Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:30 25/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường, mương Cao Na - Biên Đẻn, xã Quỳnh Đôi
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách cấp trên hỗ trợ; - Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 05/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/06/2024 10:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Đôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 25/06/2024
đến
08:30 05/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 05/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2024 (02/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 3 - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 3, TT Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm Tư vấn lập E-HSMT Xóm 13, xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 7 - Xã Quỳnh Hậu - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 13, xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 7 - Xã Quỳnh Hậu - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ từ ≥3,5 tấn
2
3
Máy lu bánh thép 8-:-12T
1
4
Máy ủi >=75CV
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
6
Máy trộn bê tông 250l
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường, đất cấp I
869.5
m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
55.22
m3
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1552.81
m3
5
Mặt đường
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25cm, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
349.96
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông vuốt nối, đá 1x2, mác 250, PCB40
17.71
m3
8
Rải nilon chống mất nước
17.4978
100m2
9
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
17.4978
100m2
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.04
100m2
11
Mương xây B=0,6m
12
Đào kênh mương, đất cấp II
236.32
m3
13
Đắp kênh mương, độ chặt K95
2.1097
100m3
14
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
57.43
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng mương
1.3895
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
86.15
m3
17
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây mương, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
122.27
m3
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
555.78
m2
19
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
16.68
m2
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mương
3.7052
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mương, đá 1x2, mác 200, PCB40
40.76
m3
22
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn thanh giằng, tấm đan
0.4445
100m2
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh giằng, tấm đan
0.7755
tấn
24
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông thanh giằng, tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.05
m3
25
Lắp thanh giằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
155
cấu kiện
26
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
17
cấu kiện
27
CỐNG BẢN B=0,6M
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
12
cấu kiện
29
Đào móng cống, đất cấp II
30.57
m3
30
Đắp trả hố móng, độ chặt K95
0.1369
100m3
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.79
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
7.91
m3
33
Ván khuôn móng cống
0.2254
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.75
m3
35
Ván khuôn thân cống, tường cánh
0.2268
100m2
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.02
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản
0.3672
tấn
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấm bản
0.1119
100m2
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà mũ, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.43
m3
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0339
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1369
tấn
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà mũ
0.1476
100m2
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tạo dốc, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.33
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây