Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:00 24/03/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án: Mua sắm thiết bị Trường tiểu học Ngọc Mỹ năm 2021
Gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Mua sắm thiết bị Trường tiểu học Ngọc Mỹ năm 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn Ngân sách sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/04/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 24/03/2021
đến
09:00 01/04/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 01/04/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và thẩm định Việt Nam Tư vấn lập Chứng thư thẩm định giá Số 15 ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số nhà 36 Tổ 4 phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Dự án: Mua sắm thiết bị Trường tiểu học Ngọc Mỹ năm 2021
15 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn Ngân sách sự nghiệp giáo dục
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trường tiểu học Ngọc Mỹ; Địa chỉ: Thôn Ngọc Than, Xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 0978 611 868;
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập Chứng thư thẩm định giá: Công ty cổ phần tư vấn và thẩm định Việt Nam; Địa chỉ: Số 15 ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình; Địa chỉ: Số nhà 36 Tổ 4 phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình. + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội; Địa chỉ: LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình , địa chỉ: Số nhà 7 dãy A2 tổ 6 Phường La Khê, quận Hà Đông
- Chủ đầu tư: Trường tiểu học Ngọc Mỹ; Địa chỉ: Thôn Ngọc Than, Xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 0978 611 868;


E-CDNT 10.1(g)
Các tài liệu chứng minh tính hợp lệ, năng lực kinh nghiệm và kỹ thuật theo yêu cầu của E-HSMT. Nhà thầu phải luôn luôn sẵn sàng chuẩn bị các tài liệu gốc + tài liệu được công chứng hoặc chứng thực, để sẵn sàng cho việc xác minh đối chiếu khi có yêu cầu của Chủ đầu tư, bên mời thầu.
E-CDNT 10.2(c)
+ Đối với thiết bị ti vi phải có CATALOG của hàng hóa cung cấp cho gói thầu, có thông số kỹ thuật đáp ứng với yêu cầu của E-HSMT hoặc có ủy quyền của đại lý, đơn vị cung cấp. + Đối với thiết bị ti vi Nhà thầu phải luôn luôn sẵn sàng chuẩn bị 01 hàng mẫu để sẵn sàng cho việc xác minh khi có yêu cầu của Chủ đầu tư, bên mời thầu.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam, yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến địa điểm được yêu cầu, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có). Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có).
E-CDNT 14.3 12 tháng
E-CDNT 15.2
Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp một giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Trường hợp, trong E-HSDT, nhà thầu không đóng kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường tiểu học Ngọc Mỹ; Địa chỉ: Thôn Ngọc Than, Xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 0978 611 868;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Quốc Oai ; Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai , huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 02433
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Quốc Oai . Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Quốc Oai . Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Tivi 65 inch. Loại tivi: Smart Tivi 10 cái Tivi tương đương hãng Sam Sung 65 inch. Kích thước : 65 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối Internet cổng LAN, Wifi Cổng HDMI: 2 cổng Công suất âm thanh: Công Optical (Digital Audio ouo, HDMI ARC USB 1 cổng) Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2 Các ứng dụng sẵn có You Tube, Netfiix, trình duyệt Web, kho ứng dụng. Công nghệ hình ảnh: UHD Engine Mega Contrast UHD Dimming PurColor HDR Tần số quét thực: 100Hz Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus . Tổng công suất loa: 20W (2 loa mỗi loa 10W)
2 Loa máy tính Microlab 1 bộ Tương đưỡng hãng: Microlab Xuất xứ: Việt Nam Model : PC 330 Bluetooth 4.1 USB (Thẻ nhớ, Remote, tổng công suất 60W, loa vệ tinh 15Wx2 – 2,5”2” - 4Ω) + 1 loa siêu trầm (30W - 5”) Ngõ vào 3,5mm Stereo + 2 Jack RCA, hỗ trợ USB/ thẻ nhớ SD. Điều chỉnh âm lượng 3mm: Volume, Bass, Treble. Thùng loa gỗ màu đen.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 15 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Tivi 65 inch. Loại tivi: Smart Tivi 10 cái Trường tiểu học Ngọc Mỹ 15 ngày
2 Loa máy tính Microlab 1 bộ Trường tiểu học Ngọc Mỹ 15 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ kỹ thuật phụ trách lắp đặt và hướng dẫn sử dụng 1 Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành kỹ thuật- Có bằng tốt nghiệp Đại học trở lên kèm theo.- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân kèm theo.- Có văn bản xác nhận của chủ đầu tư về kinh nghiệm đã là cán bộ kỹ thuật phụ trách cung cấp lắp đặt thiết bị tối thiểu 01 gói thầu tương tự. 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Tivi 65 inch. Loại tivi: Smart Tivi
10 cái Tivi tương đương hãng Sam Sung 65 inch. Kích thước : 65 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối Internet cổng LAN, Wifi Cổng HDMI: 2 cổng Công suất âm thanh: Công Optical (Digital Audio ouo, HDMI ARC USB 1 cổng) Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2 Các ứng dụng sẵn có You Tube, Netfiix, trình duyệt Web, kho ứng dụng. Công nghệ hình ảnh: UHD Engine Mega Contrast UHD Dimming PurColor HDR Tần số quét thực: 100Hz Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus . Tổng công suất loa: 20W (2 loa mỗi loa 10W)
2 Loa máy tính Microlab
1 bộ Tương đưỡng hãng: Microlab Xuất xứ: Việt Nam Model : PC 330 Bluetooth 4.1 USB (Thẻ nhớ, Remote, tổng công suất 60W, loa vệ tinh 15Wx2 – 2,5”2” - 4Ω) + 1 loa siêu trầm (30W - 5”) Ngõ vào 3,5mm Stereo + 2 Jack RCA, hỗ trợ USB/ thẻ nhớ SD. Điều chỉnh âm lượng 3mm: Volume, Bass, Treble. Thùng loa gỗ màu đen.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây