Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:52 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2026 của Cục Quân y
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2026 của Cục Quân y
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hồng Hà, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2737/QĐ-QY
Ngày phê duyệt
29/04/2026 15:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Quân y/Tổng cục Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Quốc phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 29/04/2026
đến
09:00 20/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 20/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
569.480.694 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm sáu mươi chín triệu bốn trăm tám mươi nghìn sáu trăm chín mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2026 (18/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Fentanyl
113.820.000
113.820.000
0
180 ngày
2
Pethidin
110.000.000
110.000.000
0
180 ngày
3
Diazepam
88.000.000
88.000.000
0
180 ngày
4
Diazepam
772.800.000
772.800.000
0
180 ngày
5
Ephedrin
433.125.000
433.125.000
0
180 ngày
6
Ketamin
210.798.000
210.798.000
0
180 ngày
7
Morphin
240.975.000
240.975.000
0
180 ngày
8
Azithromycin
3.555.000.000
3.555.000.000
0
180 ngày
9
Doxycyclin
378.000.000
378.000.000
0
180 ngày
10
Giải độc tố uốn ván tinh chế
3.740.260.000
3.740.260.000
0
180 ngày
11
Alanin; serin; glycin; threonin; phenylalanin; glutamin; leucin; valin; lysin hydroclorid; aspartic acid; tyrosin; isoleucin; cystein hydroclorid; histidin hydroclorid; prolin.
1.007.500.000
1.007.500.000
0
180 ngày
12
Bột rễ nhân sâm; Vitamin A; Vitamin E; Vitamin B1; Vitamin B2; Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin C; Vitamin D3; Vitamin PP; Rutin; Các vi lượng: Ca, K, Fe, Zn, Mn, Cu
3.154.620.000
3.154.620.000
0
180 ngày
13
Calci carbonat; Vitamin D3
1.767.000.000
1.767.000.000
0
180 ngày
14
Glucosamin sulfat; Chondroitin sulfat
2.428.200.000
2.428.200.000
0
180 ngày
15
Glucosamin sulfat kali clorid
1.764.000.000
1.764.000.000
0
180 ngày
16
Cao khô Cardus Marianus (Silymarin)
1.820.000.000
1.820.000.000
0
180 ngày
17
Acid Ascorbic; Đồng oxide; Manganese sulfate; Bột 0,1% Selenium; Tocopherol acetate; Kẽm oxide; hỗn dịch Beta Caroten 30%
1.000.000.000
1.000.000.000
0
180 ngày
18
Vitamin A; Vitamin B1; Vitamin B2; Vitamin PP; Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin D3; Sắt (II) Sulfat; Lisin HCl; Calci glycerolphosphat; Magnesi gluconat
127.531.600
127.531.600
0
180 ngày
19
Vitamin E (DL-alphatocopheryl acetat); Acid folic; Sắt (II) fumarat; Calci gluconat
160.000.000
160.000.000
0
180 ngày
20
Ubidecarenon; Vitamin E
2.550.000.000
2.550.000.000
0
180 ngày
21
Ubidecarenon (Coenzym Q10)
1.800.000.000
1.800.000.000
0
180 ngày
22
Nấm men khô chứa selen; Nấm men khô chứa crom; Acid ascorbic (vitamin C)
1.053.500.000
1.053.500.000
0
180 ngày
23
Selen (dưới dạng men khô); Crom (dưới dạng men khô); Acid ascorbic (vitamin C)
67.500.000
67.500.000
0
180 ngày
24
L-Arginin hydroclorid; Vitamin B1; Vitamin B6
1.782.000.000
1.782.000.000
0
180 ngày
25
L-Arginin hydroclorid
798.000.000
798.000.000
0
180 ngày
26
Arginin aspartat
3.045.000.000
3.045.000.000
0
180 ngày
27
L-Ornithin L-Aspartat
1.647.870.000
1.647.870.000
0
180 ngày
28
Phospholipid đậu nành
2.349.880.000
2.349.880.000
0
180 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây