Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:54 24/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2025 (lần 1) của Bệnh viện Quận 11
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc năm 2025 (lần 1) của Bệnh viện Quận 11
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500102741_2503241441
Ngày phê duyệt
24/03/2025 14:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Quận 11
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 24/03/2025
đến
09:00 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
72.785.436 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi hai triệu bảy trăm tám mươi lăm nghìn bốn trăm ba mươi sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid Ascorbic
12.480.000
12.480.000
0
6 tháng
2
Alfuzosin
324.450.000
324.450.000
0
6 tháng
3
Ambroxol
21.000.000
21.000.000
0
6 tháng
4
Amlodipin
55.000.000
55.000.000
0
6 tháng
5
Amoxicilin + Acid Clavulanic
29.500.000
29.500.000
0
6 tháng
6
Amoxicilin + acid clavulanic
410.000.000
410.000.000
0
6 tháng
7
Amoxicilin + Acid clavulanic
15.645.000
15.645.000
0
6 tháng
8
Atorvastatin
88.000.000
88.000.000
0
6 tháng
9
Azithromycin
81.191.600
81.191.600
0
6 tháng
10
Bacillus claussii
90.870.000
90.870.000
0
6 tháng
11
Betahistin
71.000.000
71.000.000
0
6 tháng
12
Bisoprolol
46.000.000
46.000.000
0
6 tháng
13
Bromhexin hydroclorid
50.000.000
50.000.000
0
6 tháng
14
Budesonid
37.359.000
37.359.000
0
6 tháng
15
Candesartan
125.000.000
125.000.000
0
6 tháng
16
Carbidopa; Levodopa
54.940.000
54.940.000
0
6 tháng
17
Celecoxib
82.000.000
82.000.000
0
6 tháng
18
Cetirizin
4.800.000
4.800.000
0
6 tháng
19
Ciprofloxacin
12.900.000
12.900.000
0
6 tháng
20
Clobetasol propionat
5.880.000
5.880.000
0
6 tháng
21
Diazepam
8.893.500
8.893.500
0
6 tháng
22
Diazepam
2.625.000
2.625.000
0
6 tháng
23
Esomeprazol
79.800.000
79.800.000
0
6 tháng
24
Eszopiclon
13.800.000
13.800.000
0
6 tháng
25
Fentanyl
4.400.000
4.400.000
0
6 tháng
26
Fentanyl
414.000.000
414.000.000
0
6 tháng
27
Fluocinolon acetonid
5.895.000
5.895.000
0
6 tháng
28
Fluoxetin
3.350.000
3.350.000
0
6 tháng
29
Fluticason propionat
128.900.000
128.900.000
0
6 tháng
30
Gabapentin
114.000.000
114.000.000
0
6 tháng
31
Galantamin
63.000.000
63.000.000
0
6 tháng
32
Hydrocortison
19.467.000
19.467.000
0
6 tháng
33
Insulin người (30% insulin hòa tan + 70% insulin isophan)
330.000.000
330.000.000
0
6 tháng
34
Ivabradin
56.700.000
56.700.000
0
6 tháng
35
Kali Clorid
4.000.000
4.000.000
0
6 tháng
36
Ketamin
4.902.000
4.902.000
0
6 tháng
37
Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H1N1 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H3N2 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B
47.985.000
47.985.000
0
6 tháng
38
Lactobacillus acidophilus
39.480.000
39.480.000
0
6 tháng
39
Lactulose
99.000.000
99.000.000
0
6 tháng
40
Levetiracetam
11.500.000
11.500.000
0
6 tháng
41
Levodopa + Benserazid
30.000.000
30.000.000
0
6 tháng
42
Linezolid
17.000.000
17.000.000
0
6 tháng
43
Lidocain; Prilocain
2.227.250
2.227.250
0
6 tháng
44
Metformin Hydrochloride
63.840.000
63.840.000
0
6 tháng
45
Miconazol
21.000.000
21.000.000
0
6 tháng
46
Montelukast (dưới dạng Natri montelukast)
12.495.000
12.495.000
0
6 tháng
47
Montelukast (dưới dạng Natri montelukast)
5.900.000
5.900.000
0
6 tháng
48
Neostigmin metylsulfat
62.400.000
62.400.000
0
6 tháng
49
Nitroglycerin
144.000.000
144.000.000
0
6 tháng
50
Nước cất pha tiêm
12.600.000
12.600.000
0
6 tháng
51
Oxcarbazepin
37.800.000
37.800.000
0
6 tháng
52
Oxytocin
25.956.000
25.956.000
0
6 tháng
53
Paracetamol (acetaminophen)
76.000.000
76.000.000
0
6 tháng
54
Paroxetin
1.974.000
1.974.000
0
6 tháng
55
Pethidin hydroclorid
29.988.000
29.988.000
0
6 tháng
56
Pregabalin
38.400.000
38.400.000
0
6 tháng
57
Propranolol
24.000.000
24.000.000
0
6 tháng
58
Pyridostigmin
5.985.000
5.985.000
0
6 tháng
59
Rabeprazol
63.200.000
63.200.000
0
6 tháng
60
Risperidon
15.000.000
15.000.000
0
6 tháng
61
Rivaroxaban
53.200.000
53.200.000
0
6 tháng
62
Rosuvastatin
53.000.000
53.000.000
0
6 tháng
63
Salbutamol
42.000.000
42.000.000
0
6 tháng
64
Salbutamol
8.820.000
8.820.000
0
6 tháng
65
Simethicon
41.500.000
41.500.000
0
6 tháng
66
Sitagliptin
208.200.000
208.200.000
0
6 tháng
67
Sufentanil
109.998.000
109.998.000
0
6 tháng
68
Tacrolimus
37.800.000
37.800.000
0
6 tháng
69
Telmisartan
80.000.000
80.000.000
0
6 tháng
70
Telmisartan + hydroclorothiazid
33.200.000
33.200.000
0
6 tháng
71
Tobramycin + dexamethason
7.950.000
7.950.000
0
6 tháng
72
Trihexyphenidyl
1.400.000
1.400.000
0
6 tháng
73
Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella
54.000.000
54.000.000
0
6 tháng
74
Mỗi liều 0,5ml vắc xin (dạng mảnh, bất hoạt) chứa: A/Victoria/4897/2022 (H1N1)pdm09 - sử dụng chủng tương đương (A/Victoria/4897/2022, IVR-238) 15mcg HA; A/Darwin/9/2021 (H3N2) - sử dụng chủng tương đương (A/Darwin/9/2021, IVR-228) 15mcg HA; B/Austria/1359417/2021 - sử dụng chủng tương đương (B/Michigan/01/2021, chủng hoang dã) 15mcg HA; B/Phuket/3073/2013 – sử dụng chủng tương đương (B/Phuket/3073/2013, chủng hoang dã) 15mcg HA
81.000.000
81.000.000
0
6 tháng
75
Vắc xin phòng lao
8.316.000
8.316.000
0
6 tháng
76
Valsartan
67.000.000
67.000.000
0
6 tháng
77
Vitamin B6 + Magnesi (lactat)
13.500.000
13.500.000
0
6 tháng
78
Paracetamol
32.700.000
32.700.000
0
6 tháng
79
Cefazolin
60.000.000
60.000.000
0
6 tháng
80
Linagliptin
99.300.000
99.300.000
0
6 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lãnh Binh Thăng như sau:

  • Có quan hệ với 901 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,62 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,71%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 4,21%, Phi tư vấn 20,69%, Hỗn hợp 0,39%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.311.956.709.196 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.353.518.637.342 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 59,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây