Thông báo mời thầu

Gói 1: gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 10:24 17/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm thuốc năm 2026
Tên gói thầu
Gói 1: gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
cung cấp thuốc
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chợ Lớn, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
465/QĐ-RHMTW
Ngày phê duyệt
17/04/2026 10:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Răng Hàm Mặt Trung ương Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 17/04/2026
đến
09:00 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
96.676.571 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi sáu triệu sáu trăm bảy mươi sáu nghìn năm trăm bảy mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (05/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Articain hydrochlorid; Adrenalin (epinephrin)
139.425.000
139.425.000
0
12 tháng
2
Desflurane
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
3
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
3.583.400.000
3.583.400.000
0
12 tháng
4
Lidocain
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
5
Mepivacain Hydrocloric
35.406.800
35.406.800
0
12 tháng
6
Midazolam
4.125.000
4.125.000
0
12 tháng
7
Neostigmine metilsulfate
130.291.000
130.291.000
0
12 tháng
8
Fentanyl
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
9
Propofol
214.200.000
214.200.000
0
12 tháng
10
Rocuronium Bromide
129.740.000
129.740.000
0
12 tháng
11
Rocuronium Bromide
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
12
Sevoflurane
915.680.000
915.680.000
0
12 tháng
13
Suxamethonium chloride
750.000
750.000
0
12 tháng
14
Alpha chymotrypsin
77.088.000
77.088.000
0
12 tháng
15
Morphin
2.677.500
2.677.500
0
12 tháng
16
Nefopam hydroclorid
34.440.000
34.440.000
0
12 tháng
17
Nefopam hydroclorid
7.927.500
7.927.500
0
12 tháng
18
Paracetamol (acetaminophen)
410.520.000
410.520.000
0
12 tháng
19
Paracetamol (acetaminophen)
562.275.000
562.275.000
0
12 tháng
20
Ibuprofen
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
21
Cetirizine
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
22
Diphenhydramin HCl
89.300
89.300
0
12 tháng
23
Promethazine Hydrochloride
2.070.000
2.070.000
0
12 tháng
24
Atropin sulfat
11.193.000
11.193.000
0
12 tháng
25
Ephedrine hydrochloride
9.355.500
9.355.500
0
12 tháng
26
Naloxon
2.173.680
2.173.680
0
12 tháng
27
Noradrenalin
159.950
159.950
0
12 tháng
28
Sugammadex
94.320.000
94.320.000
0
12 tháng
29
Amoxicilin + acid clavulanic
1.521.000.000
1.521.000.000
0
12 tháng
30
Amoxicilin + acid clavulanic
185.250.000
185.250.000
0
12 tháng
31
Amoxicilin + acid clavulanic
46.521.200
46.521.200
0
12 tháng
32
Meropenem
12.285.000
12.285.000
0
12 tháng
33
Linezolid
5.248.000
5.248.000
0
12 tháng
34
Linezolid
71.100.000
71.100.000
0
12 tháng
35
Tetracyclin
4.890.000
4.890.000
0
12 tháng
36
Spiramycin + metronidazol
156.945.180
156.945.180
0
12 tháng
37
Vancomycin
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
38
Sulfamethoxazol + trimethoprim
270.000
270.000
0
12 tháng
39
Sultamicillin
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
40
Poly (O-2- hydroxyethyl starch)
4.680.000
4.680.000
0
12 tháng
41
Enoxaparin natri
560.000
560.000
0
12 tháng
42
Cilostazol
16.400.000
16.400.000
0
12 tháng
43
Amiodarone
300.480
300.480
0
12 tháng
44
Dobutamine
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
45
Digoxin
320.000
320.000
0
12 tháng
46
Nicardipin
37.499.700
37.499.700
0
12 tháng
47
Isosorbid dinitrate
25.200
25.200
0
12 tháng
48
Povidon iodin
13.929.912
13.929.912
0
12 tháng
49
Povidon iodin
50.737.000
50.737.000
0
12 tháng
50
Gel nhôm phosphat
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
51
Metoclopramid
145.800
145.800
0
12 tháng
52
Omeprazol
150.400
150.400
0
12 tháng
53
Esomeprazol
581.620
581.620
0
12 tháng
54
Esomeprazol
324.000
324.000
0
12 tháng
55
Papaverin
306.000
306.000
0
12 tháng
56
Betamethasone
7.380.000
7.380.000
0
12 tháng
57
Dexamethason
44.640.000
44.640.000
0
12 tháng
58
Hydrocortison
798.000
798.000
0
12 tháng
59
Huyết thanh kháng uốn ván
1.394.080
1.394.080
0
12 tháng
60
Eperison
3.073.072
3.073.072
0
12 tháng
61
Natri clorid
844.350
844.350
0
12 tháng
62
Diazepam
55.000
55.000
0
12 tháng
63
Mecobalamin
363.830
363.830
0
12 tháng
64
Salbutamol sulfat
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
65
Terbutalin
265.000
265.000
0
12 tháng
66
Theophyllin-ethylendiamin
700.000
700.000
0
12 tháng
67
Terpin hydrat + Codein phosphat
212.160
212.160
0
12 tháng
68
Bromhexin hydroclorid
2.650
2.650
0
12 tháng
69
Acetylcysteine
604.200
604.200
0
12 tháng
70
Acid amin
12.839.400
12.839.400
0
12 tháng
71
Glucose
345.580
345.580
0
12 tháng
72
Glucose
43.662.500
43.662.500
0
12 tháng
73
Natri clorid
6.298.500
6.298.500
0
12 tháng
74
Natri clorid
30.996.000
30.996.000
0
12 tháng
75
Natri clorid
13.209.150
13.209.150
0
12 tháng
76
Natri clorid
189.131.040
189.131.040
0
12 tháng
77
Nhũ dịch lipid
1.967.300
1.967.300
0
12 tháng
78
Nhũ dịch lipid
6.750.000
6.750.000
0
12 tháng
79
Nước cất pha tiêm
56.794.400
56.794.400
0
12 tháng
80
Calci clorid. 2H2O; Kali clorid; Natri clorid; Natri lactat
106.050.000
106.050.000
0
12 tháng
81
Calci clorid
69.000
69.000
0
12 tháng
82
Mỗi 5ml chứa: Calcium glubionate 1469,30mg; Calcium lactobionate 319,91mg
950.720
950.720
0
12 tháng
83
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
8.143.590
8.143.590
0
12 tháng
84
Vitamin B1 ; Vitamin B2 ; Vitamin B5 ; Vitamin B6 ; Vitamin B8 ; Vitamin B12 ; Vitamin C ; Vitamin PP ; Calci carbonat ; Magnesi carbonat
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
85
Vitamin B1 (Thiamine nitrate) + Vitamin B6 (Pyridoxine hydrochloride) + Vitamin B12 (Cyanocobalamin)
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
86
Vitamin B6 + magnesi lactat
1.491.860
1.491.860
0
12 tháng
87
Vitamin C
520.590
520.590
0
12 tháng
88
kẽm gluconat
12.600
12.600
0
12 tháng
89
Vitamin E
4.040.000
4.040.000
0
12 tháng
90
Xanh methylen + Tím gentian
525.000
525.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 1: gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 1: gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây