Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20210331476-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức (Xem thay đổi)
- 20210331476-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung | Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 46 đường Lý Văn Tố, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng |
| E-CDNT 1.2 |
Cung cấp lắp đặt và sửa chữa thang máy Thay thế thang máy nhà A5 Trường Đại học Sư phạm – 60 Ngày |
| E-CDNT 3 | Vốn tự bổ sung của Trường ĐHSP-ĐHĐN |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của nhà thầu theo quy định tại Mục 5 E-CDNT. - Tài liệu chứng minh năng lực và kinh nghiệm của nhà thầu theo quy định tại Mục 15 E-CDNT. - Tài liệu chứng minh: Doanh thu bình quân hàng năm (sao y công chứng bản xác nhận doanh thu bình quân hàng năm của cơ quan thuế trực thuộc): + Báo cáo tài chính hoặc Báo cáo tài chính đã được kiểm toán trong 03 năm tài chính gần đây (năm 2017, 2018, 2019); Các báo cáo tài chính phải hoàn chỉnh, đầy đủ nội dung theo quy định và được Tổng Cục thuế chấp nhận; + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận không nợ thuế) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế ít nhất tính đến 31/12/2019. - Tài liệu chứng minh đối với các Hợp đồng tương tự: + Bản gốc hoặc bản công chứng: Hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình đưa vào sử dụng và hóa đơn tài chính hoặc xác nhận của chủ đầu tư đã thi công hoàn thành ít nhất 80% khối lượng công việc của hợp đồng hoặc thanh lý hoặc giấy tờ tương đương việc hoàn thành hợp đồng. - Tài liệu chứng minh các nhân sự chủ chốt bố trí cho gói thầu: + Bản chụp được chứng thực các văn bằng tốt nghiệp và tài liệu chứng minh năng lực và kinh nghiệm. |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: - Nhà thầu cung cấp tài liệu kỹ thuật, catalogue hàng hóa, thiết bị mà nhà thầu dự kiến cung cấp cho gói thầu này để chứng minh đáp ứng các yêu cầu về thông số kỹ thuật của E-HSMT. - Trường hợp nhà thầu không phải là nhà sản xuất: Nhà thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng thuộc bản quyền của nhà sản xuất hoặc đại lý phân phối được ủy quyền của nhà sản xuất (bản gốc, kèm bản dịch công chứng nếu không phải là ngôn ngữ tiếng việt. Trường hợp là giấy phép bán hàng của đại lý phân phối được ủy quyền, nhà thầu phải cung cấp tài liệu chứng minh tính hợp lệ của đại lý phân phối được ủy quyền). - Trường hợp nhà thầu là nhà sản xuất: Nhà thầu phải cung cấp tài liệu chứng minh quyền sở hữu hợp pháp hoặc các giấy tờ đăng ký nhãn hiệu hàng hóa của nhà thầu (bản sao công chứng hoặc bản dịch công chứng nếu không phải tiếng Việt).- - Đối với hàng hóa nhập khẩu: Có cam kết Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ) khi giao hàng. + Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) do phòng thương mại và công nghiệp hoặc cơ quan có thẩm quyền tương đương của nước sở tại cấp. - Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) do hãng sản xuất thiết bị cấp và tên chủ đầu tư phải được thể hiện trên CQ. - Cam kết thực hiện đầy đủ các yêu cầu về nhãn mác hàng hóa theo quy định của Nghị định số 43/2017/NĐ-CP ngày 14/4/2017 Chính phủ. - Nhà thầu phải cam kết thiết bị cung cấp cho gói thầu mới 100%, sản xuất năm 2021. - Cam kết và chuẩn bị sẵn 01 bộ hàng mẫu. Trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nếu cần thiết bên mời thầu sẽ yêu cầu nhà thầu nộp hàng mẫu để chứng minh hàng hóa đáp ứng E-HSMT trong thời gian không quá 05 ngày kể từ khi nhận được thông báo của bên mời thầu. |
| E-CDNT 12.2 | Giá đã bao gồm các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có), chi phí vận chuyển đến nơi giao hàng và đã bao gồm công lắp đặt và vật tư phụ |
| E-CDNT 14.3 | Theo chỉ dẫn kỹ thuật của nhà sản xuất |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: - Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương đối với hàng hóa mà nhà thầu không phải là nhà sản xuất; - Tài liệu đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật, Chương III Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT. |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 14.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Trường Đại học Sư phạm - Đại học Đà Nẵng -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng, số điện thoại 0236. 3841. 323 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Cơ sở vật chất Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng, số điện thoại 0236. 3841. 323 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Phòng Cơ sở vật chất Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng, số điện thoại 0236. 3841. 323 |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Thay thế thang máy mới | 1 | Bộ | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | ||
| 2 | Bộ điều khiển thang máy (Cải tạo thang máy cũ) | 1 | Cái | Nice 3000 + Elevator Control Carbinet 7,5W with encoder, without keypath, rescue UPS-Encoder 1387 | ||
| 3 | Board điều khiển đầu car | 1 | Cái | MCTC-CTB-A hoặc tương đương | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 4 | Board gọi tầng | 1 | Cái | MCTC-CCB-A hoặc tương đương | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 5 | Board hiển thị Led đứng | 6 | Cái | MCTC-HCB-A hoặc tương đương | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 6 | Tủ đầu car | 1 | Cái | không | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 7 | Bộ cảm biến dừng tầng | 2 | Cái | Weco K3 hoặc tương đương | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 8 | Bộ cảm biến cửa thang | 1 | Bộ | Photocel (Weco-917A61-AC220V) hoặc tương đương | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 9 | Dây cáp điện + tín hiệu cabin | 30 | M | TVVBP24*0,75 cáp 24 ruột, có chống nhiễu, không có cáp thép (TVVBP24*0,75 + (2*2P)0*75) | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 10 | Động cơ: Máy kéo có hộp số | 1 | Cái | Không | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 11 | Puly dẫn hướng động cơ (theo tiêu chuẩn hãng) | 1 | Cái | Không | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 12 | Vệ sinh, làm sạch vách cabin (Sử dụng hóa chất làm sạch bề mặt vách carbin, cửa carbin và làm mới nẹp chân vách carbin) | 1 | Trọn gói | Không | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | |
| 13 | Nhân công thay thế, sửa chữa | 1 | Trọn gói | không | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Lắp đặt và đấu nối toàn bộ hàng hóa thuộc phạm vi cung cấp của gói thầu | 1 | Lần | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | Trong thời gian thực hiện hợp đồng |
| 2 | Lắp đặt và đấu nối toàn bộ hàng hóa thuộc phạm vi cung cấp của gói thầu | 1 | Lần | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | Trong thời gian thực hiện hợp đồng |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 60 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Thay thế thang máy mới | 1 | Bộ | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 2 | Bộ điều khiển thang máy (Cải tạo thang máy cũ) | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 3 | Board điều khiển đầu car | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 4 | Board gọi tầng | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 5 | Board hiển thị Led đứng | 6 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 6 | Tủ đầu car | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 7 | Bộ cảm biến dừng tầng | 2 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 8 | Bộ cảm biến cửa thang | 1 | Bộ | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 9 | Dây cáp điện + tín hiệu cabin | 30 | M | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 10 | Động cơ: Máy kéo có hộp số | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 11 | Puly dẫn hướng động cơ (theo tiêu chuẩn hãng) | 1 | Cái | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 12 | Vệ sinh, làm sạch vách cabin (Sử dụng hóa chất làm sạch bề mặt vách carbin, cửa carbin và làm mới nẹp chân vách carbin) | 1 | Trọn gói | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
| 13 | Nhân công thay thế, sửa chữa | 1 | Trọn gói | Trường Đại học Sư phạm – Đại học Đà Nẵng, Số 459 đường Tôn Đức Thắng, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng | 60 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chỉ huy trưởng | 1 | - Có bằng đại học trở lên thuộc chuyên ngành Điện hoặc cơ khí, có thời gian liên tục làm công tác thi công chuyên ngành phù hợp với gói thầu.- Đã hoàn thành nhiệm vụ chỉ huy trưởng tối thiểu 1 công trình/gói thầu về cung cấp và lắp đặt thiết bị.- Có các giấy tờ sau kèm theo để chứng minh:- Bản sao bằng tốt nghiệp.- Chứng chỉ bồi dưỡng nghiệp vụ chỉ huy trưởng.- Chứng chỉ hành nghề giám sát lắp đặt thiết bị tối thiểu hạng III trở lên.- Chứng nhận hoàn thành huấn luyện về an toàn kỹ thuật lắp đặt và vận hành thang máy.- Chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện về Phòng cháy chữa cháy.- Chứng nhận đã hoàn thành khóa huấn luyện thiết bị nâng – thang máy.- Bảng kê khai quá trình công tác.- Có tên trong biên bản nghiệm thu hoàn thành hạng mục công trình đưa vào sử dụng hoặc văn bản của chủ đầu tư liên quan xác nhận đã từng giữ chức vụ chỉ huy trưởng đối với công trình tương tự. | 5 | 5 |
| 2 | Giám sát kỹ thuật thang máy | 1 | - Có bằng đại học trở lên thuộc chuyên ngành Điện hoặc cơ khí, có thời gian liên tục làm công tác thi công chuyên ngành phù hợp với gói thầu.- Đã hoàn thành nhiệm vụ giám sát kỹ thuật Lắp đặt hệ thống thang máy có quy mô và tính chất tương tự gói thầu này.- Có các giấy tờ sau kèm theo để chứng minh:- Bản sao bằng tốt nghiệp.- Chứng nhận hoàn thành huấn luyện về an toàn kỹ thuật lắp đặt và vận hành thang máy.- Chứng chỉ nghiệp vụ vận hành Palăng xích kéo tay và tời nâng điện.- Có chứng chỉ đào tạo về lắp đặt, vận hành, bảo trì hệ thống thang máy của hãng sản xuất thang máy mà nhà thầu dự thầu (cấp cho nhân sự thuộc nhà thầu).- Bảng kê khai quá trình công tác.- Có tên trong biên bản nghiệm thu hoàn thành hạng mục công trình đưa vào sử dụng hoặc văn bản của chủ đầu tư liên quan xác nhận đã từng giám sát kỹ thuật đối với công trình tương tự. | 3 | 3 |
| 3 | Công nhân kỹ thuật | 1 | Nhà thầu có cam kết cung cấp lực lượng công nhân trực tiếp thi công có đủ năng lực chuyên môn, nghiệp vụ để thực hiện gói thầu đáp ứng yêu cầu về tiến độ.Có các giấy tờ sau kèm theo để chứng minh:- Chứng chỉ nghiệp vụ vận hành Palăng xích kéo tay và tời nâng điện.- Chứng nhận hoàn thành huấn luyện an toàn lắp đặt, bảo trì thang máy trong 2 năm gần nhất- Chứng nhận chính hãng cấp cho nhân viên lắp đặt hoặc vận hành của dòng thang tương ứng. | 3 | 3 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Thay thế thang máy mới | 1 | Bộ | Chi tiết Theo Mục 2 - Chương V của E-HSMT | ||
| 2 | Bộ điều khiển thang máy (Cải tạo thang máy cũ) | 1 | Cái | Nice 3000 + Elevator Control Carbinet 7,5W with encoder, without keypath, rescue UPS-Encoder 1387 | ||
| 3 | Board điều khiển đầu car | 1 | Cái | MCTC-CTB-A hoặc tương đương | ||
| 4 | Board gọi tầng | 1 | Cái | MCTC-CCB-A hoặc tương đương | ||
| 5 | Board hiển thị Led đứng | 6 | Cái | MCTC-HCB-A hoặc tương đương | ||
| 6 | Tủ đầu car | 1 | Cái | không | ||
| 7 | Bộ cảm biến dừng tầng | 2 | Cái | Weco K3 hoặc tương đương | ||
| 8 | Bộ cảm biến cửa thang | 1 | Bộ | Photocel (Weco-917A61-AC220V) hoặc tương đương | ||
| 9 | Dây cáp điện + tín hiệu cabin | 30 | M | TVVBP24*0,75 cáp 24 ruột, có chống nhiễu, không có cáp thép (TVVBP24*0,75 + (2*2P)0*75) | ||
| 10 | Động cơ: Máy kéo có hộp số | 1 | Cái | Không | ||
| 11 | Puly dẫn hướng động cơ (theo tiêu chuẩn hãng) | 1 | Cái | Không | ||
| 12 | Vệ sinh, làm sạch vách cabin (Sử dụng hóa chất làm sạch bề mặt vách carbin, cửa carbin và làm mới nẹp chân vách carbin) | 1 | Trọn gói | Không | ||
| 13 | Nhân công thay thế, sửa chữa | 1 | Trọn gói | không |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời thề trong giông bão bị lãng quên lúc bình yên. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.