Thông báo mời thầu

Gói số 01/2026-VTTB.07-ĐTXD_TX

Tìm thấy: 18:09 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
CẢI TẠO CÁC TRẠM BIẾN ÁP ĐẢM BẢO AN TOÀN PHÒNG CHỐNG CHÁY NỔ TRÊN ĐỊA BÀN QUẬN THANH XUÂN (THEO ĐỊA DƯ HÀNH CHÍNH CŨ) NĂM 2026 (ĐỢT 2)
Tên gói thầu
Gói số 01/2026-VTTB.07-ĐTXD_TX
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT công trình:CẢI TẠO CÁC TRẠM BIẾN ÁP ĐẢM BẢO AN TOÀN PHÒNG CHỐNG CHÁY NỔ TRÊN ĐỊA BÀN QUẬN THANH XUÂN (THEO ĐỊA DƯ HÀNH CHÍNH CŨ) NĂM 2026 (ĐỢT 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tín dụng thương mại+khấu hao cơ bản
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:30 08/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4696/QĐ - PCHADONG
Ngày phê duyệt
29/05/2026 17:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 29/05/2026
đến
08:30 08/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 08/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2026 (05/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN LỰC HÀ NỘI Tư vấn lập thiết kế Số 42, phố Tô Hiến Thành - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cáp ngầm 22kV-Cu-1x50mm2-Chống thấm nước; Màn chắn sợi đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE
363
mét
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2
Hộp đầu cáp 22kV Cu/1x50mm2 Ngoài trời Co ngót lạnh kiểu co rút
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Cáp hạ áp-Al-4x120mm2-giáp kim loại dải băng kép, cách điện XLPE
133.32
mét
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4
Cáp hạ áp-Al-4x185mm2-giáp kim loại dải băng kép, cách điện XLPE
2313
mét
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5
Hộp nối cáp hạ áp Cu/4x120mm2 Đổ nhựa resin-Cách điện quấn băng
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6
Hộp đầu cáp hạ áp Cu/4x150mm2 co ngót nóng - Kèm đầu cose đồng
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7
Hộp đầu cáp hạ áp Al/4x185mm2 co ngót nóng - Kèm đầu cose nhôm
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8
Hộp đầu cáp hạ áp Al/4x185mm2 co ngót nóng - Kèm đầu cose AM
96
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9
Hộp đầu cáp hạ áp Al/4x120mm2 co ngót nóng - Kèm đầu cose AM
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10
Hộp đầu cáp hạ áp Cu/4x120mm2 co ngót nóng - Kèm đầu cose đồng
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11
Tủ tổng hạ áp 1000A-có khoang chứa tủ RMU kèm chụp cực MBA và máng cáp trung hạ thế đỡ MBA 630kVA-22/0.4kV (KT 1.6x1.6x2.8)-(1ATM1000A+2ATM400+3ATM250+1ATM200A tận dụng)
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12
Tủ tổng hạ áp 1000A-có khoang chứa tủ RMU kèm chụp cực MBA và máng cáp trung hạ thế đỡ MBA 630kVA-22/0.4kV (KT 1.6x1.6x2.8)-(1ATM1000A+2ATM400+3ATM250)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
13
Tủ tổng hạ áp 1000A-có khoang chứa tủ RMU kèm chụp cực MBA và máng cáp trung hạ thế đỡ MBA 630kVA-22/0.4kV (KT 1.4x1.6x2.8)(TT-TBA-630kVA-1.4x1.6x2.8-(1ATM1000A+2ATM400+3ATM250+1ATM200A tận dụng)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
14
Tủ tổng hạ áp 1000A-có khoang chứa tủ RMU kèm chụp cực MBA và máng cáp trung hạ thế đỡ MBA 630kVA-22/0.4kV (KT 1.4x1.6x2.8)- (1ATM1000A+2ATM400+3ATM250)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15
Tủ tổng hạ áp 1000A-có khoang chứa tủ RMU kèm chụp cực MBA và máng cáp trung hạ thế đỡ MBA 630kVA-22/0.4kV (KT 2.0x1.6x2.8)- (1ATM1000A+2ATM400+3ATM250)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
16
Tủ RMU 22kV-kiểu compact-3 ngăn (2CD+CC)-Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA Phụ kiện đi kèm bao gồm: + 02 Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2 - bộ 3 pha, + 01 Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/3x50mm2 - bộ 3 pha, + 01 bộ báo sự cố đầu cáp + Điện trở sấy (cho đủ ngăn đầu cáp) + Đồng hồ báo khí SF6 + 03 Ống chì RMU 22kV bảo vệ MBA 630A
13
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
17
Tủ RMU 22kV-kiểu compact-4 ngăn (3CD+1CC)-Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA Phụ kiện đi kèm bao gồm: + 02 Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2 - bộ 3 pha, + 01 Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x50mm2 - bộ 3 pha, + 01 Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/3x50mm2 - bộ 3 pha, + 01 bộ báo sự cố đầu cáp + Điện trở sấy (cho đủ ngăn đầu cáp) + Đồng hồ báo khí SF6 + 03 Ống chì RMU 22kV bảo vệ MBA 630A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội (phường Thanh Xuân, Phường Khương Đình, Phường Phương Liệt)
ngày hợp đồng có hiệu lực
45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01/2026-VTTB.07-ĐTXD_TX". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01/2026-VTTB.07-ĐTXD_TX" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây