Thông báo mời thầu

Gói thầu 01XL

Tìm thấy: 09:39 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ở vận động viên Trung tâm Huấn luyện và TĐTDTT tỉnh Phú Yên
Tên gói thầu
Gói thầu 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên thuộc ngân sách cấp tỉnh và Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-SVHTTDL
Ngày phê duyệt
30/10/2024 15:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Phú Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:37 31/10/2024
đến
09:10 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (05/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh công ty CP tư vấn và đầu tư Nghinh Phúc và trung tâm Quy Hoạch và tư vấn xây dựng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Tuy Hoà tỉnh Phú Yên
2 Trung tâm Giám định chất lượng Xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 02A Lý Tự Trọng, phường 7, TP. Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (cái)
1
2
Máy khoan cầm tay (cái)
1
3
Máy phát điện dự phòng
1
4
Xe ô tô tự đổ
1
5
Thiết bị vận chuyển lên cao tời điện.
1
6
Dàn giáo phục vụ thi công (bộ)
400

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY LẮP
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph - nền bê tông gạch vỡ
10.08
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
199.46
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ kính cửa đi
1.958
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Vệ sinh cửa đi, cửa sổ, vách kính khung nhôm
1400.28
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
25.5
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ nền gạch lá nem
29.14
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Cạo bỏ lớp sơn kim loại
24.288
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vệ sinh lớp sơn, vôi tường cột, trụ ngoài nhà
3074.785
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Vệ sinh lớp sơn, vôi tường cột, trụ trong nhà
5606.929
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Vệ sinh lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
3093.515
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ổ khóa cửa đi
155
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng kính khu vệ sinh
1.958
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cửa đi khung nhôm, kính mờ dày 5mm
20.63
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng lan can inox
17.78
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
45.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lát nền, sàn gạch ceramic 30x60 vữa M75
210.64
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lát gạch lá nem
29.14
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, tạo dốc về sê nô
29.14
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
187.5
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
24.288
1m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 2 nước phủ
8700.444
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
3074.785
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤50m
25.28
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
PHẦN ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ đèn neon 1,2m có máng
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ đèn neon 0,6m có máng
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ đèn lúp cầu D250
66
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo dỡ đèn hắt cầu thang
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ tủ điện bằng tole các tầng kích thước 150x200x250mm
5
hộp
Theo quy định tại Chương V
31
Tháo dỡ bảng điện hành lang (aptomat 5A + 3 công tắc đèn)
5
hộp
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ tủ điện tổng các tầng kích thước 400x600x250mm
5
hộp
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ quạt treo tường (nhân công tính 30%)
66
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ quạt trần (nhân công tính 30%)
50
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Tháo dỡ bảng điện trong phòng (aptomat 5A + 1 công tắc đèn + 1 quạt)
51
hộp
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo dỡ bảng điện khu vệ sinh (1 công tắc đèn)
27
hộp
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ ổ cắm đôi
6
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt đèn neon 1,2m có máng
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt đèn neon 0,6m có máng
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt đèn lúp cầu D250
66
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt đèn hắt cầu thang
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt tủ điện bằng tole các tầng kích thước 150x200x250mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt bảng điện hành lang (aptomat 5A + 3 công tắc đèn)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt tủ điện tổng các tầng kích thước 400x600x250mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt quạt treo tường
66
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt quạt trần
50
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt bảng điện trong phòng (aptomat 5A + 1 công tắc đèn + 1 quạt)
51
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt bảng điện khu vệ sinh (1 công tắc đèn)
27
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ô cắm đôi
6
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
1500
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây