Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 22:51 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hỗ trợ nước sinh hoạt cho vùng đồng bào dân tộc thiểu số ấp Phước Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát trỉến kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu sổ và miền núi huyện Tri Tôn giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tri Tôn, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
214/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/10/2024 22:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ô Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:49 28/10/2024
đến
07:30 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (05/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN THỊNH PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp Bình Thành - Xã Bình Mỹ - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM SƠN HÀ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 58 Trần Phú, Khóm 4 - Thị trấn Tri Tôn - Huyện Tri Tôn - Tỉnh An Giang
3 Công ty TNHH Đầu tư GSL Bình An Tư vấn lập E-HSMT số 4534, hẻm 6-7-8-9, khóm Tây Khánh 4, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng Kỹ thuật Công nghệ Lâm San Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 35, ấp Phú Hòa 2, xã Bình Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang.
5 Công ty TNHH Đầu tư GSL Bình An Tư vấn đánh giá E-HSDT số 4534, hẻm 6-7-8-9, khóm Tây Khánh 4, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Xây dựng Kỹ thuật Công nghệ Lâm San Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 35, ấp Phú Hòa 2, xã Bình Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 250 lít + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
2
Ô tô tự đổ >= 7 tấn + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
3
Máy cắt uốn thép + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
4
Máy bơm nước + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
5
Máy đầm bàn + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
6
Máy đầm dùi + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
7
Máy đào + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
8
Máy ủi + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
9
Máy hàn ống + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
10
Máy thử áp lực nước + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
11
Máy toàn đạc + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khung nắp hố van
15.08
kg
2
Gia công khung nắp hố van
0.0151
tấn
3
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0272
tấn
4
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0081
tấn
5
Lắp đặt nắp chụp van gang DN150
1
cái
6
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 63mm (ĐMx0,75)
2
100m
7
Nước xúc xả ống + thử áp lực = Vnạp + Vrửa
1.5578
m3
8
Khử trùng ống nước - Đường kính 63mm
2
100m
9
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
0.42
m3
10
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG VÀO Ô THUM
11
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
36.36
m3
12
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
433.1517
1m3
13
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
426.1625
m3
14
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm, dày 3,8mm
22.55
100m
15
Lắp đặt ống lồng nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm, dày 4,9mm
0.21
100m
16
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm, dày 3,8mm
0.01
100m
17
Lắp đặt mối nối mềm EE - Đường kính 80mm
1
cái
18
Lắp đặt mặt bích nhựa uPVC - Đường kính 90mm
2
cái
19
Lắp đặt van gang mặt bích ty chìm - Đường kính 80mm
1
cái
20
Lắp đặt tê nhựa uPVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90mm (ĐMx1,5)
1
cái
21
Lắp đặt nút bịt nhựa uPVC - Đường kính 90mm (ĐMx0,5)
1
cái
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.764
1m3
23
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.864
m3
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
0.1
m3
25
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.0564
100m2
26
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.002
100m2
27
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PC40
0.05
m3
28
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PC40
0.27
m3
29
Khung nắp hố van
15.08
kg
30
Gia công khung nắp hố van
0.0151
tấn
31
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0272
tấn
32
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0081
tấn
33
Lắp đặt nắp chụp van gang DN150
1
cái
34
Thép lá 40x4mm
4.4
kg
35
Thép lá 30x3mm
1.15
kg
36
Thép V 40x4mm
4.85
kg
37
Bu lông D12, L=80mm
20
cái
38
Gia công bass thép đỡ ống
0.0104
tấn
39
Lắp dựng đai giữ ống
0.0104
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.75
1m2
41
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 90mm (ĐMx0,7)
22
100m
42
Nước xúc xả ống + thử áp lực = Vnạp + Vrửa
34.9718
m3
43
Khử trùng ống nước - Đường kính 90mm
22
100m
44
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
33
m3
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0342
100m3
46
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
0.114
100m2
47
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.114
100m2
48
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.114
100m2
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.114
100m2
50
HẠNG MỤC: XÓM SRE TƠNH LÊ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây