Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 16:23 06/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật chất, trang thiết bị khắc phục hậu quả mưa bão, lũ lụt; tìm kiếm cứu hộ, cứu nạn của Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm vật chất, trang thiết bị khắc phục hậu quả mưa bão, lũ lụt; tìm kiếm cứu hộ, cứu nạn của Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bãi Cháy, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
511/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
06/03/2026 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 06/03/2026
đến
09:00 24/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
950.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2026 (21/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHƯỚC AN Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 85 đường 72 - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH KONAN VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 9 C5 Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - - Phường Tây Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHƯỚC AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 85 đường 72 - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH KONAN VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 9 C5 Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - - Phường Tây Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Hóa chất CHLORINE xử lý nước
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
2
Mũ cứng cuốn vành
3500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
3
Áo mưa chiến sĩ
3500
Mảnh
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
4
Áo mưa măng tô
3500
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
5
Áo phao cứu hộ
3500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
6
Bàn hút cặn
35
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
7
Bao tải ( đựng cát loại 1)
350000
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
8
Bi đông (có vỏ , ca nhôm)
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
9
Bồ cào có cán cầm bằng gỗ sơn đỏ
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
10
Bộ đàm KTS cầm tay
210
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
11
Bộ quần áo chịu nhiệt
210
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
12
Bộ vợt rác nhôm vệ sinh
140
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
13
Búa tạ loại 3kg
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
14
Búa tạ loại 5kg
3500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
15
Bùi nhùi dập lửa
700
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
16
Cáng cứu hộ khung nhôm có chân gập
140
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
17
Câu liêm đã lắp cán
3500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
18
Chậu đựng nước
700
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
19
Chậu rửa mặt
700
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
20
Cọc tre
35000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
21
Cưa tay không động cơ
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
22
Cuốc chim (1kg)
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
23
Cuốc đất
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
24
Dao dựa
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
25
Dao quắm
3500
Con
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
26
Dây cứu nạn lõi thép, chống cháy
7000
M
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
27
Dây thép buộc
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
28
Dây thừng
35000
M
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
29
Đèn bão
700
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
30
Đèn pin chống nước
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
31
Dép dọ
3500
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
32
Găng tay cao su
3500
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
33
Găng tay sợi
3500
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
34
Giầy vải cao cổ
3500
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
35
Hóa chất diệt rêu bể bơi A-Trine
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
36
Hóa chất làm sạch nước
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
37
Hóa chất làm trong nước hồ bơi PAC
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
38
Kìm cộng lực
140
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
39
Kính bơi (loại tốt)
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
40
Loa cầm tay
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
41
Lưới vét
35000
M2
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
42
Mai xả đất
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
43
Mặt nạ lọc độc
3500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
44
Máy bơm nước tăng áp Pentax
70
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
45
Máy cắt bê tông
70
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
46
Máy chữa cháy rừng phung đất, cát
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
47
Máy cưa xích chạy điện cầm tay
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
48
Máy cưa xích chạy xăng cầm tay
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
49
Máy hút cặn cầm tay
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày
50
Máy khâu miệng bao
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ CHQS tỉnh Quảng Ninh, phường Bãi Cháy, tỉnh Quảng Ninh
20 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây