Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thuốc Generic

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:52 02/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu cung cấp thuốc năm 2022-2023 của Bệnh viện Mắt Thái Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu giá dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Mắt Thái Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 18/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-BVM
Ngày phê duyệt
30/09/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Mắt Thái Bình

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Không qua mạng
Địa điểm nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán HSMT
500.000 VND

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 18/10/2022
Địa điểm mở thầu
Phòng họp - Bệnh viện Mắt Thái Bình – Địa chỉ: Khu trung tâm y tế - Đường Trần Lãm – Thành phố Thái Bình - tỉnh Thái Bình.
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng séc
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.706.896 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu bảy trăm lẻ sáu nghìn tám trăm chín mươi sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2022 (15/02/2023)

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Đăng tải nhầm hồ sơ mời thầu
Số quyết định
58/QĐ-BVM
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 30/09/2022
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:53 03/10/2022

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
33.390.000
33.390.000
333.900
12 tháng
2
Midazolam
945.000
945.000
9.450
12 tháng
3
Proparacain hydroclorid
19.690.000
19.690.000
196.900
12 tháng
4
Diclofenac
170.000
170.000
1.700
12 tháng
5
Ketorolac
26.898.000
26.898.000
268.980
12 tháng
6
Paracetamol
334.900
334.900
3.349
12 tháng
7
Paracetamol
35.000.000
35.000.000
350.000
12 tháng
8
Diphenhydramin
49.000
49.000
490
12 tháng
9
Amoxicilin
10.180.000
10.180.000
101.800
12 tháng
10
Amoxicilin
955.400
955.400
9.554
12 tháng
11
Cefoperazon
215.000.000
215.000.000
2.150.000
12 tháng
12
Cefradin
300.000.000
300.000.000
3.000.000
12 tháng
13
Cefuroxim
221.600.000
221.600.000
2.216.000
12 tháng
14
Gentamicin
5.925.000
5.925.000
59.250
12 tháng
15
Neomycin+polymycin B+ Dexamethason
480.700.000
480.700.000
4.807.000
12 tháng
16
Neomycin+polymycin B+ Dexamethason
25.950.000
25.950.000
259.500
12 tháng
17
Tobramycin+ Dexamethasone
225.500.000
225.500.000
2.255.000
12 tháng
18
Ofloxacin
163.966.000
163.966.000
1.639.660
12 tháng
19
Aciclovir
10.875.000
10.875.000
108.750
12 tháng
20
Aciclovir
8.600.000
8.600.000
86.000
12 tháng
21
Amphotericin B
29.925.000
29.925.000
299.250
12 tháng
22
Itraconazol
46.500.000
46.500.000
465.000
12 tháng
23
Dexamethason
28.175.000
28.175.000
281.750
12 tháng
24
Acetazolamid
29.000.000
29.000.000
290.000
12 tháng
25
Atropin sulfat
12.600.000
12.600.000
126.000
12 tháng
26
Carbomer
22.400.000
22.400.000
224.000
12 tháng
27
Indomethacin
81.600.000
81.600.000
816.000
12 tháng
28
Natri carboxymethylcellulose (natri CMC)
32.051.000
32.051.000
320.510
12 tháng
29
Natri clorid
18.000.000
18.000.000
180.000
12 tháng
30
Natri diquafosol
25.935.000
25.935.000
259.350
12 tháng
31
Natri hyaluronat
10.199.000
10.199.000
101.990
12 tháng
32
Polyethylene glycol + Propylen glycol
90.150.000
90.150.000
901.500
12 tháng
33
Timolol
21.100.000
21.100.000
211.000
12 tháng
34
Travoprost
25.230.000
25.230.000
252.300
12 tháng
35
Tropicamide + Phenylephrine HCL
33.750.000
33.750.000
337.500
12 tháng
36
Ginkgo biloba
20.800.000
20.800.000
208.000
12 tháng
37
Kali clorid
24.150.000
24.150.000
241.500
12 tháng
38
Glucose
803.300
803.300
8.033
12 tháng
39
Natri Clorid
1.318.000
1.318.000
13.180
12 tháng
40
Ringer lactat
22.440.000
22.440.000
224.400
12 tháng
41
Vitamin A + D3
98.835.000
98.835.000
988.350
12 tháng
42
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
210.000.000
210.000.000
2.100.000
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây