Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 13:04 03/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường cặp hông UBND xã Phú Đông, huyện Nhơn Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:10 13/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/03/2023 11:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ủy ban nhân dân xã Phú Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:03 03/03/2023
đến
13:10 13/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:10 13/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/03/2023 (10/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Xây dựng ATCO Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 76/6D/7 Đường Bình Chiểu, Khu phố 3, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư Xây dựng Nam Hưng Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô E2, KP 2, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hoà, Đồng Nai
3 Công ty TNHH Xây dựng công trình 360 Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7, khu phố Phước Hiệp, thị trấn Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty Cổ phần xây dựng Quốc Tế Tư vấn thẩm định E-HSMT 47 Lê Đức Thọ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng công trình 360 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7, khu phố Phước Hiệp, thị trấn Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty Cổ phần xây dựng Quốc Tế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 47 Lê Đức Thọ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.283
100m3
3
Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
11.509
100m2
4
Bê tông lót bó vỉa sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
20.652
m3
5
Bê tông bó vỉa sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
88.99
m3
6
Đắp đất nền đường, vỉa hè, gờ chặn bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.793
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.373
100m3
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
28.763
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C9,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
35.592
100m2
10
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 12 tấn
5.068
100tấn
11
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (HSMTC:36)
5.068
100tấn
12
Ván khuôn thép, ván khuôn gờ chặn
11.156
100m2
13
Bê tông lót gờ chặn sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
20.917
m3
14
Bê tông gờ chặn sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
62.751
m3
15
Trải cấp phối đá dăm nền vỉa hè bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.749
100m3
16
Trải giấy dầu ngăn cách dưới lớp bê tông vỉa hè
7.494
100m2
17
Bê tông vỉa hè sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
51.745
m3
18
Láng vỉa hè không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
463.84
m2
19
Cung cấp gạch terrazzo
463.84
m2
20
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo
463.84
m2
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.387
100m3
22
CÂY XANH, THOÁT NƯỚC
23
Đào hố trồng cây bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
11.733
m3
24
Ván khuôn thép, ván khuôn hố trồng cây
0.552
100m2
25
Bê tông khuôn hố trồng cây sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.439
m3
26
Bê tông khuôn hố trồng cây sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
4.318
m3
27
Cung cấp cây xanh
37
cây
28
Cung cấp đất hữu cơ trồng cây xanh
5.416
m3
29
Trồng cây xanh, kích thước bầu 0.4x0.4x0.4m
37
cây
30
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng bằng nước máy, thời hạn 6 tháng (HSVL:2; HSNC:2)
37
cây/90ngày
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.117
100m3
32
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
14.62
100m
33
Đào nền đường, chiều rộng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp IV
1.479
100m3
34
Phá dỡ mương bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.121
m3
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
7.881
100m3
36
Đắp đất trả phui đào cống, taluy bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.196
100m3
37
Ván khuôn thép, ván khuôn bê tông lót gối cống
0.394
100m2
38
Bê tông lót gối cống sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
19.686
m3
39
Lắp đặt gối cống D500mm
386
cái
40
Lắp đặt ống cống ly tâm đường kính ống D500 (H10) bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m
131
đoạn ống
41
Lắp đặt ống cống ly tâm đường kính ống D500 (H10) bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m
32
đoạn ống
42
Lắp đặt ống cống ly tâm đường kính ống D500 (H10) bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m,
30
đoạn ống
43
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 500mm
156
mối nối
44
Trát mối nối cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
37.963
m2
45
Đào móng hố ga, hố thu, ống Upvc, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
2.819
100m3
46
Đắp đất trả phui đào hố ga bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.259
100m3
47
Đắp cát trên ống Upvc bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.065
100m3
48
Ván khuôn thép, ván khuôn bê tông móng hố ga, hố thu
1.162
100m2
49
Bê tông lót hố ga, hố thu sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
14.976
m3
50
Bê tông hố ga, hố thu sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
19.834
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 261

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây