (sửa đổi theo ĐM 08/2025/TT-BXD)
28.6934
m3
40
Đá dăm 4x6 dày 14cm
1.5941
100m2
41
Rải nilon chống mất nước
1.5941
100m2
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.2413
100m2
43
Cung cấp nhựa đường khe co, khe dãn mặt đường
16.8
kg
44
Cung cấp gỗ khe dãn
0.0187
m3
45
BẬC CẤP
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
7.532
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
18.4862
m3
48
Ván khuôn bậc cấp
0.34
100m2
49
CỌC TIÊU
50
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,15x0,15x1,2m
47
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây