Thông báo mời thầu

Gói số MS01/CQY: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 16:49 12/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2025 của Cục Quân y
Tên gói thầu
Gói số MS01/CQY: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2025 của Cục Quân y
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500179258_2505111613
Ngày phê duyệt
12/05/2025 11:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Quân y/Tổng cục Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Quốc phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 12/05/2025
đến
08:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
529.923.450 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm hai mươi chín triệu chín trăm hai mươi ba nghìn bốn trăm năm mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (28/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Fentanyl
108.000.000
108.000.000
0
180 ngày
2
Pethidin
132.000.000
132.000.000
0
180 ngày
3
Diazepam
34.125.000
34.125.000
0
180 ngày
4
Diazepam
252.000.000
252.000.000
0
180 ngày
5
Ephedrin
202.125.000
202.125.000
0
180 ngày
6
Ketamin
130.720.000
130.720.000
0
180 ngày
7
Morphin
98.000.000
98.000.000
0
180 ngày
8
Azithromycin
3.215.300.000
3.215.300.000
0
180 ngày
9
Doxycyclin
70.840.000
70.840.000
0
180 ngày
10
Giải độc tố uốn ván hấp phụ
2.114.060.000
2.114.060.000
0
180 ngày
11
Alanin; serin; glycin; threonin; phenylalanin; glutamin; leucin; valin; lycin hydroclorid; aspartic acid; tyrosin; isoleucin; cystein hydroclorid; histidin hydroclorid; prolin.
1.007.500.000
1.007.500.000
0
180 ngày
12
Bột rễ nhân sâm; Vitamin A; Vitamin E; Vitamin B1; Vitamin B2; Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin C; Vitamin D3; Vitamin PP; Rutin; Các vi lượng: Ca, K, Fe, Zn, Mn, Cu
3.263.400.000
3.263.400.000
0
180 ngày
13
Calci carbonat; Vitamin D3
1.905.981.000
1.905.981.000
0
180 ngày
14
Glucosamin sulfat; Chondroitin sulfat
2.702.500.000
2.702.500.000
0
180 ngày
15
Glucosamin sulfat kali clorid
1.548.820.000
1.548.820.000
0
180 ngày
16
Silymarin
1.326.534.000
1.326.534.000
0
180 ngày
17
Vitamin A; Vitamin B1; Vitamin B2; Vitamin B3; Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin D; Sắt Sulfat; Lisin HCl; Calci glycerolphosphat; Magnesi gluconat
1.786.400.000
1.786.400.000
0
180 ngày
18
Vitamin E (DL-alphatocopheryl acetat); Acid folic; Sắt (II) fumarat; Calci gluconat
640.000.000
640.000.000
0
180 ngày
19
Ubidecarenon
3.150.000.000
3.150.000.000
0
180 ngày
20
Nấm men khô chứa selen; Nấm men khô chứa crom; Acid ascorbic (vitamin C)
1.176.000.000
1.176.000.000
0
180 ngày
21
Selen (dưới dạng men khô); Crom (dưới dạng men khô); Acid ascorbic (vitamin C)
1.080.000.000
1.080.000.000
0
180 ngày
22
L-Arginin hydroclorid; Vitamin B1; Vitamin B6
1.811.040.000
1.811.040.000
0
180 ngày
23
L-Arginin hydroclorid
1.680.000.000
1.680.000.000
0
180 ngày
24
Arginin aspartat
2.100.000.000
2.100.000.000
0
180 ngày
25
L-Ornithin L-Aspartat
1.689.765.000
1.689.765.000
0
180 ngày
26
Phospholipid đậu nành
2.103.120.000
2.103.120.000
0
180 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quân y/Tổng cục Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Quốc phòng như sau:

  • Có quan hệ với 274 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,63%, Xây lắp 6,72%, Tư vấn 8,40%, Phi tư vấn 9,25%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.546.617.556.209 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.432.965.062.645 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,35%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số MS01/CQY: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số MS01/CQY: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây