Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:17 18/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường, mương Cao Na - Biên Đẻn, xã Quỳnh Đôi
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách cấp trên hỗ trợ; - Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 25/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
92/QD-UBND
Ngày phê duyệt
08/05/2024 09:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Đôi

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 18/05/2024
đến
08:30 25/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 25/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2024 (22/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 3 - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
2 Phòng KTHT huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 3, TT Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm Tư vấn lập E-HSMT Xóm 13, xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 7 - Xã Quỳnh Hậu - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 13, xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An - Xã Quỳnh Thạch - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH NGHỆ AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 7 - Xã Quỳnh Hậu - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/05/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:50 24/05/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ từ ≥3,5 tấn
2
3
Máy lu bánh thép 8-:-12T
1
4
Máy ủi >=75CV
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
6
Máy trộn bê tông 250l
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thân cống, tường cánh
0.2268
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.02
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản
0.3672
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấm bản
0.1119
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà mũ, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.43
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0339
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1369
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà mũ
0.1476
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tạo dốc, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.33
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
11
Đào nền đường, đất cấp I
869.5
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào nền đường, đất cấp II
55.22
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1552.81
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25cm, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
349.96
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông vuốt nối, đá 1x2, mác 250, PCB40
17.71
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Rải nilon chống mất nước
17.4978
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
17.4978
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.04
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Mương xây B=0,6m
Theo quy định tại Chương V
21
Đào kênh mương, đất cấp II
236.32
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đắp kênh mương, độ chặt K95
2.1097
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
57.43
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng mương
1.3895
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
86.15
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây mương, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
122.27
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
555.78
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
16.68
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mương
3.7052
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mương, đá 1x2, mác 200, PCB40
40.76
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn thanh giằng, tấm đan
0.4445
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh giằng, tấm đan
0.7755
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông thanh giằng, tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.05
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp thanh giằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
155
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
17
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
CỐNG BẢN B=0,6M
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Đào móng cống, đất cấp II
30.57
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp trả hố móng, độ chặt K95
0.1369
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.79
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
7.91
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng cống
0.2254
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.75
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây