Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Sở Nội vụ tỉnh Tiền Giang | Thẩm định HSMT | |
| 2 | * Tư vấn đánh giá HSDT: Công ty TNHH thiết kế xây dựng Tiền Giang. * Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Sở Nội vụ tỉnh Tiền Giang | Tư vấn đánh giá HSDT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi Sở nội vụ tỉnh Tiền Giang,
Chúng tôi, Công ty TNHH MTV Thương mại Dịch vụ Sông An xin đề nghị Qúy cơ quan làm rõ các vấn đề về yêu cầu nhân sự chủ chốt như nội dung công văn đính kèm Trân trọng! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Không bắt buộc nhân sự tham gia bảo hiểm xã hội với nhà thầu, nhà thầu có thể huy động các nhân sự chủ chốt để thực hiện gói thầu. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 14:18 08/11/2018 |
| Nội dung cần làm rõ | Thông số kỹ thuật; Giấy phép bán hàng; BHXH |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Thông số kỹ thuật: đáp ứng đầy đủ theo yêu cầu của hồ sơ mời thầu, do động cơ máy phát điện không sản xuất trong nước.yêu cầu xuất xứ Italia, G7 hoặc tương đương, các phụ kiện phải đồng bộ
Giấy phép bàn hàng: phải có giấy phép bán hàng hoặc đại lý phân phối của nhà sản xuất tại Việt Nam. BHXH: theo quy định của Luật bảo hiểm xã hội, không bắt buộc nhân sự của nhà thầu, nhà thầu có thể huy động. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 07:25 07/11/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Tổ máy phát điện công suất 400 / 440 kVA | 1 | bộ | Xuất xứ: Italy – G7. Model: GP440S/I-AĐộng cơ FPT, Model: C13TE3AĐầu phát Mecc Alte, Model: ECO40-1S/4Bộ điều khiển ComAp, model: AMF25Vỏ giảm âm sản xuất đồng bộ theo máy, nhập khẩu từ Italy – G7 | cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh bao gồm tất cả phụ kiện đồng bộ | |
| 2 | Tủ chuyển nguồn tự động ATS 800A | 1 | tủ | Thiết bị chuyển nguồn: Socomec – Thương Hiệu Pháp (sản xuất tại Pháp hoặc tương đương).Điện áp: 380V/3P/50HzSản xuất: năm 2018Tủ điện lắp ráp và hoàn thiện tại Việt Nam theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất | cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh bao gồm tất cả phụ kiện đồng bộ | |
| 3 | Cáp CXV - 1x240mm2 | 48 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 4 | Cáp CXV - 1x185mm2 | 16 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 5 | Cu/PVC - 1Cx70mm2 | 12 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 6 | Cáp điều khiển 8x2,5mm2 | 8 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 7 | Đầu cos 240mm2 + co nhiệt | 18 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 8 | Đầu cos 185mm2 + co nhiệt | 6 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 9 | Đầu cos 70mm2 | 4 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 10 | Co PVC D114 | 10 | cái | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 11 | Ống PVC D114 | 9 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 12 | Bê tông móng rộng | 1,134 | m3 | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 13 | Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chổ, ván khuôn thép, ván khuôn móng | 0,018 | 100m2 | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 90 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Tổ máy phát điện công suất 400 / 440 kVA | 1 | bộ | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 2 | Tủ chuyển nguồn tự động ATS 800A | 1 | tủ | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 3 | Cáp CXV - 1x240mm2 | 48 | m | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 4 | Cáp CXV - 1x185mm2 | 16 | m | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 5 | Cu/PVC - 1Cx70mm2 | 12 | m | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 6 | Cáp điều khiển 8x2,5mm2 | 8 | m | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 7 | Đầu cos 240mm2 + co nhiệt | 18 | bộ | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 8 | Đầu cos 185mm2 + co nhiệt | 6 | bộ | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 9 | Đầu cos 70mm2 | 4 | bộ | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 10 | Co PVC D114 | 10 | cái | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 11 | Ống PVC D114 | 9 | m | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 12 | Bê tông móng rộng | 1,134 | m3 | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
| 13 | Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chổ, ván khuôn thép, ván khuôn móng | 0,018 | 100m2 | Kho lưu trữ chuyên dụng tỉnh Tiền Giang, số 01 đường 6B, KDC Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang | 90 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chỉ huy trưởng: 01 người, có chứng chỉ bồi dưỡng nghiệp vụ chỉ huy trưởng, có chứng chỉ hành nghề giám sát công trình điện, có xác nhận của cơ quan BHXH tham gia BHXH theo quy định của Luật bảo hiểm | Kỹ sư trở lên chuyên ngành điện | 5 | 3 | |
| 2 | Kỹ thuật thi công phần điện: 01 người, có bằng tốt ngiệp đại học, có hợp đồng lao động với nhà thầu còn hiệu lực, có xác nhận của cơ quan BHXH tham gia bảo hiểm xã hội theo quy định của Luật Bảo hiểm | Kỹ sư trở lên chuyên ngành điện | 5 | 3 | |
| 3 | Kỹ thuật thi công xây dựng: 01 người, có bằng tốt ngiệp đại học, có hợp đồng lao động với nhà thầu còn hiệu lực, có xác nhận của cơ quan BHXH tham gia bảo hiểm xã hội theo quy định của Luật Bảo hiểm | Kỹ sư xây dựng công trình dân dụng | 5 | 3 | |
| 4 | Cán bộ phụ trách thanh toán: 01 người, có bằng tốt ngiệp đại học, có hợp đồng lao động với nhà thầu còn hiệu lực, có xác nhận của cơ quan BHXH tham gia bảo hiểm xã hội theo quy định của Luật Bảo hiểm | Kỹ sư chuyên ngành kinh tế xây dựng | 5 | 3 | |
| 5 | Công nhân kỹ thuật: 08 người, có chứng nhận nghề bậc 3/7 trở lên, có hợp đồng lao động với nhà thầu còn hiệu lực, có xác nhận của cơ quan BHXH tham gia bảo hiểm xã hội theo quy định của Luật Bảo hiểm | 05 công nhân chuyên ngành điện và 03 công nhân chuyên ngành xây dựng; có chứng nhận nghề bậc 3/7 trở lên. | 1 | 1 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tổ máy phát điện công suất 400 / 440 kVA | 1 | bộ | Xuất xứ: Italy – G7. Model: GP440S/I-AĐộng cơ FPT, Model: C13TE3AĐầu phát Mecc Alte, Model: ECO40-1S/4Bộ điều khiển ComAp, model: AMF25Vỏ giảm âm sản xuất đồng bộ theo máy, nhập khẩu từ Italy – G7 | ||
| 2 | Tủ chuyển nguồn tự động ATS 800A | 1 | tủ | Thiết bị chuyển nguồn: Socomec – Thương Hiệu Pháp (sản xuất tại Pháp hoặc tương đương).Điện áp: 380V/3P/50HzSản xuất: năm 2018Tủ điện lắp ráp và hoàn thiện tại Việt Nam theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất | ||
| 3 | Cáp CXV - 1x240mm2 | 48 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 4 | Cáp CXV - 1x185mm2 | 16 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 5 | Cu/PVC - 1Cx70mm2 | 12 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 6 | Cáp điều khiển 8x2,5mm2 | 8 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 7 | Đầu cos 240mm2 + co nhiệt | 18 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 8 | Đầu cos 185mm2 + co nhiệt | 6 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 9 | Đầu cos 70mm2 | 4 | bộ | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 10 | Co PVC D114 | 10 | cái | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 11 | Ống PVC D114 | 9 | m | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 12 | Bê tông móng rộng | 1,134 | m3 | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt | ||
| 13 | Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chổ, ván khuôn thép, ván khuôn móng | 0,018 | 100m2 | Đạt yêu cầu kỹ thuật và bản vẽ thiết kế được duyệt |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nhưng chắc chắn với tất cả những gì bạn yêu thương, bạn đều phải trả một cái giá nào đó. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH TIỀN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác SỞ NỘI VỤ TỈNH TIỀN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.