Thông báo mời thầu

Gói 1: Thuốc Generic 24 tháng

Tìm thấy: 16:09 14/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc sử dụng Bệnh viện đa khoa thành phố Sầm Sơn
Tên gói thầu
Gói 1: Thuốc Generic 24 tháng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc sử dụng Bệnh viện đa khoa thành phố Sầm Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp của đơn vị (Bao gồm nguồn thu từ hoạt động KCB, các nguồn thu hợp pháp khác…)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500195855_2505141600
Ngày phê duyệt
14/05/2025 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Thành phố Sầm Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 14/05/2025
đến
09:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
719.962.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm mười chín triệu chín trăm sáu mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH GPS VÀ ĐẤU THẦU Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 18 đường Lương Đắc Bằng - Phường Đông Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định E-HSMT 22/09/146 Lê Huy Toán - Phường Quảng Thắng - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH GPS VÀ ĐẤU THẦU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 18 đường Lương Đắc Bằng - Phường Đông Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 22/09/146 Lê Huy Toán - Phường Quảng Thắng - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Noradrenalin
3.000.000
3.000.000
0
24 tháng
2
Phenobarbital
4.410.000
4.410.000
0
24 tháng
3
Ibuprofen
39.000.000
39.000.000
0
24 tháng
4
Dexibuprofen
58.800.000
58.800.000
0
24 tháng
5
Ibuprofen
16.170.000
16.170.000
0
24 tháng
6
Ibuprofen
46.000.000
46.000.000
0
24 tháng
7
Ibuprofen
68.200.000
68.200.000
0
24 tháng
8
Etoricoxib
45.450.000
45.450.000
0
24 tháng
9
Etoricoxib
47.500.000
47.500.000
0
24 tháng
10
Etoricoxib
36.500.000
36.500.000
0
24 tháng
11
Etoricoxib
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
12
Paracetamol
28.400.000
28.400.000
0
24 tháng
13
Paracetamol
49.980.000
49.980.000
0
24 tháng
14
Paracetamol + chlorpheniramin
14.160.000
14.160.000
0
24 tháng
15
Paracetamol + phenylephrin + dextromethorphan
95.000.000
95.000.000
0
24 tháng
16
Betamethasone + Dexchlorpheniramine maleate
141.750.000
141.750.000
0
24 tháng
17
Betamethasone + Dexchlorpheniramine maleate
193.200.000
193.200.000
0
24 tháng
18
Dexamethason
6.800.000
6.800.000
0
24 tháng
19
Paracetamol
38.000.000
38.000.000
0
24 tháng
20
Paracetamol
160.000.000
160.000.000
0
24 tháng
21
Aescinat natri
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
22
Aescinat natri
307.500.000
307.500.000
0
24 tháng
23
Aescinat natri
61.600.000
61.600.000
0
24 tháng
24
Tenoxicam
64.000.000
64.000.000
0
24 tháng
25
Flunarizin
110.900.000
110.900.000
0
24 tháng
26
Desloratadin
74.550.000
74.550.000
0
24 tháng
27
Clorpheniramin; Dextromethorphan
15.960.000
15.960.000
0
24 tháng
28
Desloratadin
61.500.000
61.500.000
0
24 tháng
29
Fexofenadin
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
30
Desloratadin
45.000.000
45.000.000
0
24 tháng
31
Pregabalin
19.500.000
19.500.000
0
24 tháng
32
Ampicilin + Sulbactam
741.168.000
741.168.000
0
24 tháng
33
Ceftizoxim
516.000.000
516.000.000
0
24 tháng
34
Cefoperazon + Sulbactam
600.000.000
600.000.000
0
24 tháng
35
Cefoperazon
250.000.000
250.000.000
0
24 tháng
36
Cefoperazone
330.000.000
330.000.000
0
24 tháng
37
Cloxacilin
616.660.000
616.660.000
0
24 tháng
38
Ampicilin + Sulbactam
538.670.000
538.670.000
0
24 tháng
39
Piperacilin
819.600.000
819.600.000
0
24 tháng
40
Cloxacilin
504.000.000
504.000.000
0
24 tháng
41
Cloxacilin
520.000.000
520.000.000
0
24 tháng
42
Ampicilin + Sulbactam
400.000.000
400.000.000
0
24 tháng
43
Cefamandol
330.000.000
330.000.000
0
24 tháng
44
Ticarcillin + Acid clavulanic
450.000.000
450.000.000
0
24 tháng
45
Ceftizoxim
473.045.000
473.045.000
0
24 tháng
46
Cefazolin
345.000.000
345.000.000
0
24 tháng
47
Amoxicilin + Acid clavulanic
370.590.000
370.590.000
0
24 tháng
48
Tobramycin
465.000.000
465.000.000
0
24 tháng
49
Cefdinir
304.950.000
304.950.000
0
24 tháng
50
Cefpodoxim
255.000.000
255.000.000
0
24 tháng
51
Amoxicilin + acid clavulanic
144.000.000
144.000.000
0
24 tháng
52
Azithromycin
58.000.000
58.000.000
0
24 tháng
53
Cefixim
91.500.000
91.500.000
0
24 tháng
54
Cephalexin
54.000.000
54.000.000
0
24 tháng
55
Cefpodoxim
616.560.000
616.560.000
0
24 tháng
56
Cefixim
546.000.000
546.000.000
0
24 tháng
57
Cefradin
220.000.000
220.000.000
0
24 tháng
58
Cefuroxim
226.800.000
226.800.000
0
24 tháng
59
Cefixim
65.000.000
65.000.000
0
24 tháng
60
Cefaclor
56.685.000
56.685.000
0
24 tháng
61
Cefixim
138.900.000
138.900.000
0
24 tháng
62
Cefdinir
124.995.000
124.995.000
0
24 tháng
63
Cefpodoxim
80.000.000
80.000.000
0
24 tháng
64
Cefpodoxim
53.000.000
53.000.000
0
24 tháng
65
Azithromycin
69.000.000
69.000.000
0
24 tháng
66
Amoxicillin
67.830.000
67.830.000
0
24 tháng
67
Cefaclor
33.500.000
33.500.000
0
24 tháng
68
Spiramycin + Metronidazol
68.000.000
68.000.000
0
24 tháng
69
Amikacin
82.350.000
82.350.000
0
24 tháng
70
Amikacin
80.974.500
80.974.500
0
24 tháng
71
Tenofovir(TDF)
45.900.000
45.900.000
0
24 tháng
72
Tenofovir(TDF)
25.200.000
25.200.000
0
24 tháng
73
Tenofovir(TDF)
22.160.000
22.160.000
0
24 tháng
74
Aciclovir
144.000.000
144.000.000
0
24 tháng
75
Aciclovir
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
76
Aciclovir
3.470.000
3.470.000
0
24 tháng
77
Gabapentin
6.594.000
6.594.000
0
24 tháng
78
Clarithromycin
10.314.000
10.314.000
0
24 tháng
79
Alfuzosin
68.000.000
68.000.000
0
24 tháng
80
Alfuzosin
52.000.000
52.000.000
0
24 tháng
81
Alfuzosin
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
82
Trihexyphenidyl
600.000
600.000
0
24 tháng
83
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
84
Perindopril Erbumin + Indapamid
103.200.000
103.200.000
0
24 tháng
85
Lacidipin
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
86
Perindopril
52.500.000
52.500.000
0
24 tháng
87
Rebamipid
165.000.000
165.000.000
0
24 tháng
88
Telmisartan + Amlodipine
557.760.000
557.760.000
0
24 tháng
89
Cilnidipin
310.000.000
310.000.000
0
24 tháng
90
Irbesartan + hydroclorothiazide
299.250.000
299.250.000
0
24 tháng
91
Nicardipin
8.400.000
8.400.000
0
24 tháng
92
Nicardipin
9.498.300
9.498.300
0
24 tháng
93
Amlodipin + Lisinopril
710.000.000
710.000.000
0
24 tháng
94
Lisinopril + Hydroclorothiazid
116.000.000
116.000.000
0
24 tháng
95
Lisinopril + Hydroclorothiazid
163.600.000
163.600.000
0
24 tháng
96
Cilnidipin
360.000.000
360.000.000
0
24 tháng
97
Losartan + hydroclorothiazid
59.850.000
59.850.000
0
24 tháng
98
Ramipril
56.700.000
56.700.000
0
24 tháng
99
Valsartan ; Hydroclorothiazid
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
100
Enalapril + hydrochlorothiazid
78.000.000
78.000.000
0
24 tháng
101
Lisinopril
108.000.000
108.000.000
0
24 tháng
102
Losartan potassium
27.640.000
27.640.000
0
24 tháng
103
Enalapril + hydrochlorothiazid
245.000.000
245.000.000
0
24 tháng
104
Cilnidipin
168.000.000
168.000.000
0
24 tháng
105
Enalapril + hydrochlorothiazid
152.000.000
152.000.000
0
24 tháng
106
Perindopril + indapamid
33.320.000
33.320.000
0
24 tháng
107
Enalapril + hydrochlorothiazid
241.500.000
241.500.000
0
24 tháng
108
Atorvastatin + Ezetimibe
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
109
Lovastatin
22.680.000
22.680.000
0
24 tháng
110
Pravastatin
67.500.000
67.500.000
0
24 tháng
111
Fluvastatin
405.000.000
405.000.000
0
24 tháng
112
Ezetimib + Simvastatin
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
113
Pravastatin
62.000.000
62.000.000
0
24 tháng
114
Rosuvastatin
74.400.000
74.400.000
0
24 tháng
115
Fluvastatin
49.980.000
49.980.000
0
24 tháng
116
Atorvastatin
44.730.000
44.730.000
0
24 tháng
117
Pravastatin
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
118
Lovastatin
104.400.000
104.400.000
0
24 tháng
119
Salicylic acid + betamethason dipropionat
19.000.000
19.000.000
0
24 tháng
120
Salicylic acid + betamethason dipropionat
16.800.000
16.800.000
0
24 tháng
121
Betamethason
24.800.000
24.800.000
0
24 tháng
122
Capsaicin
89.985.000
89.985.000
0
24 tháng
123
Furocemid
2.480.000
2.480.000
0
24 tháng
124
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
37.000.000
37.000.000
0
24 tháng
125
Magnesi hydroxid + Nhôm hydroxid + Simethicon
48.750.000
48.750.000
0
24 tháng
126
Magnesi hydroxyd+ Nhôm hydroxyd
28.550.000
28.550.000
0
24 tháng
127
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd gel
44.730.000
44.730.000
0
24 tháng
128
Diosmectite
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
129
Famotidin
167.700.000
167.700.000
0
24 tháng
130
Famotidin
116.970.000
116.970.000
0
24 tháng
131
Famotidin
228.000.000
228.000.000
0
24 tháng
132
Famotidin
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
133
Famotidin
342.500.000
342.500.000
0
24 tháng
134
Bismuth subsalicylat
108.000.000
108.000.000
0
24 tháng
135
Rebamipid
165.000.000
165.000.000
0
24 tháng
136
Rebamipid
42.600.000
42.600.000
0
24 tháng
137
Sorbitol
7.100.000
7.100.000
0
24 tháng
138
Kẽm gluconat
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
139
Saccharomyces boulardii
143.640.000
143.640.000
0
24 tháng
140
Drotaverine
106.120.000
106.120.000
0
24 tháng
141
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
10.320.000
10.320.000
0
24 tháng
142
Alverin cifrat + simethicon
30.000.000
30.000.000
0
24 tháng
143
Hyoscin butylbromid
73.500.000
73.500.000
0
24 tháng
144
Drotaverin
48.000.000
48.000.000
0
24 tháng
145
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
88.000.000
88.000.000
0
24 tháng
146
Monobasic natri phosphat; Dibasic natri phosphat
44.000.000
44.000.000
0
24 tháng
147
Monobasic natri phosphat +Dibasic natri phosphat
25.987.500
25.987.500
0
24 tháng
148
L-Ornithin - L- aspartat
62.500.000
62.500.000
0
24 tháng
149
L-Ornithin - L- aspartat
41.895.000
41.895.000
0
24 tháng
150
Diosmin
27.075.000
27.075.000
0
24 tháng
151
Diosmin + hesperidin
15.250.000
15.250.000
0
24 tháng
152
Methyl prednisolon
370.000.000
370.000.000
0
24 tháng
153
Methyl prednisolon
44.730.000
44.730.000
0
24 tháng
154
Methyl prednisolon
28.500.000
28.500.000
0
24 tháng
155
Methyl prednisolone
26.550.000
26.550.000
0
24 tháng
156
Betamethason + Dexchlorpheniramin
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
157
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
18.200.000
18.200.000
0
24 tháng
158
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
18.150.000
18.150.000
0
24 tháng
159
Insulin người trộn, hỗn hợp
536.900.000
536.900.000
0
24 tháng
160
Human Insulin (rDNA origin)
256.000.000
256.000.000
0
24 tháng
161
Insulin Human(rDNA ) + Insulin Human ( rDNA)
114.000.000
114.000.000
0
24 tháng
162
Insulin người trộn, hỗn hợp
334.250.000
334.250.000
0
24 tháng
163
Metformin
54.500.000
54.500.000
0
24 tháng
164
Sitagliptin +metfomin
960.000.000
960.000.000
0
24 tháng
165
Glibenclamid + metformin
320.000.000
320.000.000
0
24 tháng
166
Glimepiride + Metformin
130.000.000
130.000.000
0
24 tháng
167
Glimepiride + Metformin
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
168
Metformin + Glimepirid
357.600.000
357.600.000
0
24 tháng
169
Metformin + Sitagliptin
449.400.000
449.400.000
0
24 tháng
170
Vildagliptin + Metformin
441.000.000
441.000.000
0
24 tháng
171
Gliclazid
188.000.000
188.000.000
0
24 tháng
172
Gliclazid
145.000.000
145.000.000
0
24 tháng
173
Glimepirid
47.500.000
47.500.000
0
24 tháng
174
Glipizid
353.400.000
353.400.000
0
24 tháng
175
Vildagliptin
750.000.000
750.000.000
0
24 tháng
176
Sitagliptin
810.000.000
810.000.000
0
24 tháng
177
Sitagliptin
855.750.000
855.750.000
0
24 tháng
178
Acarbose
368.800.000
368.800.000
0
24 tháng
179
Acarbose
186.000.000
186.000.000
0
24 tháng
180
Thiamazol (Methimazol)
37.800.000
37.800.000
0
24 tháng
181
Neomycin; Polymyxin B; Dexamethason
11.100.000
11.100.000
0
24 tháng
182
Rifamycin
19.500.000
19.500.000
0
24 tháng
183
Fosfomycin natri
13.500.000
13.500.000
0
24 tháng
184
Neomycin sulfat + Polymycin B sulfat+ Dexamethason
72.666.000
72.666.000
0
24 tháng
185
Fluorometholon
22.000.000
22.000.000
0
24 tháng
186
Glycerin
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
187
Hydroxypropylmethyl cellulose
60.000.000
60.000.000
0
24 tháng
188
Natri hyaluronat
39.000.000
39.000.000
0
24 tháng
189
Ketotifen
7.800.000
7.800.000
0
24 tháng
190
Tobramycin + Dexamethasone
28.380.000
28.380.000
0
24 tháng
191
Meclophenoxat
225.000.000
225.000.000
0
24 tháng
192
Piracetam
104.000.000
104.000.000
0
24 tháng
193
Piracetam
246.000.000
246.000.000
0
24 tháng
194
Piracetam
60.000.000
60.000.000
0
24 tháng
195
Piracetam
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
196
Piracetam
83.300.000
83.300.000
0
24 tháng
197
Piracetam
118.500.000
118.500.000
0
24 tháng
198
Salbutamol
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
199
Budesonide
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
200
Salmeterol + Fluticasone
63.052.800
63.052.800
0
24 tháng
201
Budesonid + Formoterol
31.040.000
31.040.000
0
24 tháng
202
Beclomethason
8.385.000
8.385.000
0
24 tháng
203
Aminophylin
10.500.000
10.500.000
0
24 tháng
204
Bromhexin
112.455.000
112.455.000
0
24 tháng
205
Bromhexin
66.855.000
66.855.000
0
24 tháng
206
Ambroxol
225.000.000
225.000.000
0
24 tháng
207
Ambroxol
152.880.000
152.880.000
0
24 tháng
208
Carbocisteine
64.900.000
64.900.000
0
24 tháng
209
Bromhexin
54.000.000
54.000.000
0
24 tháng
210
Ambroxol
60.000.000
60.000.000
0
24 tháng
211
Carbocisteine
520.000.000
520.000.000
0
24 tháng
212
Bromhexine
35.000.000
35.000.000
0
24 tháng
213
Acid amin + điện giải (*)
72.420.000
72.420.000
0
24 tháng
214
Vitamin B1 Vitamin B6 Vitamin B12
120.000.000
120.000.000
0
24 tháng
215
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
165.000.000
165.000.000
0
24 tháng
216
Vitamin B1 + B6 + B12
190.000.000
190.000.000
0
24 tháng
217
Vitamin B1 Vitamin B6 Vitamin B12
170.100.000
170.100.000
0
24 tháng
218
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
99.000.000
99.000.000
0
24 tháng
219
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
270.000.000
270.000.000
0
24 tháng
220
Vitamin B1 + B6 + B12
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng
221
Pyridoxin
25.200.000
25.200.000
0
24 tháng
222
Calci carbonat + vitamin D3
195.000.000
195.000.000
0
24 tháng
223
Calci carbonat + vitamin D3
8.400.000
8.400.000
0
24 tháng
224
Calci carbonat + vitamin D3
13.950.000
13.950.000
0
24 tháng
225
Vitamin A + Vitamin D2
8.655.000
8.655.000
0
24 tháng
226
Sắt (III) hydroxid polymaltose+Acid folic
55.000.000
55.000.000
0
24 tháng
227
Sắt sulfat + acid folic
55.000.000
55.000.000
0
24 tháng
228
Sắt fumarat + acid folic
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
229
Magnesium lactat dihydrat; Pyridoxin HCl
120.000.000
120.000.000
0
24 tháng
230
Ciprofloxacin
108.990.000
108.990.000
0
24 tháng
231
Bupivacain
11.700.000
11.700.000
0
24 tháng
232
Huyết thanh kháng độc tố uốn ván tinh chế (SAT)
130.693.500
130.693.500
0
24 tháng
233
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
34.800.000
34.800.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 1: Thuốc Generic 24 tháng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 1: Thuốc Generic 24 tháng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây