Thông báo mời thầu

Gói 1: Thuốc Generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:25 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc sử dụng tại nhà thuốc Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026-2028
Tên gói thầu
Gói 1: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc sử dụng tại nhà thuốc Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026-2028
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu khám chữa bệnh, nguồn dịch vụ và các nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Quang, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
09:30 23/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
905/QĐ-BVM
Ngày phê duyệt
04/09/2026 18:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:24 04/09/2026
đến
09:30 23/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 23/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
483.113.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm tám mươi ba triệu một trăm mười ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/09/2026 (20/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH GPs và Đấu thầu Tư vấn lập E-HSMT Lô 154, Mặt bằng 2155, đường Âu Cơ - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định E-HSMT SN 08/68 Đường An Biên - - Phường Đông Quang - Tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty TNHH GPs và Đấu thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 154, Mặt bằng 2155, đường Âu Cơ - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu SN 08/68 Đường An Biên - - Phường Đông Quang - Tỉnh Thanh Hóa

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetazolamid
49.350.000
49.350.000
0
24 tháng
2
Proparacain hydroclorid
14.964.400
14.964.400
0
24 tháng
3
Cefuroxim
340.690.000
340.690.000
0
24 tháng
4
Coenzym Q10 (ubidecarenon)
271.600.000
271.600.000
0
24 tháng
5
Vitamin A + Vitamin D3 + Vitamin B1 + Vitamin B2+ Vitamin B6+ Vitamin B3+ Vitamin B12+ Lysin.HCl+Calci+ Sắt+ Magnesi
414.000.000
414.000.000
0
24 tháng
6
Brinzolamide + Timolol (dưới dạng Timolol maleate)
528.360.000
528.360.000
0
24 tháng
7
Cao khô lá bạch quả đã chuẩn hóa
2.837.570.000
2.837.570.000
0
24 tháng
8
Bromfenac natri hydrat
1.024.000.000
1.024.000.000
0
24 tháng
9
Dorzolamid (dưới dạng Dorzolamid hydroclorid) + Timolol (dưới dạng Timolol maleat)
273.000.000
273.000.000
0
24 tháng
10
Levofloxacin hydrat
1.542.786.700
1.542.786.700
0
24 tháng
11
Dầu cá ngừ tự nhiên (Chứa: Eicosapentaenoic acid + Docosahexaenoic acid + Omega-3 marine triglycerides)
1.512.000.000
1.512.000.000
0
24 tháng
12
Moxifloxacin + Dexamethason phosphat
148.830.000
148.830.000
0
24 tháng
13
Levofloxacin (dưới dạng Levofloxacin hemihydrat)
432.000.000
432.000.000
0
24 tháng
14
Nấm men khô chứa selen; Nấm men khô chứa crom; Acid ascorbic
542.920.000
542.920.000
0
24 tháng
15
Fexofenadin hydroclorid
21.510.000
21.510.000
0
24 tháng
16
Levofloxacin (dưới dạng Levofloxacin hemihydrat) 5 mg/ml
504.000.000
504.000.000
0
24 tháng
17
Fluorometholon
447.174.000
447.174.000
0
24 tháng
18
Omeprazol+ Natri bicarbonat
224.016.000
224.016.000
0
24 tháng
19
Sodium hyaluronat
1.567.200.000
1.567.200.000
0
24 tháng
20
Indomethacin
285.600.000
285.600.000
0
24 tháng
21
Kali clorid
72.000.000
72.000.000
0
24 tháng
22
Ketotifen (dưới dạng Ketotifen fumarat)
72.380.000
72.380.000
0
24 tháng
23
Neomycin sulfat + Polymyxin B sulfat + dexamethason
299.463.000
299.463.000
0
24 tháng
24
Neomycin sulfat + Polymyxin B sulfat + dexamethason
321.860.000
321.860.000
0
24 tháng
25
Methylprednisolon
240.516.000
240.516.000
0
24 tháng
26
Cefprozil
2.700.000.000
2.700.000.000
0
24 tháng
27
Natamycin
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
28
Ofloxacin
463.576.600
463.576.600
0
24 tháng
29
Acid ascorbic + Calcium carbonat + Lysin HCl
363.938.400
363.938.400
0
24 tháng
30
Nhôm phosphat gel
296.382.000
296.382.000
0
24 tháng
31
Natri clorid (Không chất bảo quản)
60.000.000
60.000.000
0
24 tháng
32
Retinyl acetate + DL-α-Tocopheryl acetate +Cao Vaccinium myrtillus + L-Citrulline +N-acetyl-L-aspartic acid + Pyridoxine hydrochloride
438.600.000
438.600.000
0
24 tháng
33
Cyclosporine
209.500.200
209.500.200
0
24 tháng
34
Natri hyaluronat
1.197.000.000
1.197.000.000
0
24 tháng
35
Polyethylen glycol 400 + propylen glycol
450.750.000
450.750.000
0
24 tháng
36
Tafluprost
881.276.400
881.276.400
0
24 tháng
37
Tafluprost + Timolol
354.238.650
354.238.650
0
24 tháng
38
Ginko Biloba
268.750.000
268.750.000
0
24 tháng
39
Tobramycin + dexamethason (Hoặc dạng muối)
309.616.000
309.616.000
0
24 tháng
40
Atropin sulfat
85.050.000
85.050.000
0
24 tháng
41
Alphachymotrypsin
720.000.000
720.000.000
0
24 tháng
42
Aessin
1.037.350.800
1.037.350.800
0
24 tháng
43
Amoxicilin +Sulbactam
1.729.000.000
1.729.000.000
0
24 tháng
44
Deflazacort
795.000.000
795.000.000
0
24 tháng
45
Acyclovir
158.000.000
158.000.000
0
24 tháng
46
Ofloxacin
538.230.000
538.230.000
0
24 tháng
47
Polymycin B sulfate + Neomycin sulfate + Dexamethasone
261.000.000
261.000.000
0
24 tháng
48
Moxifloxacin
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
49
Natri hyaluronat
2.346.000.000
2.346.000.000
0
24 tháng
50
Cao khô lá bạch quả
372.250.000
372.250.000
0
24 tháng
51
Cao khô lá bạch quả
165.200.000
165.200.000
0
24 tháng
52
Calci ascorbat + Lysin hydroclorid + acid ascorbic
211.250.000
211.250.000
0
24 tháng
53
Cefprozil
346.150.000
346.150.000
0
24 tháng
54
Cao bạch quả + vitamin B1+ vitaminB2 + vitaminB6+ vitaminPP
584.120.000
584.120.000
0
24 tháng
55
Ubidecarenon
90.440.000
90.440.000
0
24 tháng
56
Ciprofloxacin
113.400.000
113.400.000
0
24 tháng
57
Atropin Sulfat
160.650.000
160.650.000
0
24 tháng
58
Natri hyolunat
136.000.000
136.000.000
0
24 tháng
59
Triamcinolone acetonide
5.760.000
5.760.000
0
24 tháng
60
Cyanocobalamin
70.200.000
70.200.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 1: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 1: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây