Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 11:07 07/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc điều trị năm 2026-2027
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc điều trị năm 2026-2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và nguồn thu sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
07/08/2026 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Pháp y Tâm thần Trung ương

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 13/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600325329
Diazepam
8.800.000
8.800
2
PP2600325330
Diazepam
8.307.600
8.308
3
PP2600325331
Amisulprid
14.800.000
14.800
4
PP2600325332
Clorpromazin HCl
210.000
210
5
PP2600325333
Clorpromazin HCl
4.200.000
4.200
6
PP2600325334
Clozapin
72.000.000
72.000
7
PP2600325335
Haloperidol
3.120.000
3.120
8
PP2600325336
Haloperidol
5.250.000
5.250
9
PP2600325337
Levomepromazin
13.760.000
13.760
10
PP2600325338
Quetiapin
14.000.000
14.000
11
PP2600325339
Quetiapin
15.750.000
15.750
12
PP2600325340
Quetiapin
27.000.000
27.000
13
PP2600325341
Quetiapin
225.750.000
225.750
14
PP2600325342
Ziprasidone
71.200.000
71.200
15
PP2600325343
Amitriptylin HCl
9.450.000
9.450
16
PP2600325344
Sertraline
36.000.000
36.000
17
PP2600325345
Mirtazapine
8.634.000
8.634
18
PP2600325346
Fluoxetin
2.750.000
2.750
19
PP2600325347
Venlafaxine (dưới dạng Venlafaxine HCl)
3.900.000
3.900
20
PP2600325348
Escitalopram
3.500.000
3.500
21
PP2600325349
Agomelatine
28.000.000
28.000
22
PP2600325350
Phenobarbital
2.047.500
2.048
23
PP2600325351
Natri Phenobarbital
252.000
252
24
PP2600325352
Natri valproate, Acid valproic
48.804.000
48.804
25
PP2600325353
Natri Valproat
17.353.000
17.353
26
PP2600325354
Pregabalin
28.750.000
28.750
27
PP2600325355
Gabapentin
15.000.000
15.000
28
PP2600325356
Trihexyphenidyl hydroclorid
3.450.000
3.450
29
PP2600325357
Piracetam
2.750.000
2.750
30
PP2600325358
Vitamin B1 + B6 + B12
41.895.000
41.895
31
PP2600325359
Thiamine hydrochloride 100mg; Pyridoxine hydrochloride 100mg; Cyanocobalamin 1mg
21.000.000
21.000
32
PP2600325360
Cefixim
110.600.000
110.600
33
PP2600325361
Perindopril arginine 5mg; (tương đương 3,395mg perindopril); Amlodipine(dưới dạng amlodipin besilate) 5mg
32.945.000
32.945

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600325329
Diazepam
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
2
Diazepam
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1100
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 10mg/ 2ml Đường dùng: Tiêm Dạng bào chế: Thuốc tiêm Nhóm thuốc: 4
3
PP2600325330
Diazepam
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
4
Diazepam
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
4300
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 5mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 1
5
PP2600325331
Amisulprid
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
6
Amisulprid
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 200mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
7
PP2600325332
Clorpromazin HCl
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
8
Clorpromazin HCl
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 25mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
9
PP2600325333
Clorpromazin HCl
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
10
Clorpromazin HCl
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
2000
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 25mg/ 2ml Đường dùng: Tiêm Dạng bào chế: Thuốc tiêm Nhóm thuốc: 4
11
PP2600325334
Clozapin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
12
Clozapin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
8000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 100mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 1
13
PP2600325335
Haloperidol
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
14
Haloperidol
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
12000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 1,5mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
15
PP2600325336
Haloperidol
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
16
Haloperidol
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
2500
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 5mg/ 1ml Đường dùng: Tiêm Dạng bào chế: Thuốc tiêm Nhóm thuốc: 4
17
PP2600325337
Levomepromazin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
18
Levomepromazin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
8000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 25mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 1
19
PP2600325338
Quetiapin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
20
Quetiapin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 300mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
21
PP2600325339
Quetiapin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
22
Quetiapin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 200mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
23
PP2600325340
Quetiapin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
24
Quetiapin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
6000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 100mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
25
PP2600325341
Quetiapin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
26
Quetiapin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
35000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 50mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
27
PP2600325342
Ziprasidone
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
28
Ziprasidone
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
4000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 20mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
29
PP2600325343
Amitriptylin HCl
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
30
Amitriptylin HCl
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
4500
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 25mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
31
PP2600325344
Sertraline
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
32
Sertraline
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
3000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 100mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 1
33
PP2600325345
Mirtazapine
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
34
Mirtazapine
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 30mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên hòa tan nhanh Nhóm thuốc: 2
35
PP2600325346
Fluoxetin
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
36
Fluoxetin
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
2500
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 20mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
37
PP2600325347
Venlafaxine (dưới dạng Venlafaxine HCl)
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
38
Venlafaxine (dưới dạng Venlafaxine HCl)
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
500
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 75mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát Nhóm thuốc: 3
39
PP2600325348
Escitalopram
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
40
Escitalopram
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
1000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 10mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 4
41
PP2600325349
Agomelatine
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
42
Agomelatine
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
2000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 25mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 5
43
PP2600325350
Phenobarbital
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
44
Phenobarbital
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
6500
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 100mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên Nhóm thuốc: 2
45
PP2600325351
Natri Phenobarbital
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
46
Natri Phenobarbital
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
20
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 200mg /2ml Đường dùng: Tiêm Dạng bào chế: Thuốc tiêm Nhóm thuốc: 4
47
PP2600325352
Natri valproate, Acid valproic
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
48
Natri valproat, Acid valproic
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
7000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 333mg; 145mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát Nhóm thuốc: 1
49
PP2600325353
Natri Valproat
Viện Pháp y tâm thần Trung ương, Xã Thường Tín, TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
07 ngày kể từ khi nhận được đơn đặt hàng của Viện (qua email, zalo,..)
50
Natri Valproat
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Phù hợp với thông số kỹ thuật của thuốc
Han sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải đảm bảo tối thiểu 3 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm
7000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 200mg Đường dùng: Uống Dạng bào chế: Viên bao tan ở ruột Nhóm thuốc: 1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây