Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 14:58 05/07/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng lăng mộ tướng Nguyễn Dụng
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách phường ( Trích từ nguồn bán đấu giá đất và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 05/07/2022
đến
08:00 13/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 13/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2022 (11/10/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH THỦY ÚT
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu số 01: Xây lắp
Tên dự án là: Mở rộng lăng mộ tướng Nguyễn Dụng
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 18 Tháng
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách phường ( Trích từ nguồn bán đấu giá đất và các nguồn vốn hợp pháp khác
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH THỦY ÚT , địa chỉ: Phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Quảng Long. Đ/c: phường Quảng Long - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0905046515 Bên mời thầu: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0946681828 - E-mail: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập dự toán: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. + Đơn vị thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Quản lý đô thị thị xã. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. + Đơn vị thẩm định E-HSMT: Công ty TNHH Tư vấn Phương Nam. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. + Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. + Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Tư vấn Phương Nam. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH THỦY ÚT , địa chỉ: Phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Quảng Long. Đ/c: phường Quảng Long - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0905046515 Bên mời thầu: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0946681828 - E-mail: [email protected]

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Hóa đơn hoặc tài liệu tương đương để thể hiện doanh thu hàng năm. - Bảo lãnh dự thầu, can kết tín dụng, giấy ủy quyền (nếu có), thỏa thuận liên danh (nếu có), thuyết minh biện pháp thi công, tiến độ thi công và các file scan năng lực kinh nghiệm của nhà thầu (như hợp đồng, nhân sự, thiết bị các loại hóa đơn thiết bị...)
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Quảng Long. Đ/c: phường Quảng Long - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0905046515 Bên mời thầu: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0946681828 - E-mail: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Ngô Văn Sáu - chủ tịch Ủy ban nhân dân phường Quảng Long. Đ/c: phường Quảng Long - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0905046515
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH Thủy Út. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0946681828 - E-mail: [email protected]
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty TNHH Tư vấn Phương Nam. Đ/c: phường Ba Đồn - thị xã Ba Đồn - tỉnh Quảng Bình

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
18 Tháng

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1Có trình độ Đại học trở lên, chuyên ngành Xây dựng dân dụng, Có chứng chỉ hành nghề giám sát thi công xây dựng dân dụng hạng III trở lên hoặc đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng công trình dân dụng 01 công trình từ cấp III hoặc 02 công trình từ cấp IV.52
2Cán bộ kỹ thuật thi công1Có trình độ Cao đẳng trở lên, chuyên ngành Xây dựng dân dụng, đã phụ trách kỹ thuật ít nhất 01 công trình dân dụng.31
3Cán bộ phụ trách KCS, phụ trách an toàn lao động1Có trình độ Trung cấp trở lên, chuyên ngành về xây dựng dân dụng, đã đảm nhiệm vị trí KCS, phụ trách công tác thí nghiệm ít nhất 01 công trình cùng loại, có tính chất kỹ thuật tương tự gói thầu đang xét.21

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHẠNG MỤC: PHÁ DỠ NHÀ CŨ
1Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kwTheo HSMT7,94m3
2Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kwTheo HSMT2,695m3
3Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tayTheo HSMT1,77m3
4Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kwTheo HSMT14,238m3
5Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0TTheo HSMT26,643m3
6Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0TTheo HSMT26,643m3
BHẠNG MỤC: ĐÌNH THỜ
1Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất IITheo HSMT10,1081m3
2Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IITheo HSMT6,4821m3
3Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85Theo HSMT0,055100m3
4Tận dụng đất đào hố móng đắp cục quanh công trìnhTheo HSMT0,111100m3
5Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30Theo HSMT1,024m3
6Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT2,861m3
7Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹTheo HSMT0,9m3
8Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT6,047m3
9Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhậtTheo HSMT0,079100m2
10Lắp dựng cốt thép móng, ĐK Theo HSMT0,005tấn
11Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mmTheo HSMT0,154tấn
12Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT1,308m3
13Ván khuôn gỗ xà dầm, giằngTheo HSMT0,109100m2
14Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK Theo HSMT0,027tấn
15Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6mTheo HSMT0,125tấn
16Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85Theo HSMT0,033100m3
17Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40Theo HSMT1,441m3
18Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT0,871m3
19Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhậtTheo HSMT0,157100m2
20Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK Theo HSMT0,022tấn
21Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6mTheo HSMT0,137tấn
22Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT4,535m3
23Ván khuôn gỗ xà dầm, giằngTheo HSMT0,38100m2
24Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK Theo HSMT0,28tấn
25Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6mTheo HSMT0,74tấn
26Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT8,43m3
27Ván khuôn gỗ sàn máiTheo HSMT0,75100m2
28Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK Theo HSMT1,118tấn
29Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT0,108m3
30Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đanTheo HSMT0,019100m2
31Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK Theo HSMT0,002tấn
32Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6mTheo HSMT0,006tấn
33Xây tường thẳng bằng gạch rỗng không nung 6 lỗ 10x15x20cm, câu ngang gạch đặc - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40Theo HSMT12,119m3
34Xây cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT2,769m3
35Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT61,533m2
36Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT42,472m2
37Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT26,86m2
38Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT15,648m2
39Trát trần, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT39,072m2
40Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT87,7m
41Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 85viên/m2, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT47,42m2
42Sơn cột, dầm, trần, tường giả đá (khoán gọn)Theo HSMT185,585m2
43Lắp dựng khuôn cửa đơnTheo HSMT14,6561m
44Lắp dựng cửa đi, cửa sổ cánh gỗ N2Theo HSMT5,9781m2
45Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT17,712m2
46Đắp chân cột, đầu cột, đầu đỉnh mái (khoán gọn, công nghệ nhân)Theo HSMT10cái
47Đắp phào trang trí cos +3,50 (khoán gọn, công nghệ nhân)Theo HSMT16,8m
48Đắp kìm mái (chi tiết 2, khoán gọn, công nghệ nhân)Theo HSMT2m
49Đắp đầu đao (chi tiết 1, khoán gọn, công nghệ nhân)Theo HSMT4m
50Đắp hoa văn bê tông (chi tiết 3, khoán gọn, công nghệ nhân)Theo HSMT2m
CHẠNG MỤC: KHUÔN VIÊN, MỘ ĐÁ
1Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất IITheo HSMT12,941m3
2Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IITheo HSMT16,321m3
3Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85Theo HSMT0,098100m3
4Tận dụng đất đào hố móng đắp cục quanh công trìnhTheo HSMT0,195100m3
5Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30Theo HSMT2,217m3
6Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT3,889m3
7Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT20,704m3
8Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhậtTheo HSMT0,146100m2
9Lắp dựng cốt thép móng, ĐK Theo HSMT0,011tấn
10Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mmTheo HSMT0,144tấn
11Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT7,276m3
12Ván khuôn gỗ xà dầm, giằngTheo HSMT0,341100m2
13Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK Theo HSMT0,137tấn
14Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6mTheo HSMT0,799tấn
15Rải bạt ni lông chống mất nước bê tôngTheo HSMT4,503100m2
16Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40Theo HSMT21,779m3
17Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40Theo HSMT34,878m3
18Cắt khe co giãn nền sânTheo HSMT3,810m
19Lát gạch mài Granito KT 400x400mm màu xám, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT212,9m2
20Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT4,05m3
21Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT10,93m2
22Xây bó vỉa bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung 10x15x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40Theo HSMT1,349m3
23Sơn cột, dầm, trần, tường giả đá (khoán gọn)Theo HSMT25,71m2
24Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40Theo HSMT73,81m2
25Quét nước xi măng 2 nướcTheo HSMT46,46m2
26Đắp đất màu vào bồn hoa trồng câyTheo HSMT33,688m3
27Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85Theo HSMT1,007100m3
28Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IITheo HSMT1,214100m3
29Trồng cây Đa - kích thước bầu 0,7x0,7x0,7mTheo HSMT1cây
30Trồng cây Bồ Đề - kích thước bầu 0,7x0,7x0,7mTheo HSMT1cây
31Trồng cây Vạn Tuế - kích thước bầu 0,4x0,4x0,4mTheo HSMT15cây
32Gia công lắp dựng tường rào đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT77m
33Gia công lắp dựng đôi trụ cổng lớn đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1đôi
34Gia công lắp dựng đôi trụ cổng nhỏ đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1đôi
35Gia công lắp dựng bức vách cổng đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1đôi
36Gia công lắp dựng mộ Bành lớn đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1ck
37Gia công lắp dựng mộ Bành nhỏ đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT2ck
38Gia công lắp dựng bộ bàn lễ đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1bộ
39Gia công lắp dựng Nghê cổng đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1bộ
40Gia công lắp dựng bộ Cuốn thư đá xanh đen Thanh Hoá (khoán gọn)Theo HSMT1bộ

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Ô tô tự đổ trọng tải >=5TÔ tô tự đổ trọng tải >=5T - Phải có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)2
2Máy trộn bê tôngMáy trộn bê tông Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
3Máy đầm dùiMáy đầm dùi - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
4Máy cắt uốn thépMáy cắt uốn thép - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
5Máy hànMáy hàn - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
6Máy đầm bànMáy đầm bàn - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
7Máy thủy bìnhMáy thủy bình - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
8Máy Kinh vĩ hoặc máy Toàn đạcMáy Kinh vĩ hoặc máy Toàn đạc - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1
9Máy đào >=0,8m3Máy đào >=0,8m3 - Phải có Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải >=5T
Ô tô tự đổ trọng tải >=5T - Phải có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
2
2
Máy trộn bê tông
Máy trộn bê tông Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
3
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
4
Máy cắt uốn thép
Máy cắt uốn thép - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
5
Máy hàn
Máy hàn - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
6
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
7
Máy thủy bình
Máy thủy bình - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
8
Máy Kinh vĩ hoặc máy Toàn đạc
Máy Kinh vĩ hoặc máy Toàn đạc - Phải có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu. (Tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1
9
Máy đào >=0,8m3
Máy đào >=0,8m3 - Phải có Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
7,94 m3 Theo HSMT
2 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2,695 m3 Theo HSMT
3 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
1,77 m3 Theo HSMT
4 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
14,238 m3 Theo HSMT
5 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
26,643 m3 Theo HSMT
6 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
26,643 m3 Theo HSMT
7 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
10,108 1m3 Theo HSMT
8 Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6,482 1m3 Theo HSMT
9 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,055 100m3 Theo HSMT
10 Tận dụng đất đào hố móng đắp cục quanh công trình
0,111 100m3 Theo HSMT
11 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1,024 m3 Theo HSMT
12 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2,861 m3 Theo HSMT
13 Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
0,9 m3 Theo HSMT
14 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
6,047 m3 Theo HSMT
15 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,079 100m2 Theo HSMT
16 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK
0,005 tấn Theo HSMT
17 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,154 tấn Theo HSMT
18 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1,308 m3 Theo HSMT
19 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,109 100m2 Theo HSMT
20 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK
0,027 tấn Theo HSMT
21 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,125 tấn Theo HSMT
22 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,033 100m3 Theo HSMT
23 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1,441 m3 Theo HSMT
24 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0,871 m3 Theo HSMT
25 Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0,157 100m2 Theo HSMT
26 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK
0,022 tấn Theo HSMT
27 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,137 tấn Theo HSMT
28 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4,535 m3 Theo HSMT
29 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,38 100m2 Theo HSMT
30 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK
0,28 tấn Theo HSMT
31 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,74 tấn Theo HSMT
32 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
8,43 m3 Theo HSMT
33 Ván khuôn gỗ sàn mái
0,75 100m2 Theo HSMT
34 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK
1,118 tấn Theo HSMT
35 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0,108 m3 Theo HSMT
36 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,019 100m2 Theo HSMT
37 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK
0,002 tấn Theo HSMT
38 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,006 tấn Theo HSMT
39 Xây tường thẳng bằng gạch rỗng không nung 6 lỗ 10x15x20cm, câu ngang gạch đặc - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
12,119 m3 Theo HSMT
40 Xây cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2,769 m3 Theo HSMT
41 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
61,533 m2 Theo HSMT
42 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
42,472 m2 Theo HSMT
43 Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
26,86 m2 Theo HSMT
44 Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
15,648 m2 Theo HSMT
45 Trát trần, vữa XM M75, PCB40
39,072 m2 Theo HSMT
46 Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
87,7 m Theo HSMT
47 Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 85viên/m2, vữa XM M75, PCB40
47,42 m2 Theo HSMT
48 Sơn cột, dầm, trần, tường giả đá (khoán gọn)
185,585 m2 Theo HSMT
49 Lắp dựng khuôn cửa đơn
14,656 1m Theo HSMT
50 Lắp dựng cửa đi, cửa sổ cánh gỗ N2
5,978 1m2 Theo HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây