Thông báo mời thầu

Gói số 3: Thiết bị

Tìm thấy: 16:29 13/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị Hội trường Trung tâm chính trị
Tên gói thầu
Gói số 3: Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Bình, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 20/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
13/06/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:27 13/06/2024
đến
15:30 20/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 20/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2024 (18/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Thẩm định giá và DVTS Toàn Cầu (VATC) Tư vấn thẩm định giá số 360, Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, tp Hồ Chí Minh
2 Công ty Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn lập E-HSMT Số 326 Ấp Phước Ngươn A, Xã Phước Hậu, Huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng COVICO Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 80A1 đường Trần Phú, Phường 4, Thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 326 Ấp Phước Ngươn A, Xã Phước Hậu, Huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng COVICO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 80A1 đường Trần Phú, Phường 4, Thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
6 Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng huyện Tam Bình Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khóm 1, Thị trấn Tam Bình, Huyện Tam Bình, Tỉnh Vĩnh Long

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn hội trường
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
2
Ghế hội trường
128
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
3
Bục phát biểu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
4
Bục để tượng Bác + tượng Bác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
5
Bảng di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
6
Phong màn +cờ
26.9
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
7
Bảng "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM"
2.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
8
Màn cửa
45.76
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
9
Bàn hội trường
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
10
Ghế hội trường
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
11
Bục phát biểu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
12
Bục để tượng Bác + tượng Bác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
13
Bảng di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
14
Phong màn +cờ
23.43
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
15
Bảng "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM"
2.36
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
16
Màn cửa
22.88
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
17
Máy lạnh 1,5HP
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
18
Phong màn +cờ
28
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
19
Bục phát biểu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
20
Bục để tượng Bác + tượng Bác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
21
Bảng "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM"
2.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70
22
Màn cửa
22.88
m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm chính trị, huyện Tam Bình
60
70

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 3: Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 3: Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây