Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.524.427.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.379.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.524.427.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.379.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
15/04/2025 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2025 18:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
31/03/2025 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với 5 gói thầu.
10/03/2025 09:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
26/02/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
26/02/2025 15:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG HẢI
26/02/2025 14:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
21/02/2025 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với 1 gói thầu.
20/02/2025 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/02/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
31/03/2025 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu với 5 gói thầu.
10/03/2025 09:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
26/02/2025 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
26/02/2025 15:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG HẢI
26/02/2025 14:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi với 1 nhà thầu tham gia.
22/02/2025 09:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
21/02/2025 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu với 1 gói thầu.
20/02/2025 17:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/02/2025 15:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
13/02/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
15/04/2025 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2025 18:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
31/03/2025 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với 5 gói thầu.
10/03/2025 09:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
26/02/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
26/02/2025 15:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG HẢI
26/02/2025 14:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM OANH
21/02/2025 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp sân vận động xã Quỳnh Đôi, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với 1 gói thầu.
20/02/2025 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Xây dựng nhà truyền thống nhà thờ họ Nguyễn Triệu Cơ tại xã Quỳnh Đôi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/02/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH ĐÔI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tình yêu làm được một cái gì đấy. Tiền bạc làm được tất cả. "
Ngạn ngữ Đức