Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic

Tìm thấy: 09:27 26/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc Generic tại Bệnh viện Đa khoa Nông Cống năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc Generic tại Bệnh viện Đa khoa Nông Cống năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nông Cống, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
107/QĐ-TĐT-BVNC
Ngày phê duyệt
26/02/2026 09:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Nông Cống
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:25 26/02/2026
đến
10:00 16/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
584.810.777 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm tám mươi bốn triệu tám trăm mười nghìn bảy trăm bảy mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/03/2026 (14/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bupivacain hydroclorid
8.600.000
8.600.000
0
12 tháng
2
Bupivacain hydroclorid
9.750.000
9.750.000
0
12 tháng
3
Diazepam
1.575.000
1.575.000
0
12 tháng
4
Fentanyl
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
5
Fentanyl
14.215.500
14.215.500
0
12 tháng
6
Ketamin
3.168.000
3.168.000
0
12 tháng
7
Lidocain hydroclodrid
14.250.000
14.250.000
0
12 tháng
8
Morphin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
9
Morphin
112.000.000
112.000.000
0
12 tháng
10
Proparacain hydroclorid
1.969.000
1.969.000
0
12 tháng
11
Sevofluran
77.600.000
77.600.000
0
12 tháng
12
Atracurium besylat
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
13
Rocuronium bromid
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
14
Aescin
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
15
Diclofenac
2.250.000
2.250.000
0
12 tháng
16
Etoricoxib
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
17
Ibuprofen
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
18
Ketoprofen
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
19
Meloxicam
22.134.000
22.134.000
0
12 tháng
20
Meloxicam
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
21
Meloxicam
13.650.000
13.650.000
0
12 tháng
22
Paracetamol (acetaminophen)
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
23
Paracetamol (acetaminophen)
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
24
Paracetamol (acetaminophen)
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
25
Paracetamol + codein phosphat
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
26
Paracetamol + codein phosphat
101.700.000
101.700.000
0
12 tháng
27
Paracetamol + chlorpheniramin + phenylephrin
185.000.000
185.000.000
0
12 tháng
28
Pethidin hydroclorid
3.300.000
3.300.000
0
12 tháng
29
Colchicin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
30
Glucosamin
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
31
Glucosamin
99.000.000
99.000.000
0
12 tháng
32
Alpha chymotrypsin
13.200.000
13.200.000
0
12 tháng
33
Alimemazin
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
34
Cinnarizin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
35
Diphenhydramin
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
36
Fexofenadin
40.500.000
40.500.000
0
12 tháng
37
Fexofenadin
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
38
Levocetirizin
68.000.000
68.000.000
0
12 tháng
39
Levocetirizin
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
40
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
41
Gabapentin
39.900.000
39.900.000
0
12 tháng
42
Gabapentin
32.970.000
32.970.000
0
12 tháng
43
Pregabalin
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
44
Valproat natri
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
45
Valproat natri
39.375.000
39.375.000
0
12 tháng
46
Albendazol
15.690.000
15.690.000
0
12 tháng
47
Albendazol
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
48
Ivermectin
44.900.000
44.900.000
0
12 tháng
49
Amoxicilin
83.000.000
83.000.000
0
12 tháng
50
Amoxicilin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
51
Amoxicilin
139.650.000
139.650.000
0
12 tháng
52
Amoxicilin
72.450.000
72.450.000
0
12 tháng
53
Amoxicilin + acid clavulanic
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
54
Amoxicilin + acid clavulanic
760.000.000
760.000.000
0
12 tháng
55
Cefmetazol
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
56
Amoxicilin + acid clavulanic
204.750.000
204.750.000
0
12 tháng
57
Ampicilin + sulbactam
284.949.000
284.949.000
0
12 tháng
58
Ampicilin + Sulbactam
161.601.000
161.601.000
0
12 tháng
59
Cefadroxil
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
60
Cefadroxil
164.450.000
164.450.000
0
12 tháng
61
Cefalexin
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
62
Cefamandol
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
63
Cefdinir
153.500.000
153.500.000
0
12 tháng
64
Cefixim
196.000.000
196.000.000
0
12 tháng
65
Cefixim
136.500.000
136.500.000
0
12 tháng
66
Cefoperazon
828.000.000
828.000.000
0
12 tháng
67
Cefoperazon
350.000.000
350.000.000
0
12 tháng
68
Cefoperazon
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
69
Cefoperazon + sulbactam
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
70
Cefoperazon + sulbactam
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
71
Cefoperazon + sulbactam
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
72
Cefoxitin
173.000.000
173.000.000
0
12 tháng
73
Cefpirom
109.998.000
109.998.000
0
12 tháng
74
Cefpirom
203.994.000
203.994.000
0
12 tháng
75
Cefpodoxim
196.000.000
196.000.000
0
12 tháng
76
Cefradin
576.000.000
576.000.000
0
12 tháng
77
Ceftizoxim
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
78
Ceftriaxon
62.000.000
62.000.000
0
12 tháng
79
Cefuroxim
247.500.000
247.500.000
0
12 tháng
80
Imipenem + cilastatin*
23.925.000
23.925.000
0
12 tháng
81
Meropenem*
14.440.000
14.440.000
0
12 tháng
82
Piperacilin
685.000.000
685.000.000
0
12 tháng
83
Piperacilin + tazobactam
305.370.000
305.370.000
0
12 tháng
84
Ticarcillin + acid clavulanic
731.500.000
731.500.000
0
12 tháng
85
Amikacin
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
86
Gentamicin
2.020.000
2.020.000
0
12 tháng
87
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
41.800.000
41.800.000
0
12 tháng
88
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
89
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
20.400.000
20.400.000
0
12 tháng
90
Tobramycin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
91
Tobramycin
39.999.000
39.999.000
0
12 tháng
92
Tobramycin
55.986.000
55.986.000
0
12 tháng
93
Tobramycin + dexamethason
52.300.000
52.300.000
0
12 tháng
94
Metronidazol
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
95
Tinidazol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
96
Azithromycin
58.000.000
58.000.000
0
12 tháng
97
Clarithromycin
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
98
Spiramycin + metronidazol
54.450.000
54.450.000
0
12 tháng
99
Levofloxacin
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
100
Levofloxacin
737.100.000
737.100.000
0
12 tháng
101
Moxifloxacin
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
102
Moxifloxacin
59.997.000
59.997.000
0
12 tháng
103
Moxifloxacin
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
104
Ofloxacin
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
105
Ofloxacin
177.996.000
177.996.000
0
12 tháng
106
Ofloxacin
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
107
Sulfadiazin bạc
43.000.000
43.000.000
0
12 tháng
108
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
109
Doxycyclin
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
110
Colistin*
38.997.000
38.997.000
0
12 tháng
111
Fosfomycin*
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
112
Fosfomycin*
138.000.000
138.000.000
0
12 tháng
113
Fosfomycin*
158.000.000
158.000.000
0
12 tháng
114
Linezolid*
37.000.000
37.000.000
0
12 tháng
115
Vancomycin
5.700.000
5.700.000
0
12 tháng
116
Tenofovir (TDF)
16.900.000
16.900.000
0
12 tháng
117
Tenoforvir + lamivudine + dolutegravir
111.000.000
111.000.000
0
12 tháng
118
Sofosbuvir + velpatasvir
133.875.000
133.875.000
0
12 tháng
119
Clotrimazol
37.000.000
37.000.000
0
12 tháng
120
Clotrimazol + betamethason
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
121
Flunarizin
170.100.000
170.100.000
0
12 tháng
122
Alfuzosin
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
123
Alfuzosin
52.000.000
52.000.000
0
12 tháng
124
Lipidosterol serenoarepense (Lipid-sterol của Serenoa repens)
74.930.000
74.930.000
0
12 tháng
125
Sắt protein succinylat
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
126
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
85.500.000
85.500.000
0
12 tháng
127
Enoxaparin (natri)
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
128
Enoxaparin (natri)
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
129
Heparin (natri)
847.000.000
847.000.000
0
12 tháng
130
Acid Tranexamic
12.900.000
12.900.000
0
12 tháng
131
Albumin
156.200.000
156.200.000
0
12 tháng
132
Albumin
79.000.000
79.000.000
0
12 tháng
133
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
134
Erythropoietin
376.374.000
376.374.000
0
12 tháng
135
Erythropoietin
521.854.000
521.854.000
0
12 tháng
136
Erythropoietin
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
137
Erythropoietin
349.986.000
349.986.000
0
12 tháng
138
Erythropoietin
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
139
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
23.540.000
23.540.000
0
12 tháng
140
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
141
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
139.300.000
139.300.000
0
12 tháng
142
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
143
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
72.500.000
72.500.000
0
12 tháng
144
Nicorandil
115.800.000
115.800.000
0
12 tháng
145
Trimetazidin
54.100.000
54.100.000
0
12 tháng
146
Trimetazidin
26.500.000
26.500.000
0
12 tháng
147
Amiodaron hydroclorid
26.880.000
26.880.000
0
12 tháng
148
Propranolol hydroclorid
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
149
Amlodipin+ atorvastatin
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
150
Amlodipin + telmisartan
698.000.000
698.000.000
0
12 tháng
151
Bisoprolol
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
152
Bisoprolol
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
153
Candesartan
133.800.000
133.800.000
0
12 tháng
154
Cilnidipin
294.000.000
294.000.000
0
12 tháng
155
Enalapril + hydrochlorothiazid
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
156
Enalapril + hydrochlorothiazid
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
157
Enalapril + hydrochlorothiazid
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
158
Irbesartan + hydroclorothiazid
204.000.000
204.000.000
0
12 tháng
159
Lisinopril
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
160
Lisinopril + hydroclorothiazid
130.500.000
130.500.000
0
12 tháng
161
Metoprolol
49.020.000
49.020.000
0
12 tháng
162
Nicardipin
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
163
Nifedipin
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
164
Perindopril
215.000.000
215.000.000
0
12 tháng
165
Perindopril + amlodipin
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
166
Ramipril
70.350.000
70.350.000
0
12 tháng
167
Valsartan
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
168
Digoxin
9.150.000
9.150.000
0
12 tháng
169
Ivabradin
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
170
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
171
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
57.000.000
57.000.000
0
12 tháng
172
Clopidogrel
23.940.000
23.940.000
0
12 tháng
173
Atorvastatin + ezetimibe
317.500.000
317.500.000
0
12 tháng
174
Fenofibrat
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
175
Fenofibrat
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
176
Fluvastatin
331.500.000
331.500.000
0
12 tháng
177
Lovastatin
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
178
Pravastatin
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
179
Mupirocin
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
180
Salicylic acid + betamethason dipropionat
23.000.000
23.000.000
0
12 tháng
181
Tyrothricin
76.000.000
76.000.000
0
12 tháng
182
Iopamidol
49.180.000
49.180.000
0
12 tháng
183
Furosemid + Spironolacton
21.600.000
21.600.000
0
12 tháng
184
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
99.750.000
99.750.000
0
12 tháng
185
Famotidin
152.000.000
152.000.000
0
12 tháng
186
Famotidin
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
187
Lansoprazol
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
188
Lansoprazol
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
189
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
205.000.000
205.000.000
0
12 tháng
190
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
191
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
87.000.000
87.000.000
0
12 tháng
192
Pantoprazol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
193
Pantoprazol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
194
Rabeprazol
570.000.000
570.000.000
0
12 tháng
195
Domperidon
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
196
Granisetron hydroclorid
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
197
Alverin citrat + simethicon
79.500.000
79.500.000
0
12 tháng
198
Drotaverin clohydrat
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
199
Hyoscin butylbromid
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
200
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
88.000.000
88.000.000
0
12 tháng
201
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
25.987.500
25.987.500
0
12 tháng
202
Bacillus subtilis
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
203
Bacillus subtilis
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
204
Bacillus clausii
72.200.000
72.200.000
0
12 tháng
205
Bacillus clausii
64.395.000
64.395.000
0
12 tháng
206
Kẽm gluconat
65.520.000
65.520.000
0
12 tháng
207
Kẽm gluconat
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
208
Racecadotril
99.960.000
99.960.000
0
12 tháng
209
Saccharomyces boulardii
107.730.000
107.730.000
0
12 tháng
210
Diosmin
61.000.000
61.000.000
0
12 tháng
211
L-Omithin - L- aspartat
83.790.000
83.790.000
0
12 tháng
212
L-Omithin - L- aspartat
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
213
Simethicon
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
214
Simethicon
26.650.000
26.650.000
0
12 tháng
215
Silymarin
176.400.000
176.400.000
0
12 tháng
216
Silymarin
275.000.000
275.000.000
0
12 tháng
217
Betamethason
26.800.000
26.800.000
0
12 tháng
218
Dexamethason
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
219
Betamethasone + dexchlorpheniramin
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
220
Methyl prednisolon
32.245.500
32.245.500
0
12 tháng
221
Methyl prednisolon
47.500.000
47.500.000
0
12 tháng
222
Methyl prednisolon
35.950.000
35.950.000
0
12 tháng
223
Prednisolon acetat (natri phosphate)
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
224
Prednison
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
225
Glibenclamid + metformin
487.000.000
487.000.000
0
12 tháng
226
Gliclazid
94.000.000
94.000.000
0
12 tháng
227
Gliclazid
41.250.000
41.250.000
0
12 tháng
228
Glimepirid + metformin
447.000.000
447.000.000
0
12 tháng
229
Glimepirid + metformin
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
230
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
9.200.000
9.200.000
0
12 tháng
231
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
9.100.000
9.100.000
0
12 tháng
232
Insulin người trộn, hỗn hợp
525.000.000
525.000.000
0
12 tháng
233
Insulin Human (rDNA) (isophane insulin crystals) + Insulin Human (rDNA) (soluble fraction)
124.000.000
124.000.000
0
12 tháng
234
Insulin Human
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
235
Insulin Human (rDNA)
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
236
Metformin
104.250.000
104.250.000
0
12 tháng
237
Metformin
43.500.000
43.500.000
0
12 tháng
238
Sitagliptin
718.800.000
718.800.000
0
12 tháng
239
Sitagliptin + metformin
425.000.000
425.000.000
0
12 tháng
240
Sitagliptin + metformin
800.000.000
800.000.000
0
12 tháng
241
Vildagliptin + metformin
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
242
Thiamazol
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
243
Atropin sulfat
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
244
Brinzolamid
58.334.500
58.334.500
0
12 tháng
245
Fluorometholon
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
246
Glycerin
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
247
Hydroxypropylmethylcellulose
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
248
Moxifloxacin + dexamethason
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
249
Moxifloxacin + dexamethason
43.974.000
43.974.000
0
12 tháng
250
Natri hyaluronat
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
251
Natri hyaluronat
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
252
Polyethylen glycol + propylen glycol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
253
Betahistin
26.400.000
26.400.000
0
12 tháng
254
Fluticason propionat
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
255
Rifamycin
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
256
Carbetocin
34.650.000
34.650.000
0
12 tháng
257
Oxytocin
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
258
Misoprostol
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
259
Diazepam
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
260
Zopiclon
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
261
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
81.880.000
81.880.000
0
12 tháng
262
Levomepromazin
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
263
Meclophenoxat
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
264
Olanzapin
52.000.000
52.000.000
0
12 tháng
265
Quetiapin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
266
Amitriptylin hydroclorid
41.800.000
41.800.000
0
12 tháng
267
Sertralin
36.900.000
36.900.000
0
12 tháng
268
Acetyl leucin
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
269
Acetyl leucin
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
270
Citicolin
25.550.000
25.550.000
0
12 tháng
271
Ginkgo biloba
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
272
Ginkgo biloba
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
273
Piracetam
51.250.000
51.250.000
0
12 tháng
274
Piracetam
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
275
Piracetam
42.500.000
42.500.000
0
12 tháng
276
Vinpocetin
32.970.000
32.970.000
0
12 tháng
277
Salbutamol sulfat
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
278
Salbutamol sulfat
66.150.000
66.150.000
0
12 tháng
279
Salbutamol + ipratropium
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
280
Salmeterol + fluticason propionat
76.625.000
76.625.000
0
12 tháng
281
Salmeterol + fluticason propionat
89.500.000
89.500.000
0
12 tháng
282
Terbutalin
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
283
Ambroxol
53.600.000
53.600.000
0
12 tháng
284
Bromhexin hydroclorid
149.520.000
149.520.000
0
12 tháng
285
Bromhexin hydroclorid
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
286
Carbocistein
137.500.000
137.500.000
0
12 tháng
287
N-acetylcystein
141.350.000
141.350.000
0
12 tháng
288
Magnesi aspartat + kali aspartat
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
289
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
87.500.000
87.500.000
0
12 tháng
290
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
291
Acid amin*
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
292
Acid amin*
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
293
Acid amin*
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
294
Acid amin + glucose + lipid (*)
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
295
Calci clorid
819.000
819.000
0
12 tháng
296
Glucose
151.200.000
151.200.000
0
12 tháng
297
Kali clorid
2.750.000
2.750.000
0
12 tháng
298
Natri clorid
57.440.000
57.440.000
0
12 tháng
299
Nhũ dịch lipid
7.497.000
7.497.000
0
12 tháng
300
Ringer lactat
103.290.000
103.290.000
0
12 tháng
301
Nước cất pha tiêm
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
302
Nước cất pha tiêm
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
303
Calci carbonat + vitamin D3
217.500.000
217.500.000
0
12 tháng
304
Calci carbonat + vitamin D3
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
305
Calci lactat
125.000.000
125.000.000
0
12 tháng
306
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
29.200.000
29.200.000
0
12 tháng
307
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
308
Vitamin B1
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
309
Vitamin B1 + B6 + B12
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
310
Vitamin B1 + B6 + B12
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
311
Vitamin B1 + B6 + B12
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
312
Vitamin B1 + B6 + B12
58.450.000
58.450.000
0
12 tháng
313
Vitamin B1 + B6 + B12
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
314
Vitamin B1 + B6 + B12
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
315
Vitamin B1 + B6 + B12
144.300.000
144.300.000
0
12 tháng
316
Vitamin B6 + magnesi lactat
36.960.000
36.960.000
0
12 tháng
317
Vitamin B6 + magnesi lactat
29.600.000
29.600.000
0
12 tháng
318
Vitamin C
59.850.000
59.850.000
0
12 tháng
319
Methyl prednisolon
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
320
Kali Clorid
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
321
Diosmin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
322
Propranolol hydroclorid
29.250.000
29.250.000
0
12 tháng
323
Fenofibrat
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
324
Cefoperazone
455.700.000
455.700.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây