Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 19:26 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
chăm sóc cây xanh, thảm cỏ thuộc dịch vụ công ích phường Xuân Lộc năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
chăm sóc cây xanh, thảm cỏ thuộc dịch vụ công ích phường Xuân Lộc năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi sự nghiệp kiến thiết thị chính năm 2026 của Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-KTHTĐT
Ngày phê duyệt
30/07/2026 19:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ PHƯỜNG XUÂN LỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:25 30/07/2026
đến
09:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thẩm định giá Sen Việt Tư vấn thẩm định giá 1026/3, đường Nguyễn Ái Quốc, KP 1, Phường Trảng Dài, thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Khang Long Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 1253/E, ấp Bến Nôm, xã Thống Nhất, thành phố Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn công nghệ xây dựng Gia Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 2, Ấp Nông Doanh, Xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Khang Long Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1253/E, ấp Bến Nôm, xã Thống Nhất, thành phố Đồng Nai
5 Công ty TNHH Tư vấn công nghệ xây dựng Gia Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 2, Ấp Nông Doanh, Xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đường Lê Duẩn:
Theo quy định tại Chương V
2
Quét vôi gốc cây; Cây loại 2 (3 lần/năm)
304
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
3
Duy trì bồn cảnh không hàng rào
16.338
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
4
Duy trì cây cảnh tạo hình
2.87
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
5
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng ô tô tưới nước
1960.56
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
6
Đường Nguyễn Văn Cừ:
Theo quy định tại Chương V
7
Quét vôi gốc cây; Cây loại 2
265
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
8
Duy trì bồn cảnh không hàng rào
13.981
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
9
Duy trì cây cảnh tạo hình
2.3
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
10
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng ô tô tưới nước
1677.72
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
11
Đường Nguyễn Thị Minh Khai:
Theo quy định tại Chương V
12
Duy trì cây bóng mát mới trồng
197
1 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
13
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
403
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
14
Duy trì bồn cảnh không hàng rào
54.262
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
15
Duy trì cây cảnh tạo hình
10.45
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
16
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng ô tô tưới nước
6511.44
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
17
Đường Trần Hưng Đạo:
Theo quy định tại Chương V
18
Quét vôi gốc cây; Cây loại 2
115
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
19
Duy trì bồn cảnh không hàng rào
13.05
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
20
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.97
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
21
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng ô tô tưới nước
1566
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
22
Đường Nguyễn Hữu Cảnh:
Theo quy định tại Chương V
23
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
724
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
24
Duy trì cây cảnh tạo hình
1.08
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
25
Tưới nước cây cảnh ra hoa, cây cảnh tạo hình bằng ô tô tưới nước
129.6
100 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
26
Phát cỏ bằng máy
2414.3082
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
27
Đường Hùng Vương (đoạn từ Ngân hàng NN&PTNT đến cầu Phước Hưng):
Theo quy định tại Chương V
28
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
113
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
29
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao cây; Cây loại 1
113
1 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
30
Đường Huỳnh Văn Nghệ:
Theo quy định tại Chương V
31
Quét vôi gốc cây; Cây loại 3
151
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
32
Đường Hồ Thị Hương:
Theo quy định tại Chương V
33
Duy trì cây bóng mát loại 1
46
1 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
34
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
46
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
35
Đường Ngô Quyền - Lê Văn Vận:
Theo quy định tại Chương V
36
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
449
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
37
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao cây; Câyloại 1
449
1 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
38
Đường Hoàng Đình Thương:
Theo quy định tại Chương V
39
Duy trì cây bóng mát mới trồng
118
1 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
40
Quét vôi gốc cây; Cây loại 1
118
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
41
Tiểu đảo Núi Le:
Theo quy định tại Chương V
42
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.49
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
43
Duy trì cây hàng rào; Hàng rào cao <1m
0.488
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
44
Phát cỏ bằng máy
19.05
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
45
Tưới nước cỏ công viên, vườn hoa bằng ô tô tưới nước
381
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
46
Công viên trước Trụ sở UBND phường:
Theo quy định tại Chương V
47
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.2
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
48
Duy trì cây hàng rào; Hàng rào cao <1m
0.207
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
49
Tưới nước cỏ công viên, vườn hoa bằng ô tô tưới nước
80.052
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng
50
Phát cỏ bằng máy
4.0026
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Xuân Lộc, thành phố Đồng Nai
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây