Thông báo mời thầu

gói thầu số 01: Hàng hóa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:34 11/01/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua quà Tết năm 2022
Gói thầu
gói thầu số 01: Hàng hóa
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua quà Tết năm 2022
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Tài chính công đoàn cơ sở năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
12:00 18/01/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:27 11/01/2022
đến
12:00 18/01/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
12:00 18/01/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
10.000.000 VND
Bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2022 (29/03/2022)

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Đường tinh luyện Pure Cành mai (hoặc tương đương) 1 kg
4.188 Túi - Nhãn hiệu: Biên Hòa (hoăc tương đương) - Loại đường Pure - Khối lượng : 01 kg
2 Dầu ăn Cooking Oil 2L
2.094 Chai - Nhãn hiệu: Tường An (hoăc tương đương) - Loại 02 lít
3 Gạo ngon, dẻo, bao bì sang trọng
2.094 Túi - Nhãn hiệu: Vinh Hiển (hoăc tương đương) - Khối lượng : 05kg/túi
4 Bột ngọt Ajinomoto
4.188 Túi - Nhãn hiệu: Ajinomoto (hoăc tương đương) - Khối lượng : 454g
5 Nước mắm Nam Ngư
2.094 Chai - Nhãn hiệu: Nam Ngư (hoăc tương đương) - Dung tích : 500ml
6 Nước tương Tam Thái Tử
2.094 Chai Nhãn hiệu: Tam Thái tử (hoăc tương đương) - Dung tích : 500ml
7 Túi vải đựng quà in thông tin Công đoàn
2.094 Túi Túi vải màu xanh, có in logo công đoàn và thông tin Công đoàn theo yêu cầu của chủ đầu tư

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "gói thầu số 01: Hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "gói thầu số 01: Hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây