Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:15 05/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nhà học và một số hạng mục trường mầm non Bình Minh, xã Bình Minh, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án Cải tạo, nâng cấp nhà học và một số hạng mục trường mầm non Bình Minh, xã Bình Minh, tỉnh Ninh Bình
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên, ngân sách xã phân bổ cho Sự nghiệp giáo dục (tại Quyết định số 1191/QĐ-UBND ngày 22/12/2025 của UBND xã Bình Minh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Minh, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
17:15 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1757/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/08/2026 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 05/08/2026
đến
17:15 14/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:15 14/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2026 (12/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN NGUYỄN Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Thôn Đoài Thượng - Xã Ninh Phúc - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế xã Bình Minh Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Xóm Bình Minh 5, xã Bình Minh, Tỉnh Ninh Bình.
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy cắt gạch đá
2
6
Máy cắt uốn cốt thép
1
7
Máy trộn bê tông dung tích >= 250 lít
2
8
Máy đào dung tích gầu >= 0,5m3.
1
9
Ô tô tự đổ tải trọng >= 5 Tấn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ DINH DƯỠNG MỞ RỘNG
2
PHẦN PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ cửa
18.66
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.2111
tấn
5
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông chiều dày ≤22cm
2.16
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
96.2709
m2
7
Phá dỡ móng bê tông không có cốt thép
0.8974
m3
8
Phá lớp vữa trát tường trong nhà phá rối tạo nhám để ốp gạch
245.866
m2
9
PHẦN MÓNG
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1869
100m3
11
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
9.735
100m
12
Đá 4x6 chèn đầu cọc
0.9735
m3
13
Ván khuôn thép bê tông lót
0.0354
100m2
14
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.9735
m3
15
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
4.4728
m3
16
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm-Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
3.7382
m3
17
Ván khuôn thép giằng móng
0.1062
100m2
18
Bê tông giằng móng, M250, đá 1x2
1.7523
m3
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0513
tấn
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1555
tấn
21
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1875
100m3
22
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0488
100m3
23
Bê tông nền, M200, đá 1x2
4.8535
m3
24
PHẦN THÂN
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.1062
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0273
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0967
tấn
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2
1.1682
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm-Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
9.3414
m3
30
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
0.403
m3
31
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
1.3506
m3
32
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0356
100m2
33
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.0474
tấn
34
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, M250, đá 1x2
0.525
m3
35
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤100kg
2
1 cấu kiện
36
Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0448
tấn
37
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0448
tấn
38
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.1924
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép
0.1924
tấn
40
Lợp mái che tường bằng tôn xốp 3lớp AR-EPS-0,45/50/0,40, tỷ trọng EPS 11kg/m3
0.3943
100m2
41
Ke chống bão ( tính 1 m2, 6 ke)
236.4
cái
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
48.194
m2
43
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600 mm, vữa XM M75
295.836
m2
44
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600 mm, vữa XM M75
127.1979
m2
45
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75
11.8502
m2
46
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
12.5554
m2
47
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75
6.07
m2
48
Cửa đi 1 cánh mở quay Xingfa hệ 55, nhôm thương hiệu Vasco sản xuất tại Việt Nam, Độ dày nhôm 1.4mm ±5% , Kính trắng, dán an toàn Hải Long (hoặc tương đương) glass 6.38mm, Gioăng Đông Á (hoặc tương đương). Phụ kiện Huy Hoàng (hoặc tương đương) đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A.
4.62
m2
49
Cửa đi 2 cánh mở quay Xingfa hệ 55, nhôm thương hiệu Vasco sản xuất tại Việt Nam, Độ dày nhôm 1.4mm ±5%. Kính trắng, dán an toàn Hải Long (hoặc tương đương) glass 6.38mm, Gioăng Đông Á (hoặc tương đương). Phụ kiện Huy Hoàng (hoặc tương đương) đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A.
19.44
m2
50
Cửa sổ 2 cánh mở lùa Xingfa hệ 55, nhôm thương hiệu Vasco sản xuất tại Việt Nam, Độ dày nhôm 1.4mm ±5%. trắng, dán an toàn Hải Long (hoặc tương đương) glass 6.38mm, Gioăng Đông Á (hoặc tương đương). Phụ kiện Huy Hoàng (hoặc tương đương) đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A
5.76
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây